Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 106 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 106 m2 49,06 triệu/m2
      + nền thổ cư HXT ngay Phạm Văn Đồng - Thủ Đức.+ DT: 4.3 x 25 = 106m2 vuông vắn A4, công nhận đủ.+ Mật độ xây dựng tự do lên tới 5 tầng, địa thế cao ráo...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,87 tỷ

      2.87 tỷ 110 m2 26,1 triệu/m2
      110 mét vuông ngang 5m dài 22m.Hướng đối diện 10 block sầm uất KD thì không có lô cạnh tranh.giá bán quá rẻ so với giá trị và nó rẻ hơn thị trường 300...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền Baria City Gate, 100 m2, mặt tiền 5m tại Bà Rịa, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 100 m2 15,7 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh miếng đất Bà Rịa City Gate, DT 100 mét vuông (5x20)- Tây Nam- Đất vuông vắn, đối diện công viên trường học- Tiện ích ngoại...
      Dự án Bà Rịa City Gate, Đường Quốc Lộ 51, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 10587 m2, mặt tiền 200m tại Tân Uyên, giá 25 tỷ

      25 tỷ 10587 m2 2,37 triệu/m2
      Chủ không có tiền xây dựng xưởng cần bán đất skc Thường Tân Bắc Tân Uyên Bình DươngDt 10.587 mét vuông ngang 200mĐã lên skc đc 9612 mét vuông và...
      Xã Thường Tân, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 202 m2, mặt tiền 7m tại Vinh - Nghệ An, giá 3 tr

      3 triệu 202 m2 0,02 triệu/m2
      TƯNG BỪNG KHUYẾN MÃI NGÀY 8-3 CHÀO MÙNG KỶ NIỆM 113 NĂM NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8/3 Ra nhanh nền đất thổ cư có nhà c4 tại xóm Xuân Trang P....
      Xã Nghi Đức, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu đất nền 111 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 111 m2
      Cần bán đất MT Nguyễn Công Trứ có nhà c4 hiện đang cho thuê bán cf.Nằm đối diện cấp 1 ngô mây, gần UB P., CA, chợ Phước Mỹ, chùa, biển đoạn cuối đường...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120000 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 16.8 triệu

      16.8 triệu 120000 m2 0,01 triệu/m2
      🔥🔥 ĐẦU TƯ ĐẤT NỀN BÊN CẠNH PHỐ CỔ VỚI NHỮNG ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI💎💎 Vị trí siêu đẹp:  “Hiếm có bật nhất”, kề cạnh phố cổ Hội An, dễ dàng di chuyển đến...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất nền 158 m2, mặt tiền 7m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 158 m2
      Đất Hòa Lạc, đất Bình Yên, đất TL420, đất FPT, đất Tân Xã, đất Phú Hữu, đất nhà trọ, đất KD.- Cần tiền bán 158m2, lô góc 3 MT, MT 7m giá nhỉnh 3.6 tỉ 0971...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 160 m2 118,75 triệu/m2
      Bán các miếng đất nền căn biệt thự: Khu Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Khu TTHC TP Thủ Đức.- Lô K: DT 8 x 20m = 160m2. Hướng Nam, đường 12m. Giá 19 tỉ...
      Thủ Thiêm Villa, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 290 m2 tại Đường Trần Nhân Tông - Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 290 m2 28,97 triệu/m2
      Ngày 21.02.2023 chủ hạ chào 800 tr, giá chào còn 8.4 tỉ, giá chốt còn bất ngờ.Mô tả chi tiết:- nền đất DT 290m2 (10x29) đất vuông vắn đẹp.- nền đất nằm...
      Đường Trần Nhân Tông, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 243 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 243 m2 11,53 triệu/m2
      Nền 2 MT vị trí đẹp, gần ngã ba thông thoáng thuận tiện KD nhà hàng, hotel...Cách đại lộ Võ Văn Kiệt 100m.Cách đại lộ 35m lớn nhất Dự án chỉ 80m.Cách chợ...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 200 m2 6,5 triệu/m2
      Tôi sinh sống và làm việc ở Bình Dương hơn 20 năm nay rồi, có dư đc mảnh đất nay muốn bán đi để về Đà Lạt sinh sống nghỉ ngơi dưỡng già, chứ hết tuổi lao...
      Đường DL14, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Mega City 2, 105 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 920 triệu

      920 triệu 105 m2 8,77 triệu/m2
      - Vị trí:+ Trung tâm huyện Nhơn Trạch.+ MT đường 25C kết nối đoạn đường qua cầu Cát Lái và Sân bay Long Thành.+ Cận kề và kết nối trực tiếp vào sân bay Long...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Nguyễn Đăng Thành Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 15520 m2, mặt tiền 143m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 15520 m2 0,78 triệu/m2
      - Tổng DT 15.520 mét vuông ngang 143m.- Mặt đường bê tông QH thổ cư 100 phần trăm.- Nằm trong KDC đông đúc.- Cách đường DT5 vào Chỉ 200m.- Tiện...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 115 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 115 m2
      Cần vốn KD nên bán đất đã ra SHR ngay đường Hưng Nhơn, Tân Kiên. Gần trường cấp 1 Tân Kiên, ủy ban nhân dân xã, chợ bờ ngựa...- giá thương lượng/115m2...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 424 m2, mặt tiền 14m tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 50,88 tỷ

      50.88 tỷ 424 m2 120 triệu/m2
      🌺🌺🌺 Khai bát đầu xuân💐💐💐💐💥𝗖𝗮̂̀𝗻 𝗯𝗮́𝗻 𝗻𝗵𝗮𝗻𝗵! 𝗠𝗮̣̆𝘁 đ𝘂̛𝗼̛̀𝗻𝗴 𝗡𝗴𝘂𝘆𝗲̂̃𝗻 𝗧𝗵𝗶̣ Đ𝗶̣𝗻𝗵 - 𝗣𝗵𝘂̛𝗼̛́𝗰 𝗟𝗼𝗻𝗴 𝗧𝗽 𝗡𝗵𝗮...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      U
      Trần Thị Huyền Uyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 73 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 73 m2 500 triệu/m2
      Gia Đình cần bán nhanh căn lô góc mặt phố Văn Cao, Liễu Giai, Ba Đình, thành phố Hà Nội. Tổng DT trên sổ khoảng73m2 MT:6,6m2. liên hệ ngay 0978 936...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 400 m2, hướng Đông tại Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 400 m2 28 triệu/m2
      Nền căn biệt thự đơn lập.400 mét vuông.Có thỏa thuận.Cần bán nhanh trước tết.
      Dự án Royal Hill, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!