Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.834 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      * Bán căn nhà phố đường Nguyễn Khoái khu tái định cư Hòn Xện. Vị trí đẹp đắc địa ngay TTTP Nha Trang kết nối giao thông thuận lợi. ven biển, Bến Du...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 40000 m2, mặt tiền 84m tại Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 40000 m2 0,02 triệu/m2
      4000m2 đất cây trồngThuộc xã Thuận Hoà, Huyện Hàm Thuận Bắc, Tỉnh Bình ThuânSổ hiển thị đường, đât vuôg vức, MT dài hơn 80mCách nút giao cao tốc 4 kilomet
      Xã Thuận Hòa, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 62 m2 tại Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,22 tỷ

      3.23 tỷ 62 m2 52 triệu/m2
      Cần bán miếng đất tại Phương Trạch. Vĩnh Ngọc Đông Anh. thành phố Hà Nội. DT 62m2. MT hậu bằng nhau. vuông vức không lỗi phong thuỷ. Tương lai tháp tài...
      Đường Phương Trạch, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 85 m2 12,95 triệu/m2
      Giá chỉ 1,1 tỉ/nền.- Chính sách TT tốt nhất:+ Chỉ cần TT 20 phần trăm giá trị nền đất.Còn lại trả góp trong vòng 48 tháng, LS 0 phần trăm.Ưu...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 80 m2, mặt tiền 9m tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí:- Tọa lạc ngay đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Q. Thủ Đức. Cách ngã 4 Gò Dưa 1 kilomet.- nền thổ cư 100 phần trăm, vuông vắn bao...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 147 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Vinh - Nghệ An, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 147 m2 16,54 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ TRUNG NGHĨA- P. ĐÔNG VĨNH - TP VINHDT 147 mét vuông (rộng 7m dài 21m), kích thước đẹp, đất vuông vức để xây nhàHướng hướng Tây ...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường Đông Vĩnh, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng.100m2 sổ sẵn thổ cư.Cô chú, a/c quan tâm để lại tin nhắn em Thuận sẽ gọi ngay lại hỗ trợ tư vấn mình 24/24 luôn ạ.số điện ...
      Đường 22, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị biển cạnh sân bay Chu Lai - bìa đỏ lâu dài - Chỉ từ 10 - 12 tr/m.- khu đô thị Vịnh An Hoà City là dự án duy nhất sở hữu 3,5...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 140 m2 30,72 triệu/m2
      Gia đình em cần tiền gấp lấy vợ trong năm , nên em bán cắt lỗ 200tr cho quý anh/chị thiện chí muốn mua , em cảm ơn quý anh/chị xem tinDT : 138m2...
      Dự án Khu dân cư Vĩnh Phú I, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 405 m2 tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 29,2 tỷ

      29.2 tỷ 405 m2 72,1 triệu/m2
      Đông Nam quay vịnh, dt 405m2, chính chủ đt 0913 692 ***
      Dự án KDC Đồi Ngân Hàng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nền đất 48 m2, mặt tiền 4m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 48 m2 103,13 triệu/m2
      Tôi cần bán lô đất dịch vụ Yên Nghĩa, DT 48.1m2, MT 4.81m.Đường trước nhà 11m, đường thông, gần nhà văn hoá.Cách bến xe, ga Yên Nghĩa chỉ 100m, giao thông...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 224 m2, mặt tiền 8m tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 890 triệu

      890 triệu 224 m2 3,98 triệu/m2
      bán ngay miếng đất 224 mét vuông có sẵn 100 mét vuông thổ cư tại Thôn Tầm Xá, Đông Thanh giá chỉ 890 tr.- DT: 224 mét vuông.- Ngang: 8m...
      Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng
      H
      Dương Thị Ngọc Huế Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 165 m2, mặt tiền 8m tại Bù Đốp - Bình Phước, giá 280 tr

      280 triệu 165 m2 1,7 triệu/m2
      Em cần bán nền đất MT đường nhựa hiện hữu 8m (QH 12m).Giá chỉ 280tr / lô 165 mét vuông.Đất có sổ hồng riêng - sang tên công chứng trong tuần.Bán...
      Xã Hưng Phước, Bù Đốp, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 300 m2, mặt tiền 8m tại Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 300 m2 5,67 triệu/m2
      Đất ở xã Mỹ Lộc huyện Cần Giuộc.Cách QL 50 chỉ 500m.DT 300 mét vuông ngang 8,4m dài 31m.Đất đã san lấp cao ráo bằng mặt đường.Khu vực cư dân đông...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 95 m2 tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 95 m2 15,27 triệu/m2
      Trong 13 tỉnh ở đồng bằng sông cửu long thì Hậu Giang đang có vị trí chiến lược, đc chú trọng với rất nhiều tiềm năng phát triểnCó tất cả 7 tuyến cao...
      Dự án DIC Victory City, Thành phố Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp nền đất 530 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 530 m2 2,33 triệu/m2
      - Tọa lạc tại P. Lộc Hưng, TX Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh- MT đường 6m, LGQH 8m, mở rộng lên đến 16m- Cách đường dẫn cao tốc Tp TP.HCM - Mộc Bài chỉ 5 ph đi...
      Đường Tỉnh lộ 787B, Xã Lộc Hưng, Trảng Bàng, Tây Ninh
      T
      Đặng Huỳnh Đức Tâm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 40 m2 tại Xã Yên Sở - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 40 m2 32,5 triệu/m2
      + DT đất 40 mét vuông, MT 4.8m. Xung quanh đã xây hết nhà cao tầng.+ Vị trí: Đất nằm ở vị trí đẹp, ngay sát hồ điều hòa, ngõ tương đối rộng rãi...
      Đường Vạn Xuân, Xã Yên Sở, Hoài Đức, Hà Nội.

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Saigon Eco Lake (Daresco Residence), 140 m2 , giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 140 m2 10 triệu/m2
      * Đất nền Daresco giảm giá sốc*.* Thông tin chi tiết*.- đc: khu dân cư Đức Hòa 3, xã Đức Hòa Thượng, Đức Hoà, Long An.- DT: 140m.- MT: 7m, MT lộ nhựa...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!