Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.837 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 67 m2 tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 67 m2 26,12 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Điềm Thượng xã Vĩnh Hiệp Nha TrangVị trí đẹp cách đường D30 chỉ 40m Con đường D30 rộng 30m kết nối Võ Nguyên Giáp và 23/10- DT: 66,7m2 full đất...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 1100 m2, mặt tiền 50m tại Cuor Đăng - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 1100 m2 2,32 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất 50m x 22m hẻm cấp 1 QL 14, Cuor Đăng cách BMT 13 kilomet.* DT: 50m x 22m full hồng lên tc đc luôn.* VỊ trí nằm trong hẻm cấp 1 QL...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Cuor Đăng, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường Thốt Nốt - Thốt Nốt - Cần Thơ, giá 500 tr

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Kẹt vốn cần bán ngay mảnh đất gần Bách Hóa Xanh MT đường Nguyễn Hữu Cảnh, Thốt Nốt, Cần Thơ.Xung quanh đất nhiều tiện ích gần chợ, cách QL91 5m, công...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thốt Nốt, Thốt Nốt, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nền đất 160 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 950 tr

      950 triệu 160 m2 5,94 triệu/m2
      Dành cho người chọn kênh đầu tư hiệu quả.- Đất trong KDC, xây dựng nhà ở tự do, thổ cư có sẵn.- Hạ tầng: Điện lưới Quốc gia, đường nhựa 7m, vỉa hè rộng,...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 102 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 102 m2 29,42 triệu/m2
      Đất khu dân cư Phú Hòa, vị trí đẹp.Dt: 6x17 thổ cư 100 phần trăm.Giá 3 tỉ chốt.L/H 0933 256 *** GC.
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 200 m2 tại Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Tôi có lô đất thuộc TX Chơn Thành. Do tôi cần tiền làm ăn nên tôi cần bán nhanh.DT 200 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư xây nhà, xây...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 71 m2 tại Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,11 tỷ

      6.11 tỷ 71 m2 86 triệu/m2
      Bán đất mặt Đường Nguyễn Đình Chiểu - P. Vĩnh Phước - TP. Nha Trang.- DT: 71,4m (ngang 4,3m)- Đông Nam: Đường nhựa rộng 14mCách Biển chỉ 100m, gần Thắng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 21913 m2 tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 21913 m2 0,24 triệu/m2
      miếng đất 3 trong 1 siêu hot tại Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận.Tổng DT 21913 mét vuông (cây trồng lâu năm) vuông vứt.Sổ thể hiện đường, 3 MT dài...
      Đường ĐT 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị mới Vĩnh Hòa tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      CHỈ VỚI 8X tr/ mét vuông SỠ HỮU NGAY MT ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG 291,3 mét vuông (NGANG 10) liên lạc 0778 087 ***-----Vị Trí: Đường Phạm Văn Đồng,...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1 m2 tại Phường Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 3 tr

      3 triệu 1 m2 3 triệu/m2
      Đất P. Cam Nghĩa - TP Cam Ranh.DT: 1172  mét vuông. giá: 2,6 tr/ mét vuông. Bớt lộc nhẹ.Cách đường QL 1 chỉ 700m.Cách chợ, bưu điện Mỹ Ca tầm...
      Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 90 m2 17,45 triệu/m2
      - Khu ĐT hướng Đông Bắc Bích Động - The Felix Bích Động: 0978 587 ***- KD sầm uất với nhà hàng, nhà trọ, nhà nghỉ... Hiện hữu.- Vị trí chiến lược trung...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Bán đất nền dự án 60 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 60 m2 13,34 triệu/m2
      - DT: 60 mét vuông - 150 mét vuông- Giá chỉ từ: 800 tr - 1.3 tỉ- pháp lý: sổ hồng từng nền - Vị trí: khu dân cư T30 Phạm Hùng, đường 12m...
      Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh An - Hớn Quản - Bình Phước, giá 300 tr

      300 triệu 200 m2 1,5 triệu/m2
      cần tiền mặt xoay gấp nên bán xả lỗ nhanh hơn 40 phần trăm so với lúc mua T3-2022 ,hành lang lộ giới lên đến 16m từ tim , đường quy hoach 32m , đường...
      Xã Thanh An, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán đất ngay KDC Minh Long ngay gần MT 1806 Huỳnh Tấn Phát - Xã Phú Xuân - Nhà Bè.- Cách MT Huỳnh Tấn Phát ~ tầm 500m.- View sông cực kỳ mát mẻ, phong thủy...
      Dự án Phú Xuân Minh Long, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 264 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Duy Hải - Duy Tiên - Hà Nam, giá 6 tỷ

      6 tỷ 264 m2 22,73 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lỗ lô góc dự án khu đô thị Đồng Văn Xanh, xã Duy Hải, huyện Duy Tiên, Hà Nam.- Lô góc 2 MT thông thoáng,- Dân dư đã về ở...
      Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Bán nhanh nền đất 700 m2, mặt tiền 8m tại Xã Thạnh Đức - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 700 m2 2,72 triệu/m2
      DT: 8,8*56m, 700m2. Đất hàng năm khác, đc lên thổ.Giá: 1,9 tỉ thỏa thuận.Vị trí: Ấp 4 xã Thạnh Đức, Bến Lức Long An.cư dân đông, điện, nước đầy đủ, phía...
      Xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 85 m2 34,12 triệu/m2
      Đã có bìa đỏ: chào bán đất nền khu dân cư Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.CĐT: Gia Long Real Estate Investment...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 150 m2, hướng Bắc tại Đường HL601 - Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 900 tỷ

      900 tỷ 150 m2 6000 triệu/m2
      Đất Tân Định - kẹp giữa 3 TP lớn. TP Bến cát, TP TDM, TP Mới BD.Vị trí đắt địa trên trục đường HL601 kết nối giữa Mỹ Phước và QL 13.Nằm trên tuyến đường quy...
      Đường HL601, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!