Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 504 m2, mặt tiền 14m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 41,33 tỷ

      41.33 tỷ 504 m2 82 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt đường Sao Biển, sát đường Củ Chi, P. Vĩnh Hải, Nha Trang.- DT: 504m (Ngang 14m).- Hướng Đông: Đường hiện trạng rộng 6- 8m, Quy hoạch 16m-...
      Đường Sao Biển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 92 m2 65,22 triệu/m2
      Thông số vàng - phân lô - phố vip - KD văn phòng - an sinh xã hội cực đỉnh - MT rộng.+ Vị trí trung tâm Long Biên, Phố Trường Lâm kết Nối Phố Ngô Gia Tự...
      Đường Trường Lâm, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 560 m2 tại Đường Bắc Cầu - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 560 m2 23,22 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nền đất ở Bắc Cầu ( đầu phố) giảm chào tận 3,5 tỉ. MẶT SÔNG HỒNG - oto ĐỖ CỬA, VÀO NHÀ THOẢI MÁI, KHÁCH XÂY căn biệt thự, ĐẦU TƯ...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 72 m2 19,45 triệu/m2
      Bán đất khu tái định cư Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang.- giá: 1.4 tỉ.- DT: 72 mét vuông ngang 4m.- Đường hiện trạng rộng 5m sát ngay đường 16m, thông...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 75 m2 132 triệu/m2
      Vị trí mảnh đất nằm ở mặt ngõ to, vỉa hè 2 bên, đường 3 ô tô tránh nhau, trước nhà là trung tâm văn hóa, sáng thoáng, KD sầm uất, đỗ ô tô ngày đêm. Phố...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 150 m2, mặt tiền 8m tại Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 150 m2 66,67 triệu/m2
      bán ngay 150m ĐẤT PHỐ SÀI ĐỒNG - ĐẦU TƯ CHIA 4 CĂN THOẢI MÁI ĐẸP - GIÁ LOANH QUANH 10 tỉ - ngõ oto ☎️contact 0977 318 *** ms Thu
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất Khu dân cư ven sông Sadeco, 257 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 257 m2 155,65 triệu/m2
      Cần bán lô T11 góc 2 MT KDC Ven Sông, P. Tân Phong Q7KDC cao cấp, gần sông, khí hậu trong lành thoáng mátDT đất 257,5m2 vị trí đẹp, căn hộ góc 2 MT giá 40...
      Dự án Sadeco ven sông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án Khu đô thị Khai Sơn City, 65 m2, mặt tiền 6m tại Quận Long Biên - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 65 m2 123,08 triệu/m2
      CẦN BÁN nền đất QUÁ LÀ ĐẸP-ĐỘC-LẠ - 65 mét vuông LÔ GÓC TĐC KHAI SƠN-NGỌC THUỴ- NHỈNH 8 tỉ-MT Ô MÊ LY 6,2m ( đẹp hơn cả lô 80m)-DT 62m nóng hổi , cực...
      Dự án Khai Sơn City, Long Biên, Hà Nội
      H
      Lương Thị Đức Hậu Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 197 m2, mặt tiền 14m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,76 tỷ

      15.76 tỷ 197 m2 80 triệu/m2
      Vị trí: Nằm tại GĐ 1 dự án.DT: 197m2.Hướng: hướng Tây Bắc và hướng Tây Nam.MT đường: 21m.Giá: 80tr/m2 (15 tỉ 760tr).-------------------Ngoài ra còn các...
      Dự án KĐT biển An Viên, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Phường Bùi Hữu Nghĩa - Bình Thủy - Cần Thơ, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Ngộp vốn cần bán ngay đất đẹp MT đường Huỳnh Mẫn Đạt, P. Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thủy, Cần Thơ.DT: 6x20=120m2 sổ hồng riêng, xây dựng tự do.Sang tên ngay...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 585 m2 tại Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 585 m2
      Bán miếng đất căn biệt thự An Viên 2 MT lớn vị trí đẹp KD.- Mặt trước đường 18m.- Mặt sau đường 13m.- Cách cáp treo Vinpearl 300m.- Cách biển 200m.- MT...

      Sở hữu đất 75 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bắc Cầu - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 75m2 gần 195 Phố Bắc Cầu, P. Ngọc Thụy, Q. Long Biên.MT: 3.66m, oto chạy 2 chiều thoải mái, thuận tiện đi lại. Mặt sau view...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 121 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 121 m2 15,96 triệu/m2
      ĐỊA THẾ "VÀNG" NỐI NGÀN TIỆN ÍCHThe Mansion sở hữu vị trí đắt giá kề Phố Cổ Hội An - cạnh sông Hoài, xung quanh là KDC hiện hữu. Chính vì vậy, dân cư tại...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 34m, hướng Bắc tại Pleiku - Gia Lai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2000 m2 2,25 triệu/m2
      Bán lô view biển hồ ngay TP Pleiku - Gia Lai giá thanh lý.- bìa đỏ chính chủ.- DT 2000m2 trong đó có 32m trực diện Hồ.- Vị trí khỏi bàn, đẹp nhất TP.-...
      Đường Hàn Thuyên, Xã Biển Hồ, Plei Ku, Gia Lai

      Sở hữu đất 51 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 51 m2 49,02 triệu/m2
      bán ngay 50,9m2 đất Ngọc Lâm, ngay Nguyễn Văn Cừ, không quy hoạch, thổ cư giá 2,5tỉ ảnh thật.* A Thường sn 86 chủ tịch công ty mạ Yên Thường có nhiều bất ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 51 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      bán ngay đất Thạch Bàn, Aeon Long Biên, oto 51 mét vuông, mt4m, Đầu tư, chỉ 2.4tỉ. gọi ngay: 0975 904 ***- Cần bán ngay nền đất Thạch Bàn, oto đỗ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 117 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 117 m2 243,59 triệu/m2
      - DT 117 mét vuông, MT 5.6m, hậu nở 6.5m, Đông Bắc.- Vỉa hè trước đất rộng 7m, vị trí đất thuộc P. Thạch Bàn, mặt đường Cổ Linh rộng 40m, KD buôn bán...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 49 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 49 m2 126,54 triệu/m2
      Chính chủ cần sang tên nhanh lô đất tặng ngôi nhà 2.5 tầng mặt ngõ 161 phố Hoa Lâm+ DT 49m2, MT rộng 4m nở hậu 4.1m+ Tây Bắc, đường rộng thông oto + giá...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!