Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 83 m2, mặt tiền 7m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 83 m2 35,55 triệu/m2
      Đất 83 m2, góc 2 MT đường, gần nhà thờ Bùi Thái P. Tam Hòa, đường 6m 2 ôtô né nhau.- Vị trí ok, từ Phạm Văn Thuận thông qua Đồng Khởi Đài Truyền hình.-...
      Đường Dã Tượng, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 35 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 35 m2 47,15 triệu/m2
      - nền đất có địa điểm tại: Đường Giang Chính - P. Biên Giang, Q. Hà Đông, TP. thành phố Hà Nội.- Về giao thông, đi lại thuận tiện: Gần tuyến đường đôi...
      Đường Giang Chính, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 117 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 117 m2 243,59 triệu/m2
      - DT 117 mét vuông, MT 5.6m, hậu nở 6.5m, Đông Bắc.- Vỉa hè trước đất rộng 7m, vị trí đất thuộc P. Thạch Bàn, mặt đường Cổ Linh rộng 40m, KD buôn bán...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 96 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 96 m2 15,63 triệu/m2
      Đất Tam Phước - Biên Hòa.Giá: 1,5 tỉ.DT: 5.1 x 18.8.pháp lí: Sổ riêng - Thổ cư 100 phần trăm.Loại hình: Đất.Vị trí: Tam Phước, Biên Hòa.- Đường trước...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất dự án 55 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 55 m2 79,1 triệu/m2
      Đất nằm trong KDC văn minh, cách chợ, trường cấp 1,2,3 500m, cách cầu Vĩnh Tuy, TTTM AEON Long Biên 500m. Nằm vị trí trung tâm giữa dường Cổ Linh - Thạch...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất 51 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 51 m2 49,02 triệu/m2
      bán ngay 50,9m2 đất Ngọc Lâm, ngay Nguyễn Văn Cừ, không quy hoạch, thổ cư giá 2,5tỉ ảnh thật.* A Thường sn 86 chủ tịch công ty mạ Yên Thường có nhiều bất ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 51 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      bán ngay đất Thạch Bàn, Aeon Long Biên, oto 51 mét vuông, mt4m, Đầu tư, chỉ 2.4tỉ. gọi ngay: 0975 904 ***- Cần bán ngay nền đất Thạch Bàn, oto đỗ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất dự án 55 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 55 m2 57,28 triệu/m2
      + Chỉ trên 50 tr/m2 có ngay mảnh đất DT 55m2, MT 4.5m vuông đẹp, ngõ oto vào đất, Cổ Linh, Long Biên.+ Vị trí giao thông thuận lợi, khu vực dân trí hiền...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 50 m2 125 triệu/m2
      Cần bán nền đất TĐC Phúc Lợi - Long Biên.Vị trí KD sầm uất.Cách căn hộ chung cư 35 mét.Đường trước siêu to siêu đẹp vỉa hè rộng 5 m.DT 50 m2, MT 4,5m nở...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quang Vinh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Quang Vinh cách đường chính Nguyễn Du chỉ 150m vị trí KD lô góc hông thoát hiểm.Nằm MT hẻm 40 trục chính thông từ ngã 4 Phố Nương...
      Đường Nguyễn Du, Phường Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 65 m2 102,93 triệu/m2
      DT: 65 mét vuông. MT: 5m.Đường: 13m. Hướng: Nam.giá: 6,69 tỉ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: Đất đấu giá Cự Khối dãy TT7 hướng Nam,...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 105 m2 102,86 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà - mặt phố - TT Q. Long Biên - vị trí đẹp - view cực thoáng - cách Mipec Long Biên 500m -.- Dt 105m2 * 5 tầng *mt 5m.Giá 10,8 tỉ (thỏa ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 90 m2 48,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh miếng đất phố Bát Khối cực đẹp, oto 7 chổ vào nhà, DT 90 m2, MT 4 m, giá chỉ 48tr/m2.+ Vị trí miếng đất cực đẹp, gần cầu Vĩnh...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 195 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lâm Du - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 195 m2 15,39 triệu/m2
      💥💥 195M ĐẤT MẶT PHỐ LÂM DU - KD - MT KHỦNG - LÔ GÓC - GIÁ THOẢ THUẬN !!🔶🔶MẶT PHỐ oto TRÁNH - LÔ GÓC - KD ĐỈNH - XÂY TÒA NHÀ TUYỆT VỜI.+ Lô góc 1 mặt...
      Đường Lâm Du, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 49 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 49 m2 295,92 triệu/m2
      MẶT PHỐ - VỈA HÈ - oto TRÁNH - 48,8m - 5m MT - 14,5 tỉ thỏa thuận !!! + Vị trí : Mặt phố Hồng Tiến.+ DT : 48,8 mét vuông, MT 5m, hậu 5 m.+ 14,5 tỉ...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 516 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 516 m2 4,46 triệu/m2
      Bán đất rẻ 16X33m chỉ 2,3 tỉ, gần chợ Hóa An, p. Hóa An, Biên Hòa.+ Giá 2ty3, 515,9m2, (16*33).+ pháp lí sổ hồng.+ Cách Chợ Hóa An, đường QL 1k chỉ 600m.+...
      Đường Hoàng Minh Chánh, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 34m, hướng Bắc tại Pleiku - Gia Lai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2000 m2 2,25 triệu/m2
      Bán lô view biển hồ ngay TP Pleiku - Gia Lai giá thanh lý.- bìa đỏ chính chủ.- DT 2000m2 trong đó có 32m trực diện Hồ.- Vị trí khỏi bàn, đẹp nhất TP.-...
      Đường Hàn Thuyên, Xã Biển Hồ, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 49 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 49 m2 126,54 triệu/m2
      Chính chủ cần sang tên nhanh lô đất tặng ngôi nhà 2.5 tầng mặt ngõ 161 phố Hoa Lâm+ DT 49m2, MT rộng 4m nở hậu 4.1m+ Tây Bắc, đường rộng thông oto + giá...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!