Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Bán đất đấu giá Cự Khối, nhìn ra đường 25m nối thông từ Cổ Linh lên Đê Bát Khối, vỉa hè rộng, giá 7 tỉ có thỏa thuận.+ DT 85.2m2, MT 5m, dài 17m, hậu 5m.+...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 55 m2 tại Đường Thượng Thanh - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất đẹp vuông vắn, vị trí ngay gần chợ Thượng Cát, trường THPT Thượng Thanh, cấp 3 Lý Thường Kiệt, tiện ích bạt ngàn.Giá sock:...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 122 m2, mặt tiền 6m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,32 tỷ

      7.32 tỷ 122 m2 60 triệu/m2
      Cần tiền tôi bán gấp 120 mét vuông đất mặt phố Xuân Đỗ - P. Cự Khối Long Biên Thủ đô Hà Nội, giá 60tr/ mét vuông.Đất đứng tên tôi chính chủ,...
      Đường Xuân Đỗ, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Cần bán miếng đất KĐG Việt Hưng, DT 100 mét vuông, MT rộng 5m, vỉa hè cây xanh vị trí đắc địa cạnh vin, Sunshine, BigC tương lai rạng ngời đường 25m,...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 55 m2, mặt tiền 4m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      + Chỉ nhỉnh 3 tỉ xíu, sở hưu tuyệt phẩm có 1 không 2 tại Phúc Lợi. DT 55m2, MT 4m, vuông đét, đường oto vào tận đất. Vị trí trung tâm, gần công an P., chợ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất 852 m2, mặt tiền 16m tại Đường Đồng Khởi - Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 35 tỷ

      35 tỷ 852 m2 41,08 triệu/m2
      Bán nền thổ cư đường Đồng Khởi đối diện BV Đồng Nai, hẻm 66 vào tầm 100m. Vị trí đẹp cho đối tác xây phòng khám, trụ sở, nhà hàng, hotel.+ Tổng DT...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 126 m2, mặt tiền 14m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 9,95 tỷ

      9.96 tỷ 126 m2 79 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả NH cần bán ngay nền đất (lô góc ) đường Bát Khối , P. Cự Khối ,Q. Long Biên, NH : 2 MT : Dt: 126 m , MT sông Hồng đường bát khối...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 66 m2, mặt tiền 7m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 66 m2 73,64 triệu/m2
      Bán đất nền Lý sơn Thượng Thanh Long biên Thủ đô Hà Nội.DT miếng đất 66m2, MT rộng 7,2m.miếng đất cực đẹp MT rộng, ngay mặt phố, oto vào đất, đường mở...
      Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Thắng - Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 56 m2 39,29 triệu/m2
      * DT 56 mét vuông, MT 4.8m đường 2 oto tránh nhau.* Nằm vị trí đẹp ngay nhà văn hóa An Thắng cư dân đông đúc, tiện ích đầy đủ, cách bến xe Yên Nghĩa...
      Đường An Thắng, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất 160 m2, mặt tiền 5m tại Tam Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 160 m2 39,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán !!!Cần bán nền đất đường Nguyễn Bảo Đức, P. Tam Hiệp,Biên Hoà. Đối diện Mộc Garden cà phê, cách đường Đồng khởi 150m. KDC an ninh, dân...
      Đường Nguyễn Bảo Đức, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      Bán đất đường D12 DT 4M x 18M đường Võ Thị Sáu P Thống Nhất giá 7,2 tỉ✅- Trục dọc KD đường thông cf Ghita xuống N1 , tương lai thông đường bờ kè Trần Phú.✅-...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 5m tại Xã Truông Mít - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 450 triệu

      450 triệu 0 m2
      Mình chính chủ cần bán miếng đât ở Truông Mít, DMC cách DT784 1 kilomet đường thông, đã có sổ hồng riêng, DT 5 x 22 khoảng 111.7 mét vuông,...
      đường đất, Xã Truông Mít, Huyện Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Bán gấp đất 150 m2 tại Đường Quốc Lộ 22B - Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 300 tr

      300 triệu 150 m2 2 triệu/m2
      Cao tốc Gò Dầu Xa Mát đc quy hoạch thi công trước 2025 là trục đường chính vận chuyển hàng hóa từ cửa khẩu Xa Mát, huyện Tân Biên, Tân Châu, TP Tây Ninh về...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán gấp đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay mảnh đất thổ cu 100 phần trăm ngay ngã 4 Hà Huy Giáp giao với Võ Thị SáuKhu vực an ninh, yên tĩnh, hàng xóm thân thiệnĐường oto...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 140 m2, mặt tiền 8m tại TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 140 m2 6,79 triệu/m2
      mảnh đất này tôi nắm chủ , nền góc 2 MT , nằm trong KDC Bình Chánh , DT 7x20 giá 950tr, MT đường nhưa hơn 10m, điện, nước đầy đủ, KDC rất an ninhCách chợ...
      Đường Đất Mới, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 6000 m2, mặt tiền 158m tại Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 13 tỷ

      13 tỷ 6000 m2 2,17 triệu/m2
      Vị trí:- Nằm bên cạnh trục đường Điện Biên Phủ, ngay cổng chào Sapa.- Cách nhà thờ đá chỉ 7p di chuyển.- Từ đường lớn vào chỉ 150m, đường rộng 7m, 2 oto...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu đất dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán miếng đất thổ cư 100 phần trăm hẻm xe hơi đường Đặng Văn Trơn, TP Biên Hòa, Đồng Nai.Vị trí rất đẹp oto ra vào tận nhà, cách MT đường lớn vài...
      Đường Đặng Văn Trơn, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất 78 m2 tại Đường Phạm Văn Thuận - Tân Mai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1850 tỷ

      1850 tỷ 78 m2 23717,95 triệu/m2
      ✅Bán nền đất SHR ngay trung tâm thành phố Biên Hoà Đồng Nai☘️ DT: 4x19,5 ☘️ Tiện ích đất gần chợ Tân Mai, gần trường học, siêu thị và đầy đủ tiện ích…✅...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tân Mai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!