Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 44 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 44 m2 47,73 triệu/m2
      CHỦ NỢ NH - HẠ GIÁ 500 trBán đất Phúc Lợi, 44m2 DTSD 47m2, MT 4 mét. Giá nhỉnh 2 tỉ. hotline: 0986 055 ***0968 789 *** VỊ TRÍ:+ Cách đường to đang mở rộng...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 2000 m2, mặt tiền 34m, hướng Bắc tại Pleiku - Gia Lai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2000 m2 2,25 triệu/m2
      Bán lô view biển hồ ngay TP Pleiku - Gia Lai giá thanh lý.- bìa đỏ chính chủ.- DT 2000m2 trong đó có 32m trực diện Hồ.- Vị trí khỏi bàn, đẹp nhất TP.-...
      Đường Hàn Thuyên, Xã Biển Hồ, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán nhanh đất 195 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lâm Du - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 195 m2 15,39 triệu/m2
      💥💥 195M ĐẤT MẶT PHỐ LÂM DU - KD - MT KHỦNG - LÔ GÓC - GIÁ THOẢ THUẬN !!🔶🔶MẶT PHỐ oto TRÁNH - LÔ GÓC - KD ĐỈNH - XÂY TÒA NHÀ TUYỆT VỜI.+ Lô góc 1 mặt...
      Đường Lâm Du, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 121 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 1,93 tỷ

      1.93 tỷ 121 m2 15,96 triệu/m2
      ĐỊA THẾ "VÀNG" NỐI NGÀN TIỆN ÍCHThe Mansion sở hữu vị trí đắt giá kề Phố Cổ Hội An - cạnh sông Hoài, xung quanh là KDC hiện hữu. Chính vì vậy, dân cư tại...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu đất 51 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 51 m2 49,02 triệu/m2
      bán ngay 50,9m2 đất Ngọc Lâm, ngay Nguyễn Văn Cừ, không quy hoạch, thổ cư giá 2,5tỉ ảnh thật.* A Thường sn 86 chủ tịch công ty mạ Yên Thường có nhiều bất ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 51 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 51 m2 47,06 triệu/m2
      bán ngay đất Thạch Bàn, Aeon Long Biên, oto 51 mét vuông, mt4m, Đầu tư, chỉ 2.4tỉ. gọi ngay: 0975 904 ***- Cần bán ngay nền đất Thạch Bàn, oto đỗ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 83 m2, mặt tiền 7m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 83 m2 35,55 triệu/m2
      Đất 83 m2, góc 2 MT đường, gần nhà thờ Bùi Thái P. Tam Hòa, đường 6m 2 ôtô né nhau.- Vị trí ok, từ Phạm Văn Thuận thông qua Đồng Khởi Đài Truyền hình.-...
      Đường Dã Tượng, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất dự án 37 m2, mặt tiền 7m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 37 m2 70,28 triệu/m2
      - Đất nằm ở ngõ 94 Thượng Thanh, cạnh ngay chợ Thượng Cát, xung quoanh tiện ích đầy đủ, vị trí trung tâm.- Ngõ trước cửa 5 -6 m oto tránh nhau, KD tốt.- Đất...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 42 m2 173,81 triệu/m2
      NGÀY VÍA THẦN TÀI TẶNG 10 CÂY VÀNG CHO NGƯỜI QUAN TÂM THỰC SỰ NHÀ ĐỂ KD HOẶC CHO THUÊ NGÕ 2 oto 🚘 TRÁNH hotline QUA ZALO
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 83 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,97 tỷ

      5.97 tỷ 83 m2 71,93 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà cấp 4 tại ngõ 95 Việt Hưng, Long Biên:+ DT: 83m2+ MT: 5m+ Hướng: hướng Tây Nam+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang tên ngay+ Đất...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 117 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 117 m2 243,59 triệu/m2
      - DT 117 mét vuông, MT 5.6m, hậu nở 6.5m, Đông Bắc.- Vỉa hè trước đất rộng 7m, vị trí đất thuộc P. Thạch Bàn, mặt đường Cổ Linh rộng 40m, KD buôn bán...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 65 m2 102,93 triệu/m2
      DT: 65 mét vuông. MT: 5m.Đường: 13m. Hướng: Nam.giá: 6,69 tỉ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: Đất đấu giá Cự Khối dãy TT7 hướng Nam,...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      + DT đất: 70 mét vuông, MT: 5m.+ Đường trước nhà: 13m vỉa hè rộng 2 m. Một vị trí đẹp, còn nhiều dư địa đáng để đầu tư lâu dài.+ Đường xá, hạ tầng ...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất dự án 80 m2, hướng Đông - Nam tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh 79.6 mét vuông đất tại phố Bắc Cầu P. Ngọc Thuỵ Q. Long Biên thành phố Hà Nội.- Thửa đất vuông vức, hướng ĐN thoáng mát, DTSD chung...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 63 m2 66,67 triệu/m2
      Anh trai mở rộng xưởng cần vốn bán ngay lô đất thổ cư tại tổ 14 P. Phúc Lợi.+ DT 63.3 mét vuông, MT bằng mặt hậu rộng 4m vuông vức.+ Tây Nam,...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Hạ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 9,85 tỷ

      9.85 tỷ 80 m2 123,13 triệu/m2
      + Cần Bán miếng đất Phân Lô Lâm Hạ DT 80 mét vuông *Mt 5m Ngõ thông Sạch Xe 7 Chỗ dừng Đỗ vào Nhà giá mềm Chỉ 9.85 tỉ còn thỏa thuận+ Phố Lâm Hạ...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quang Vinh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Quang Vinh cách đường chính Nguyễn Du chỉ 150m vị trí KD lô góc hông thoát hiểm.Nằm MT hẻm 40 trục chính thông từ ngã 4 Phố Nương...
      Đường Nguyễn Du, Phường Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất dự án 66 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 66 m2 103,04 triệu/m2
      DT: 65,6 mét vuông. MT: 5m.Đường: 13m. Hướng: Bắc.giá: 6,8 tỉ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: nền đất dãy TT9 khu đất đấu giá Cự...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!