Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất dự án 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 42 m2 110,72 triệu/m2
      mảnh đất DT 42m2, MT 4,2m đường trước đất 10m vỉa hè hai bên, tọa lạc tại cổng sân golf Phúc Đồng khu 918, vị trí đáng sống bậc nhất Q. long biên, dân trí...
      Đường 5, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 80 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      chào bán giảm giá mạnh đến 30 phần trămVị trí: Nằm ngay ngã 4 Võ Văn Kiệt và Hồ Học Lãm - Tuyến giao thông huyết mạch kết nối Đông - Tây Tp Hồ Chí...
      Dự án KDC Đất Nam An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 250 m2, mặt tiền 15m tại Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 410 triệu

      410 triệu 250 m2 1,64 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường nhựa nhà nước 8m, quy hoạch đường 15 nhựa, ngay UB xã, đầy đủ tiện ích, gần trường THPT, cấp 2, cấp 1.Khu du lich núi bà, KCN...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất 136 m2, mặt tiền 5m tại Tân Lập - Tân Biên - Tây Ninh, giá 590 tr

      590 triệu 136 m2 4,34 triệu/m2
      Nằm tại trung tâm huyện Tân Biên, Tây Ninh, khu đất nền Tân Lập là một trong những vị trí đắc địa nhất của khu vực. Với DT rộng lớn 135,6 mét vuông,...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Tân Lập, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 585 m2 tại Đường An Viên - Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 585 m2
      Bán mảnh đất căn biệt thự An Viên 2 MT lớn vị trí đẹp KD.- Mặt trước đường 18m.- Mặt sau đường 13m.- Cách cáp treo Vinpearl 300m.- Cách biển 200m.- MT...
      Dự án KĐT biển An Viên, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thống Nhất - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 115 m2
      - Nhà nằm vị trí đắc địa, mặt đường trải nhựa, 2 hàng dừa xanh, gần trường học, ủy ban nhân dân, CA, cư dân đông đúc, không khí trong lành.- DT 115m2,...
      Đường Thống Nhất, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 121 m2 tại Đường Bùi Văn Hòa - An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 121 m2 37,2 triệu/m2
      Em kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất ngay khu công nghiệp Biên Hòa 2, khu dân trí cao.Dt: 121m2 (6m x 20).Mới mua năm ngoái 4 tỉ 8 tính xây hotel mà làm ăn...
      Đường Bùi Văn Hòa, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Vẫn có câu: Cơ hội thì thường không rõ ràng, còn đã rõ ràng rồi thì không còn là cơ hội nữa.miếng đất với DT chỉ 100m2, MT 5m, vỉa hè 5m, đg trước nhà oto...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 126 m2, mặt tiền 14m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 9,95 tỷ

      9.96 tỷ 126 m2 79 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả NH cần bán ngay nền đất (lô góc ) đường Bát Khối , P. Cự Khối ,Q. Long Biên, NH : 2 MT : Dt: 126 m , MT sông Hồng đường bát khối...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Ra mắt siêu phẩm đất nền Dinh Mười III cạnh biển đẹp nhất Quảng Ninh

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      • Cơ hội cho các nhà đầu tư tại dự án Dinh Mười III. Pháp lý rõ ràng, đầu tư an toàn. Mở bán giai đoạn 1 chiết khấu ngay 10% cho khách hàng nhanh chân. • Dự...
      Xã Gia Ninh, Huyện Quảng Ninh, Quảng Bình

      Sở hữu ngay đất 70 m2 tại Đường Cổ Linh - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 70 m2 110 triệu/m2
      - Đất bán là Đất đấu giá thuộc P. Cự Khối, Q. Long Biên, đường oto tải tránh thông Cổ Linh, Bát Khối, Xuân Đỗ, Giáp Hải, Thạch Bàn...- Đất bán gần trường...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Bán đất đấu giá Cự Khối, nhìn ra đường 25m nối thông từ Cổ Linh lên Đê Bát Khối, vỉa hè rộng, giá 7 tỉ có thỏa thuận.+ DT 85.2m2, MT 5m, dài 17m, hậu 5m.+...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền ven khu CN Yên Sơn- Bắc Lũng, diện tích 120 m2.

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      Bán lô 120m2,đất nền ven khu Công Nghiệp Yên Sơn- Bắc Lũng,nằm sát quốc lộ 37 và gần đường tỉnh lộ 293 có vài bước chân, giao thông vô cùng tiện lợi, đường...
      Phố 37, Xã Bắc Lũng, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Sở hữu đất dự án 220 m2, mặt tiền 8m tại Tân Mai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 24 tỷ

      24 tỷ 220 m2 109,1 triệu/m2
      Bán Đất MT Ngang 8M (đường 4) Trương Định P. Tân Mai gần VinCom✅- DT: 8M x 27M. Sổ riêng thổ cư sang tên nhanh gọn.✅- Trên đất có quán cafe đang cho thuê✅-...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất dự án 120 m2 tại Đường Đồng Khởi - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      cần bán đất nằm ngay MT đường Đồng Khởi, P. Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai.DT 120m.Gần BV Da Liễu Đồng Nai, ủy ban nhân dân P. Trảng Dài, KCN Thạnh Phú,...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      MT đường Nguyễn Trung Trực, trục đường chính của P. An Hòa, cũng là trục đường chính của TP Du Lịch Sơn Tiên.Cách trung tâm Q. 1 tp Tp Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lỗ miếng đất tại Tp Biên Hòa.- Đất giá cũ hơn 2 tỉ, giờ bán lỗ chỉ còn 1,4 tỉ.- Đất đã có SHR đầy đủ, đường nhựa lớn hiện hữu là 12m có...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất 852 m2, mặt tiền 16m tại Đường Đồng Khởi - Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 35 tỷ

      35 tỷ 852 m2 41,08 triệu/m2
      Bán nền thổ cư đường Đồng Khởi đối diện BV Đồng Nai, hẻm 66 vào tầm 100m. Vị trí đẹp cho đối tác xây phòng khám, trụ sở, nhà hàng, hotel.+ Tổng DT...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!