Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất dự án 120 m2 tại Đường Đồng Khởi - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 120 m2 7,09 triệu/m2
      cần bán đất nằm ngay MT đường Đồng Khởi, P. Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai.DT 120m.Gần BV Da Liễu Đồng Nai, ủy ban nhân dân P. Trảng Dài, KCN Thạnh Phú,...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất dự án 32 m2, mặt tiền 5m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 32 m2 62,5 triệu/m2
      Tin Nổi Không_2 tỉ có ngay nền đất _ Long Biên_oto 7 Chỗvào đất._LÔ Góc🏃bán gấp nền đất Phố Gia Quất _Thượng Thanh_Long Biên_oto vào đất 🌟Dt :32M_mt...
      Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất hoa hậu tại khu đấu giá Tầm Dâu, Việt Hưng:+ DT: 99,5m2+ MT: 6,5m+ Hướng: hướng Đông Nam+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang tên ngay+...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 52 m2 102,89 triệu/m2
      5.3 tỉ Chút trung tâm Gia Quất nối đi lại gia thông thuận tiện vườn hoa Gia Lâm, Ngọc Lâm đi phố cổ 10 ph lô đất thông số quá là đẹp.Cần bán lô đất tại...
      Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 90 m2 tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      - Nhà mình bán nằm ở vị trí đắc địa. Giao thông thuận tiện đi lại.Sát Q. uỷ, Vincom, khu đô thị Việt Hưng,- Vị trí khu vực cực kỳ phát triển. Lô góc hai...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội.

      Cần bán ngay đất 45 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 45 m2 64,45 triệu/m2
      - Mảnh đẹp cần thanh khoản nhanh 45m2 MT 4.8m áp lô góc tổ 8 Thạch Bàn oto vào thỏa mái.- Tiện ích cực đẹp trường chợ, siêu thị KD sầm uất, cách cầu vĩnh...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 100 m2 120 triệu/m2
      Cần bán miếng đất KĐG Việt Hưng, DT 100 mét vuông, MT rộng 5m, vỉa hè cây xanh vị trí đắc địa cạnh vin, Sunshine, BigC tương lai rạng ngời đường 25m,...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 300 m2, mặt tiền 14m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 300 m2 88,34 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp cách ngã 4 Thạch Bàn Cổ Linh 50m, Giao thông siêu thuận tiện - 300m Ra Đại siêu thị AOEN MALL, Cầu Vĩnh Tuy - Xung quoanh quá nhiều tiện...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất 852 m2, mặt tiền 16m tại Đường Đồng Khởi - Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 35 tỷ

      35 tỷ 852 m2 41,08 triệu/m2
      Bán nền thổ cư đường Đồng Khởi đối diện BV Đồng Nai, hẻm 66 vào tầm 100m. Vị trí đẹp cho đối tác xây phòng khám, trụ sở, nhà hàng, hotel.+ Tổng DT...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2 tại Đường Điện Biên - Trung Tâm - Nghĩa Lộ - Yên Bái, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chỉ với 300 tr bạn sở hữu ngay đất nền du lịch trung tâm TX Nghĩa Lộ Yên Bái.DT 100 - 174 mét vuông.Vị trí: Trung tâm TX Nghĩa Lộ Yên Bái.Hạ tầng:...
      Đường Điện Biên, Phường Trung Tâm, Nghĩa Lộ, Yên Bái

      Cần bán nhanh đất 123 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 123 m2 234,15 triệu/m2
      Thông số: 123m2, MT 5m70.- Vị trí đắc địa đẹp nhất phố Cổ Linh, Hồng Tiến, Thạch Bàn, vỉa hè rộng thênh thang, đường 6 làn xe, oto dừng đỗ thoải mái.- Hiện...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Ra mắt siêu phẩm đất nền Dinh Mười III cạnh biển đẹp nhất Quảng Ninh

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      • Cơ hội cho các nhà đầu tư tại dự án Dinh Mười III. Pháp lý rõ ràng, đầu tư an toàn. Mở bán giai đoạn 1 chiết khấu ngay 10% cho khách hàng nhanh chân. • Dự...
      Xã Gia Ninh, Huyện Quảng Ninh, Quảng Bình

      Cần bán nhanh đất 65 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,64 tỷ

      3.64 tỷ 65 m2 56 triệu/m2
      Hàng hiếm trong khu vực ngon - bổ - rẻ, oto tải vào đất (không có mảnh thứ 2 đẹp rẻ như vậy) Chủ đang rất mót bán ACE dẫn khách mạnh để chốt sớm giúp chủ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 160 m2 tại Đường Đồng Khởi - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 160 m2 34,38 triệu/m2
      D49Bán 2 mảnh đất sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm P. Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai 5,5 tỉ- Dt: 8x20 đã tách thành 2 lô riêng biệt- Đất hướng tây-...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lỗ miếng đất tại Tp Biên Hòa.- Đất giá cũ hơn 2 tỉ, giờ bán lỗ chỉ còn 1,4 tỉ.- Đất đã có SHR đầy đủ, đường nhựa lớn hiện hữu là 12m có...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất 105 m2 tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 105 m2 80 triệu/m2
      - Vị trí Đất bán thuộc P. Cự Khối, Q. Long Biên, đường oto trong ảnh, ở quá sướng.- Đất bán gần trường mẫu giáo, không khí trong lành, sạch đẹp, thông Bát...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 70 m2 tại Đường Cổ Linh - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 70 m2 110 triệu/m2
      - Đất bán là Đất đấu giá thuộc P. Cự Khối, Q. Long Biên, đường oto tải tránh thông Cổ Linh, Bát Khối, Xuân Đỗ, Giáp Hải, Thạch Bàn...- Đất bán gần trường...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đức Giang - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 39 m2
      Chủ cần tiền bán ngay mảnh đất đẳng cấp tại đường Đức Giang, cạnh dự án Bình Minh Garrden, An Quý Hưng, xe 7 chỗ vào nhà, khu phân lô ổn định, gần trường...
      Đường Đức Giang, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!