Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền dự án 36 m2, mặt tiền 4m tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 36 m2 81,95 triệu/m2
      oto tránh - lô góc - vỉa hè - thông tứ tung - mặt chợ - KD đỉnh giá hơn 2 tỉ.+ Đất bán ở Tổ 12 Cự Khối, đối diện chợ mới Cự Khối, cách công viên mới chỉ...
      Tổ 1, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 105 m2 tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 879 tr

      879 triệu 105 m2 8,38 triệu/m2
      Chính thức chào bán giỏ hàng đất nền giá siêu hấp dẫn từ CĐT.----------------DT: 105m2 - Ngang 7m.Đất trung tâm thị trấn Nam Phước.Cách trung tâm hành...
      Dự án Đất nền Cụm công nghiệp Tây An, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam
      T
      Trương Nguyễn Bảo Tâm Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 96 m2, mặt tiền 2m tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      DT 96m2 MT 2m trong ngõ oto đỗ cửa, dân trí tốt, đất đẹp.Giá 3,2 tỉ (có thỏa thuận)bìa đỏ chính chủSẵn sàng giao dịch.call ngay Minh để biết thêm chi...
      Tổ 35 Đường Bắc Cầu 2, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền 1075 m2, mặt tiền 30m tại Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 61 tỷ

      61 tỷ 1075 m2 56,75 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự hơn 1000m2 full thổ cư khu D2D P. Thống Nhất.- Vị trí thuộc trung tâm Biên Hoà, đường oto thông thoáng.- Sổ riêng full thổ cư, phù...
      Đường Võ Thị Sáu, khu D2D Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 279 tr

      279 triệu 250 m2 1,12 triệu/m2
      MT đường nhựa lớn 15m, cư dân đông đúc.Nằm sát trường học cấp 1 2 3, chợ, UB,...nền thổ cư, sổ riêng, điện, nước hiện hữu.Giá 279tr hết đất.
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán đất nền dự án 97 m2, mặt tiền 5m tại Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 97 m2 31,96 triệu/m2
      Đất giá rẻ trung tâm thành phố Biên Hoà, ngay sau tỉnh uỷ, liên kế D2D - giá siêu mềm 35tr/ mét vuông.- Dt 5x19m.- Đường ô tô.- cư dân an ninh...
      Đường Nguyễn Thành Đồng, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      - Thông tin mô tả:- MT Nguyễn Thị Tồn - đối diện cổng sau khu công nghiệp PouChen - giá 1tỷ7.- DT: 100 mét vuông.- KDC hiện hữu - đất ở đô thị.- Hệ...
      Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 78 m2 tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 78 m2 32,7 triệu/m2
      Cần bán nền thổ cư P. Tân Hiệp, nở hậu, hẻm ô tô. DT 78m2, cách đường chính vài mét. miếng đất đẹp thích hợp để đầu tư hoặc xây dựng. giá còn thỏa ...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 138 m2 tại Đường Quốc Lộ 22B - Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 290 tr

      290 triệu 138 m2 2,11 triệu/m2
      Bán đất Tân Biên giá rẻ 290Tr.Phía sau chợ Tân Phong QL22B đi vào.Có thổ cư, sổ sẵn, công chứng ngay.cư dân đông, đường thông, điện, nước đầy đủ.Đầu tư...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 62 m2, mặt tiền 5m tại Tam Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 62 m2 72,59 triệu/m2
      3 Lô MT Lý Văn Sâm kéo dài Ngay khu dân cư Shunshize Tam Hiệp Giá 4.5 tỉ / Lô Lô Số 1 : 5,2 X12Lô Số 2 : 5,7x11Lô Số 3 : 4,5x13 -Sổ Riêng,full Thổ Cư...
      Đường Lý Văn Sâm, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Long Biên - Hà Nội, giá 15,18 tỷ

      15.18 tỷ 138 m2 110 triệu/m2
      DT: 138 mét vuông. MT: 6,3m đường 13m.Vị trí có thể KD buôn bán, dự án xung quanh nhiều như căn hộ Himlam, đường đấu nối Nguyễn Thời Trung ra đường...
      Đường Nguyễn Thời Trung, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 16m tại Tân Vạn - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      * Thông tin dự án.Tọa lạc tại Cù Lao Tân Vạn đường Bùi Hữu Nghĩa, P. Tân Vạn, TP Biên Hòa. Cù lao Tân Vạn, vị thế độc tôn 4 mặt giáp sông- CĐT: Công ty CP...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất P. Tam Phước, Biên Hòa.Đất cách QL 51 200m. Cách ngã ba Thái Lan 500m, cách Bò Sữ Long Thành, khu công nghiệp Long Thành...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 75 m2, mặt tiền 4m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 75 m2 149,34 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác vào trong Nam nên cần bán ngay mảnh đất, Lô TT4 LK Kim Quan Thượng, Việt Hưng, Long Biên.- DT 75m2, MT 4,5m bìa đỏ chính chủ.-...
      Đường Kim Quan Thượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 84 m2 35,12 triệu/m2
      D151.Vị trí: Gần Big Tân Phong, full tiện ích 500m có BV 7B, gần đường Nguyễn Ái Quốc, Big Tân Phong, Bv Tâm Hồng Phước.DT: 4.2x20m (83.5 mét ...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 100 m2 25,8 triệu/m2
      Cần bán lô đất ngang 5m x dài 20m ngay cạnh giáo xứ Lộc Lâm, đường nhựa thông, Nguyễn Ái Quốc đi vào 300m.Thế đất cao đẹp, thoáng,...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai
      Đ
      Nguyễn Võ Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 13m tại Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - Đất Biên Hòa giá rẻ thổ cư.- DT: 100m2.- cơ sở giao thông hoàn thiện.- Đường nhựa vỉa hè 13m.- khu dân cư đông đúc.- Cách cầu Hóa An 1 kilomet.-...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 56 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 56 m2 119,65 triệu/m2
      Gia đình cần nhượng lại nền đất ngõ phố Ngô Gia Tự_Đức Giang_Long Biên_thành phố Hà Nội.DT: 56m2 MT: 4.5m. Hướng Tây tứ Trạch.Vị trí: Gần trường học,...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!