Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng gia đình cần bán lô đất đẹp tại đc Tổ 4, P. Cự Khối, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội.Đất nằm phía ngoài đê, cách cầu Thanh Trì...
      Đường Độc Lập, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 55 m2, mặt tiền 6m tại Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 55 m2 110,91 triệu/m2
      - Chính chủ gia đình có miếng đất Ngọc Lâm - Long Biên cần bán, đường to - KD.- Với DT 55 mét vuông, MT rộng 6m lý tưởng để KD - giá chào 6.1 tỉ có...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 109 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 109 m2 11,01 triệu/m2
      Mình chính chủ đang kẹt tiền cần bán mảnh đất ngay KCN Tam Phước. Kề bên chợ đêm Thiên Bình. Cách QL 51 chỉ 1 kilomet. Công nhân nhà xưởng xung quanh....
      Đường Hàm Nghi, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      - Vị trí Đất bán thuộc P. Cự Khối, Q. Long Biên, đường oto, ở quá sướng.- Đất bán không khí trong lành, sạch đẹp, thông Bát Khối, Xuân Đỗ, Cổ Linh, Giáp...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 56 m2 71,43 triệu/m2
      Bán 56.3m đất Tổ 9 Thạch Bàn, xe oto vào tận đất, cách Aeon Mall Long Biên chỉ 1 kilomet.+ DT 56.3m2, MT 4.3m, nở hậu.+ Đường trước nhà 3m.+ nền đất...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 516 m2, mặt tiền 5m tại Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 516 m2 4,46 triệu/m2
      Bán đất rẻ 16X33m chỉ 2,3 tỉ, gần chợ Hóa An, P. Hóa An, TP Biên Hòa.DT: 515,9 mét vuông (16X33m).Cách Chợ Hóa An, đường QL 1k chỉ 600m.Gần đường...
      Đường Hoàng Minh Chánh, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 76 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 76 m2 144,74 triệu/m2
      bán ngay lô đất tái định cư Ngọc Thụy, Long Biên, đường 17m vỉa hè, 2 thoáng, gần Khai Sơn, trường quốc tế Việt - Pháp, 3 bước ra Công Viên, vườn hoa, Hồ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2, hướng Tây - Nam tại Tân Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      Bán mảnh đất P. Tân Hiệp, khu Gia Viên, đối diện BVDK ĐỒng Nai, sổ hồng, thổ cư, hẻm ô tô, xây dựng tự do.DT: 6m x 10m (60m2).Xung quanh đầy đủ tiện nghi...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 95 m2 37,37 triệu/m2
      D135.Bán mảnh đất 95 mét vuông KDC Phú Thịnh P. Long Bình Tân, TP Biên Hòa, Đồng Nai.Kẹt tiền bán ngay mảnh đất KDC Phú Thịnh P. Long Bình Tân, khu...
      Đường B3, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 63 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 63 m2 80,96 triệu/m2
      CHÍNH CHỈ NHỜ ĐĂNG BÁN lô đất ĐỐI DIỆN AEON LONG BIÊN.ô tô 7 CHỖ VÀO ĐẤT_KHU VỰC siêu hiếm ĐẤT BÁN.DT:63m² ,MT:4M.GIÁ:5,1 tỉ (CÓ TL).L/H:0961 817 ***MIỄN...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      tôi chính chủ cần tiền trả nợ cần nhượng gấp nền đất sỗ sẵnDT 5x20=100m2Tiện ích xung quanh đầy đủ.gần chợ siêu thị trường học thích hợp mua đầu tư sinh...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Hiếm Có - bán nhanh miếng đất ngõ 193 Bồ Đề, 90 mét vuông, MT 6.5m, oto vào đất chỉ 6 tỉ.+ Vị trí miếng đất rất đẹp, ngõ thông, oto vào đất, 3 bước...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 8m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8,37 tỷ

      8.37 tỷ 90 m2 93 triệu/m2
      Anh Thiều đc đền bù lô đất trên khu tái định cư đường Gia Thượng, Ngọc Thụy, cần bán để chia cho các con.- Khu đất tái định cư ngay gần vườn hoa, khu căn ...
      Đường Gia Thượng, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 92 m2 70,66 triệu/m2
      nền đất duy nhất tại phố Trường Lâm, đường trước nhà oto tránh, DT lớn, thông số vàng, xây căn biệt thự, nhà căn hộ cho thuê đều đẹp, mấy bước ra đường...
      Đường Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 172 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 172 m2 40,7 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán đất tặng nhà phố đường Dã Tượng, P. Tam Hoà, vị trí hợp ở và KD- DT: 5.5*35- Trên đất là nhà c4 gồm 3 PN, 1 WC, bếp, sân ô tô- Đường...
      Đường Dã Tượng, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      - diện tích : 60 mét vuông ngang 4.1m- pháp lý : sổ hồng riêng , quy hoạch đất ở , có sẵn nhà tôn trên đất- vị trí : cách đường bùi...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 64 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,34 tỷ

      1.35 tỷ 64 m2 21 triệu/m2
      - Đất ở đô thị full thổ cư, sổ sẵn.- Đường Nguyễn Trung Trực hiện tại 16m đc quy hoạch mở rộng lên 32m kết nối khu du lịch Sơn Tiên.- DT 64 mét vuông.
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 56 m2, mặt tiền 5m tại An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 56 m2 26,42 triệu/m2
      Bán nền đất KP8 P. An Bình Biên Hoà.DT: 56 mét vuông (DT thực 82 mét vuông).nền thổ cư và cộng thêm 20 mét vuông giấy tay.liên kế công...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!