Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 60 m2 68,34 triệu/m2
      - Vị trí.+ lô đất gần ủy ban nhân dân, trường cấp 2 Thạch Bàn, Aeon mall Long Biên tiện ích vui chơi, mua sắm thả ga.+ Chỉ mất 1p lên cầu Vĩnh Tuy,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 52 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 52 m2 43,27 triệu/m2
      Bán đất Phúc Lợi Long Biên, ngõ tương đối rộng xe Morning đỗ cửa sổ vuông đẹp không lỗi phong thủy 52m2, 2.25 tỉ.- Vị trí đắc địa Xung quanh là các...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 90 m2 140 triệu/m2
      DT: 90 mét vuông. MT: 6m Đông Nam.Đường: 22m. KD đỉnh.Vị trí đẹp để KD buôn bán, trước nhà là dự án vin Riverside nên rất đẹp.giá 12,6 tỉ.liên hệ:...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 95 m2 37,37 triệu/m2
      D135.Bán mảnh đất 95 mét vuông KDC Phú Thịnh P. Long Bình Tân, TP Biên Hòa, Đồng Nai.Kẹt tiền bán ngay mảnh đất KDC Phú Thịnh P. Long Bình Tân, khu...
      Đường B3, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 6m tại Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Bán nền đất vàng đẹp lung linh của Q. Long Biên.+ Vị trí siêu đẹp, ô tô phi vào nhà - ngõ thông ô tô.Dt 50 mét vuông - mt rộng đẹp & bề thế. Lô góc...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 55 m2, mặt tiền 15m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 55 m2 51,82 triệu/m2
      Rẻ kịch sàn, cực hiếm, đất Ngọc Thụy, phân lô quân đội, oto đỗ cửa, 55m, MT 15m chỉ còn 2,85 tỉ.Cần bán đất Ngọc Thụy trong đê phân lô quân đội.DT:...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 30 m2 75 triệu/m2
      Bán 30m đất P. Việt Hưng, cách chợ Kim Quan chỉ 100m, có sẵn nhà c4 đang cho thuê.+ DT 30m2, MT 3.2m, dài 9.4m.+ Đông Bắc.+ Đường trước nhà 2m, cách 50m...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 15,23 tỷ

      15.23 tỷ 81 m2 188,03 triệu/m2
      TÔI CẦN BÁN miếng đất 81M ĐƯỜNG 21M Ở MẶT PHỐ PHÚC LỢI, NHÌN SANG vin RIVERSIDE LONG BIÊN, TP Hà Nội * DT 81m; MT - hậu 5m.* Hướng đất: hướng Tây Nam*...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Đất bìa đỏ, thổ cư 100 phần trăm tại Tp Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai.- Đất MT đường Nguyễn Trung Trực, P. An Hòa, Tp Biên Hòa, Đồng Nai.- Giá từ 1,1 tỉ/lô...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Sơn - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay miếng đất phố Lý Sơn cực đẹp, lô góc, KD, DT 45 mét vuông, MT 14m, giá chỉ 5 tỉ.+ Vị trí miếng đất cực đẹp, ngay sau dự án...
      Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 41 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 41 m2 53,66 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp tại P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, một nền đất có giá cả rất hợp lý tại khu vực phát triển sầm uất, nhiều tiện ích, thông tin cơ bản về nền ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 200 m2 15,5 triệu/m2
      Bán lô sổ riêng thổ cư FULL HỒNG đất kp7 P. Tân Phong, đường 5m cư dân đông đúc điện, nước đầy đủ.DT:5x40 ( có 95m thổ cư)- Tiện ích: cách trường học chỉ...
      Đường Hồ Hòa, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 34 m2 34,42 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất: 34 mét vuông - 1,17 tỉ - đầu ngõ lô góc 2 MT, Đông Nam mát mẻ, bìa đỏ chính chủ - đc: Tổ 38, phố Bắc Cầu, Ngọc Thụy, Long...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 150 m2 50 triệu/m2
      Bán lô góc 2mt P. An Bình, coffee Hồng Lĩnh ngày xưaDT: 6x25m, sổ riêng full thổVị trí đẹp ngay cổng khu công nghiệp Biên Hòa 2 vs hàng nghìn lượt công...
      Đường Bùi Văn Hòa, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 56 m2 71,43 triệu/m2
      Bán 56.3m đất Tổ 9 Thạch Bàn, xe oto vào tận đất, cách Aeon Mall Long Biên chỉ 1 kilomet.+ DT 56.3m2, MT 4.3m, nở hậu.+ Đường trước nhà 3m.+ nền đất...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 475 m2, mặt tiền 20m tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 475 m2 25,27 triệu/m2
      - Cần bán ngay miếng đất căn biệt thự sông khu Dreamland City, sổ hồng riêng, thổ cư 100 phần trăm, vị trí đẹp- Đất 2 MT trước sau, mặt trước...
      Dự án Dreamland City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Bán nền đất đã có nhà c4 phố đức giang. DT 76,6m2, MT 6 m. Hiện tại đang cho thuê làm kho đông lạnh. Nhà Đông Nam. Giáp khu liên kề bình minh 93 đức...
      Đường Đức Giang, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 0 m2
      DT: 72,5m2. MT: 5m.Đường: 13m. Hướng: Bắc.giá: 7,25 tỉ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.Vị trí: Đất đấu giá Cự Khối mới, trục chính đường 25m, đường...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.