Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 144 m2, mặt tiền 8m tại Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 144 m2 72,92 triệu/m2
      Bán Lô căn biệt thự Ngang 8M đường D7 khu dân cư D2D cách đường Võ Thị Sáu 250M✅- DT: 8M x 18M tổng 144m². SHR sang tên ngay✅- Vị Trí đẹp, đường rộng...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 360 m2, hướng Nam tại Xã Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 360 m2 42,5 triệu/m2
      Nền căn biệt thự ven sông thuộc dự án Long Hưng City. Đây là dự án đẹp bậc nhất các tỉnh phía Nam. Cửa ngõ 2 siêu dự án là Aquacity và Izumi.Lô căn biệt ...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 64 m2 tại Đường Thân Nhân Trung - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 450 tr

      450 triệu 64 m2 7,04 triệu/m2
      - Quy hoạch đất hồng đô thị.- sau trường mần non hoàng yến KDC đông đúcDT: 4x16- Vị trí ngay trung tâm, đường 2 oto né nhau thông bàn cờ, điện lực, nước...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng ngộp đất nền, căn nhà phố KĐT Long Hưng tháng 3/2023.Trục 12m khu 4 khu 5 mặt bằng giá chung 2tỷ1 2tỷ2/ nền cụ thể.RD17 khu 5 5x20 đường...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 47 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 47 m2 96,81 triệu/m2
      Hiện đang có nhà c4. MT rộng. Dân trí cao. hạ tầng giao thông đang nâng cấp lên từng ngày. Khu vực phát triển trong tâm. Trọng điểm của Q.. cách 3 chợ...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 68 m2 27,21 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất tại P. Tân Hạnh, TP Biên Hoà, tỉNH Đồng Nai.DT: 68m2 ngang 4m.Thổ cư: 100 phần trăm.Xây dựng tự do.KDC, đường nhựa oto, điện...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Bửu Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 120 m2 16,59 triệu/m2
      Bán đất Bửu Hoà. Hẻm 531.DT 5x24 119m2 Thổ cư.đường 6m,cư dân đông.Giá ngộp sập sàn
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2 tại Đường Trần Văn Xã - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Do định cư sang nước ngoài bán nhanh mảnh đất ngay chợ Trảng Dài MTĐ Trần Văn Xã, Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai.DT: 6x20m.giá cả thỏa thuận.Đường rộng...
      Đường Trần Văn Xã, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 180 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 180 m2 6,67 triệu/m2
      Nhà 1 Trệt 1 lầu ngay Bửu Long Biên Hoà, 3 PN, sổ hồngDT nhà 5x20M, xây 2 tầng kiên cố, nội thất hoàn thiện về ở ngayĐường trước nhà 5M, đường oto vào...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 243 m2, mặt tiền 11m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 243 m2 12,35 triệu/m2
      Bán Lô Ngang 11M Góc 2 MT gần CA P. Trảng Dài cách đường Bùi Trọng Nghĩa 400M ✅- DT: 11M x 21,6M tổng 243 mét vuông sổ riêng vuông vắn✅- Ngay CA P....
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Biên Hòa - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 175 m2
      Ngộp.Bán đất góc 2 MT p. Hiệp Hoà.- DT: 6,6x23m nở hậu 10m (175 mét vuông).- Sổ riêng full thổ cư.- Ngay Uỷ Ban P. Hiệp Hoà, cách Đỗ Văn Thi 100m.-...
      Đường Đỗ Văn Thi, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 73 m2, mặt tiền 4m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 73 m2 26,7 triệu/m2
      Bán đất MT đường nhựa 7m - giáp đường Bùi Trọng Nghĩa - Khu Phố 2 - P. Trảng Dài.Đường nhựa trước mặt 7m, sổ riêng thổ cư 100 phần trăm công chứng...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 136 m2 tại Đường Quốc Lộ 22B - Tân Lập - Tân Biên - Tây Ninh, giá 590 tr

      590 triệu 136 m2 4,34 triệu/m2
      Nằm tại trung tâm huyện Tân Biên, Tây Ninh, khu đất nền Tân Lập là một trong những vị trí đắc địa nhất của khu vực. Với DT rộng lớn 135,6 m2, trong đó 100...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Tân Lập, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 564 m2, mặt tiền 15m tại Mỏ Công - Tân Biên - Tây Ninh, giá 397 triệu

      397 triệu 564 m2 0,71 triệu/m2
      Gấp lắm mới bán, đất nằm ngay trung tâm Mỏ Công, cạnh trương học Lương Thế Vinh.cư dân đông, gần chợ trường học.MT đường nhựa lớn 20m, cách QL22B...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Mỏ Công, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền 55 m2, mặt tiền 6m tại Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 55 m2 110,91 triệu/m2
      - Chính chủ gia đình có miếng đất Ngọc Lâm - Long Biên cần bán, đường to - KD.- Với DT 55 mét vuông, MT rộng 6m lý tưởng để KD - giá chào 6.1 tỉ có...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 220 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 220 m2 95,46 triệu/m2
      + LÔ GÓC - oto TRÁNH 2 MT - XÂY căn biệt thự SÂN VƯỜN THÌ TUYỆT VỜI.+ CÓ THỂ PHÂN LÔ XÂY 3 CĂN 6 TẦNG THANG MÁY MT 4M BÁN THÌ QUÁ HIẾM. ĐẤT LÔ GÓC - MT...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      - Vị trí Đất bán thuộc P. Cự Khối, Q. Long Biên, đường oto, ở quá sướng.- Đất bán không khí trong lành, sạch đẹp, thông Bát Khối, Xuân Đỗ, Cổ Linh, Giáp...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 53 m2, mặt tiền 400m tại Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 735 tỷ

      735 tỷ 53 m2 13867,93 triệu/m2
      đc TP quy hoạch 1/500 để làm dự án phát triển gof.CĐT đã xin đc GPXD tòa nhà 9 tầng để phát triển gof tại Việt nam.+ Dt 52640/ 100.000  mét vuông. Có...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.