Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 106 m2 tại Xã Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 850 triệu

      850 triệu 106 m2 8,02 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất ngay khu sĩ quan lục quân P. Tam Phước, Biên Hòa:- DT: 5x21m.- Quy hoạch đất ở.- Đã có đường bê tông.giá: 850 tr.L/H chính...
      Đường Bắc Sơn - Long Thành, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 100 m2 21,5 triệu/m2
      - Vị trí đất đẹp khu 5 Long Hưng, nằm mặt đường thông thoáng gần đường chính, gần nhiều nhà đã ở.   Nền rất đẹp, sổ hồng riêng đầy đủ sang tên...
      Đường quốc lộ 51, xã Long Hưng, Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 69 m2, mặt tiền 4m tại Tam Hiệp - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất P. Tam Hiệp - Biên Hoà gần công ty Bitis.DT: 69 mét vuông (4,9*14m).sổ hồng thổ cư 100 phần trăm, đường ô tô né...
      Đường Phạm Văn Thuận, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 47 m2, mặt tiền 5m tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 47 m2 96,81 triệu/m2
      Hiện đang có nhà c4. MT rộng. Dân trí cao. hạ tầng giao thông đang nâng cấp lên từng ngày. Khu vực phát triển trong tâm. Trọng điểm của Q.. cách 3 chợ...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 1010 m2, mặt tiền 10m tại Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 410 tr

      410 triệu 1010 m2 0,41 triệu/m2
      Đất tôi nay đi xa không ai quản lí để lại giá đầu tư DT 1010 mét vuông ngabg 11.5 dài 90 vuông vắn không tranh chấp không quy hoạch KDC đông đường...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 250 m2, mặt tiền 12m tại Đường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 250 m2 88 triệu/m2
      Bán đất Thượng Thanh, Long Biên, thành phố Hà Nội:* Vị trí đất bán thuộc khu Tái Định Cư Thượng Thanh, phân lô vỉa hè 4m, đường trước nhà 15m, đất bán...
      Dự án Khu đô thị Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất nền 118 m2, mặt tiền 5m tại Tân Tiến - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 118 m2 35,17 triệu/m2
      Bán mảnh đất siêu đẹp, 118 mét vuông gần chợ Tân Tiến, đường nhựa 6m chỉ 4ty150.+ Vị trí: P. Tân Tiến, gần chợ Tân Tiến, chùa Phi Lai.+ DT: 5x24...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 96 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 96 m2 19,69 triệu/m2
      Bán đất đối diện trường cấp 2 Phước Tân 1, P. Phước Tân, TP Biên Hòa.- DT: 96m2 (5m x 19m).- Sổ riêng, full thổ cư, cư dân đang phát triển, gần với cao...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 250 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 405 tr

      405 triệu 250 m2 1,62 triệu/m2
      Sau tết kẹt tiền nên cần bán ngay mảnh này giá 405tr thỏa thuận thêm.MT đường nhựa QH15m.Đất có sẵn ít thổ cư, gần trường học, chợ và trung tâm Tân Biên.
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán đất nền 130 m2 tại Đường Bùi Trọng Nghĩa - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 130 m2 23,85 triệu/m2
      D60Bán đất MT Bách Hoá xanh Chợ Trảng Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai 3,1 tỉ- DT 5x26 Quy hoạch đất ở phù hợp lên thổ cư- Tiện ích xung quanh bán kính 100m là...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 289 m2, mặt tiền 7m tại Bình Đa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 289 m2 52,95 triệu/m2
      Vị trí:MT đường Trần Quốc Toản, trục đường chính khu Bình Đa - An Bình.- Cách UB P. Bình Đa 100m, KDC An Bình 200m.Trên đất mặt bằng phẳng đẹp, dọn vào KD...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Bình Đa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền 76 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Bán miếng đất MT ngang 5m KD buôn bán đối diện chùa Ông - P Hiệp Hoà✅- DT : 5M x 15M sổ riêng thổ cư ✅- Thích hợp KD tâm linh, chùa đông đúc khách tứ...
      Đường Đặng Đại Độ, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 204 m2, mặt tiền 5m tại Mỏ Công - Tân Biên - Tây Ninh, giá 375 triệu

      375 triệu 204 m2 1,84 triệu/m2
      MT đường nhựa lớn 20m.Đông dân, nằm đối diện trường học.nền thổ cư, 375tr bao chi phí sổ sách.
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Mỏ Công, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi cần bán một miếng đất ngay trung tâm Biên Hòa.Đất ngang 5m dài 14m, DT 70m2.Đường 2 oto tránh nhau.MT đường Hà Huy Giáp vào 50m.Sau lưng TTTM The...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 243 m2, mặt tiền 11m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 243 m2 12,35 triệu/m2
      Bán Lô Ngang 11M Góc 2 MT gần CA P. Trảng Dài cách đường Bùi Trọng Nghĩa 400M ✅- DT: 11M x 21,6M tổng 243 mét vuông sổ riêng vuông vắn✅- Ngay CA P....
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Cập nhật rổ hàng ngộp đất nền, căn nhà phố KĐT Long Hưng tháng 3/2023.Trục 12m khu 4 khu 5 mặt bằng giá chung 2tỷ1 2tỷ2/ nền cụ thể.RD17 khu 5 5x20 đường...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 73 m2, mặt tiền 4m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 73 m2 26,7 triệu/m2
      Bán đất MT đường nhựa 7m - giáp đường Bùi Trọng Nghĩa - Khu Phố 2 - P. Trảng Dài.Đường nhựa trước mặt 7m, sổ riêng thổ cư 100 phần trăm công chứng...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 72 m2, hướng Tây - Bắc tại Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 72 m2 20,14 triệu/m2
      Bán đất gần đường Phạm Văn Diêu 100mP. Tân Hạnh, Tp. Biên HòaDT: 72 mét vuông Thổ cư: 100 phần trăm (5,3x13,5m)Đường rộng 5mSHR riêngNH hỗ trợ...
      Đường Phạm Văn Diêu, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!