Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Biệt Thự Nghỉ Dưỡng năm 2026

      Có 94.971 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 50 m2 tại Đường Tam Trinh - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      Nhà Phân lô_KD bất chấp_oto tránh _nội thất đẳng cấp 5*_nhà mới ở luônNhà 4 tầng thiết kế sịn xò,Tầng 1 garra để oto,Ngõ oto tránh thông tứ tung,2 bên vỉa...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Thuý Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Dương - 3 - 10, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 35 m2 182,86 triệu/m2
      Bán nhà siêu đẹp ngay ngã 6 Ngô Gia Tự và Hòa Hảo Q10, 5 tầng chỉ nhỉnh 6 tỉ.- DT: 4 X 8.5m (Nở hậu 4.2m).- Hẻm ba gác rộng 4m, 1 trệt 1 lửng, 3 lầu,...
      Đường Nguyễn Duy Dương, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 54 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 54 m2 89,82 triệu/m2
      Nhà mới 5 tấm Dương Bá Trạc hẻm ô tô thông 54m2 4 phòng ngủ nhỉnh 4 tỉ.Dương Bá Trạc, P. 1 Q. 8.- DT 54m2 (4.1 x 13).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu Sân...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 63 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 63 m2 214,29 triệu/m2
      cực hiếm 6 TẦNG THANG MÁY - PHÚ THƯỢNG - TÂY HỒ- HÀNG XÓM NOBLE CRYSTAL TÂY HỒ+ HÀNG HIẾM Ở KHU VỰC - oto NGÕ THÔNG QUA CIPUTRA - NGOẠI GIAO...
      Đường An Dương Vương, phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 70 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      10 suất mua nhà ở xã hội hưởng chính sách nhà nước.Lãi vay chỉ 4,8 phần trăm/năm cố định 25 năm.Vị trí: P. Hoà Lợi, Bến Cát liên kế TP Mới.Gần Khu CN...
      Dự án Richland Residence, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Ỷ La - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,32 tỷ

      6.32 tỷ 32 m2 197,5 triệu/m2
      bán nhanh LÔ GÓC Ỷ LA - DƯƠNG NỘI - HÀ ĐÔNG🔥32m2 x 5 TẦNG💰giá CHỈ: 6 tỉ 32 – NHÀ 3 MẶT THOÁNG – oto CÁCH NHÀ 15M 📞 0924736668/p>🏡DT: 32m2 x 5...
      Đường Ỷ La, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất 60 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      - Vị trí đất nằm ngay sau Công An Q. Tân Bình.Ra đường Nguyễn Thái Bình, P. 4, Q. Tân Bình 10m.- Đất nằm trong KDC hiện hữu, dân trí cao.Có tất cả tiện ích...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 100 m2, giá 5,86 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.86 tỷ 100 m2 58,59 triệu/m2
      Cần thanh khoản gấp ngôi nhà phố 100 mét vuông tại VSIP Bắc Ninh giá mềm nhất hiện tại, mua lời ngay 500tr- sổ hồng riêng lâu dài- Nằm trong đại...
      8 Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.

      Cần bán ngay đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 500 m2 17,2 triệu/m2
      Cần bán miếng đất chính chủ MT đường DT 741 ngay chợ Chánh Lưu - KD mua bán đc ngay.DT: 12,6 x 39m có 160 mét vuông thổ cư.Giá chỉ 8tỷ6 - bìa đỏ...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 70 m2 tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 70 m2 11,43 triệu/m2
      Giá 800tr hỗ trợ làm hồ sơ vay 50 phần trămNgay MT nhựa 16m, đối diện cổng vsip 2, khu dân tập trung đông nền thổ cư 100 phần trăm gọi ngay...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 70 m2 19,29 triệu/m2
      - KĐT Richhome 2 nằm ở vị trí P. Hòa Lợi, TX Bến Cát, tỉnh Bình Dương. RichHome 2 nằm trong khu vực có nhiều KCN, khu công nghệ cao quy mô lớn đang hoạt...
      Dự án RichHome 2, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nhà 1 tầng, 60 m2 tại Phường Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      CHỦ GỬI CẦN bán ngay NHÀ HẺM ÔTÔ 6m 60m-2tỷ4 Đường số 11, P. Bình Thọ, Q. Thủ Đức sổ sẵn - Có HĐ thuê 15tr/tháng. - Nhà mới rất thích hợp xuống tiền để mua...
      Đường Số 11, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 137 m2 tại Đường Hậu Dưỡng - Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 9.9 tỷ

      9.9 tỷ 137 m2 72,27 triệu/m2
      Nằm ngay gần trục đường chính Hậu Dữỡng.++ Cách chợ 50m.++Đường cao tốc Nội Bài đi 500m.++Gần UB và trường học.Là một nơi có tiềm năng tăng trưởng mạnh...
      Đường Hậu Dưỡng, Xã Kim Chung, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 422 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 422 m2 59,25 triệu/m2
      - MT ĐƯỜNG SỐ 12 TAM BÌNH TP THỦ ĐỨCmiếng đất ĐẮC ĐỊA TRONG KHU VỰC 422 mét vuông - MT ĐƯỜNG NHƯNG GIÁ HẺM - CHỈ CÓ 60tr/ mét vuông - ĐẦU...
      Đường Số 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 1 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Giảm gấp 600tr còn 3.3 tỉ bán ngay trong tuần.Nhà 76m2 hẻm ô tô, đường Số 1, Linh Xuân, chỉ 3.3 tỉ.nhà c4: Có sân đậu xe thoải mái, bếp, phòng khách,...
      Đường Số 1, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 74,6999969482422 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường An Dương Vương - 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 74,7 m2 29,46 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN căn hộ chung cư CC MỸ THUẬN liên kế Võ Văn Kiệtđc: An Dương Vương, P16 Q. 8- 3 phòng ngủ, 2WC- DT 74.7m2- full nội thất: bếp...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 61 m2 tại Phố 49 - Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 61 m2 111,48 triệu/m2
      - Bán nhà đường số 49, P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức. TP. Tp HCM. Gần chợ Hiệp Bình, Phạm Văn Đồng, trung tâm thương mại GiGaMall.- Nhà 1 trệt 2 lầu 1...
      Đường 49, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,53 tỷ tại Quận Thủ Đức

      2.53 tỷ 72 m2 35,14 triệu/m2
      - Nội thất hoàn thiện.- Đã có sổ hồng riêng.- pháp lý rõ ràng.Nhà nội thất đầy đủ (chưa cho thuê bao giờ).- Tiện ích:Vị trí trung tâm nên di chuyển đi...
      Dự án Opal Garden, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!