Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Biệt Thự Nghỉ Dưỡng năm 2026

      Có 94.971 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn nhà mặt phố tại Đường Lê Hồng Phong - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      CG. Cách ngã 4 chiêu Liêu 100m.Bán MT Lê Hồng Phong, P Tân Bình, TP Dĩ An.Ngay chợ buôn bán bán tất nập.DT: 231.5m2 (5x46) hai MT đường trước sau có 57m...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      Bcons Miền Đông ngay Làng Đại học Quốc Gia Thủ Đức 2-3 phòng ngủ ĐÃ CÓ SỔ, Dt 52-73m2Vị trí: MT đường 45, nằm ngay tại Trạm đầu tuyến Metro số...
      Dự án Bcons Miền Đông, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,1 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.11 tỷ 35 m2 31,43 triệu/m2
      Em cần bán nhanh cam kết giá cực rẻ thị trường chung cư Bcons Suối Tiên, căn hộ chung cư vừa xây, đã đi vào hoạt động, KH chỉ việc về ở, sẵn sổ cất...
      Dự án Bcons Miền Đông, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn liền kề 1 tầng, 167 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Bến Cát - Bình Dương

      3.2 tỷ 167 m2 19,17 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ góc 2 MT đường tại KDC Oasit Bến Cát, Bình DươngVới dt rộng 167m vuông, thích hợp KD quán coffee, quán ăn, văn phòng hoặc xây thêm 2...
      Dự án Oasis City, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền hướng Nam tại Xã Tiên Dương - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      "Rẻ nhất - view vườn hoa" đấu giá hướng Tây Bắc Lễ Pháp 0933 832 ***- LK3 - 17.+ DT: 107,25m2.+ Giá trúng 66tr5 cộng chênhCông ty sẽ hỗ trợ KH đàm phán và...
      Đường Lễ Pháp, Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Bán mảnh đất 236 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 236 m2 27,55 triệu/m2
      Vị trí phù hợp làm kho xưởng, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: MT Bùi Thị Xuân, P. Tân Bình, TP. Dĩ An, Bình Dương.- SHR, hỗ trợ sang tên free.- DT:...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất 110 m2, hướng Nam tại Đường 359C - Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      💠💠💠 Trở thành dân cư TP mới Thủy Nguyên ngay hôm nay ❤️👉 Bảng giá căn CĂN 110m² nhà mặt tiền cao cấp Sapphire Gem - Ngay Trung tâm Hành chính mới Hải...
      Đường 359C, Xã Dương Quan, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất 250 m2 tại Đường Bình Nhâm - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 250 m2 26,4 triệu/m2
      MT Bình Nhâm 88, khu dân cư Lâu Đài Vàng giáp Lái Thiêu, đường nhựa 6m, khu dân cư đông kín, xây căn biệt thự tuyệt đẹp luôn ah.DT 10x25m.Giá 6 tỉ 6,...
      Đường Bình Nhâm 88, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ 48 m2, giá 1,85 tỷ tại Đường Thống Nhất - Bình Thắng - Dĩ An - Bình Dương

      1.85 tỷ 48 m2 38,55 triệu/m2
      ☘ Tổng quan dự án: CHILL HOME ART STELLA - Vị trí: 180 Thống Nhất, P. Đông Hòa, Sài Gòn - CĐT: Công ty CP bất động sản Địa Ốc An Thịnh (ATTLAND...
      Đường Thống Nhất, Phường Bình Thắng, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 200 m2, mặt tiền 12m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 460 tr

      460 triệu 200 m2 2,3 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn nên bán miếng đất sát chợ chỉ 3p đi.- nền thổ cư, đã có SHR.- 200 mét vuông xây dựng tự do.- Đường nhà nước 18m, thực tế 9m.- Đặc...
      Đường DH610, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1 tỷ tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1 tỷ 33 m2 30,31 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 28 tầng, có hầm gửi xe, đã cất nóc, hoàn thiện phần thô, đang hoàn thiện chi tiết.- Nằm giữa 2 KDC đông đúc, thông minh, giàu có: Vsip2...
      Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 103 m2 tại Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 103 m2 52,92 triệu/m2
      - Đất MT Lái Thiêu 45 khu dân cư Nguyễn Văn Tiết trung tâm Lái Thiêu xung quanh là cơ quan nhà nước và NH...- DT 5*20m CN 102,5m2, TC 88m.- Giá 5tỷ450.-...
      Đường Lái Thiêu 45, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      Cần bán chung cư Bcons Green View P. Đông Hòa, Dĩ An Bình DươngDt: 51,33m2 - 2pn2 toilet logia Đông Nam view nhìn ra hồ đá làng đại họcgiá: 1 tỉ...
      Dự án Bcons Green View, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 86 m2, mặt tiền 7m tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ, giá tốt

      Thỏa thuận 86 m2
      Cần bán ngay nhà đất An Dương Vương, P. Phú Thượng, Tây Hồ 86m2 / 230m2, 1T, vị trí đẹp, nhỉnh 9 tỉ:- Ngay gần cầu Nhật Tân và KĐT Ciputra, cách Hồ Tây...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 920 triệu tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ - Hà Nội

      920 triệu 55 m2 16,73 triệu/m2
      Bán căn hộ Z5 Phú Thượng - Tây Hồ - nội thất xịn xò - oto đỗ cửa.Với tài chính chỉ từ hơn 700 tr, không muốn vay NH mà vẫn muốn sở hữu một căn hộ để an...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      H
      Chủ Đầu Tư Mai Hồng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2 tại Đường Vĩnh Phú - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      - Tọa lạc tại P. Vĩnh Phú, TX Thuận An, Bình Dương Đường Vĩnh Phú 10.+ 3 kilomet về trung tâm thành phố. Hồ Chí Minh.+ 2 kilomet đến chợ đầu...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nền đất 1497 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 28,44 tỷ

      28.45 tỷ 1497 m2 19 triệu/m2
      Anh Toàn cần vốn KD bán nhanh khuông đất gần 1500 mét vuông - đường Lái Thiêu 103 DT : 1498 mét vuông ( chiều ngang 15.3m , nở hậu đẹp 17.4m )...
      Đường Lái Thiêu 103, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu lô đất nền 150 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 960 triệu

      960 triệu 150 m2 6,4 triệu/m2
      sp hiếm hoi thời điểm hiện tại không kiếm đâu ra dòng sp 800 - 900tr ngay sau trung tâm hành chính huyện Bàu Bàng, thuận tiện KD buôn bán.đc hỗ trợ vay NH...
      Đường N8, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!