Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 68 m2 116,18 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm ô tô đường Huỳnh Thị Đồng (hẻm 1979 Huỳnh Tấn Phát cũ).- Giá: 7,9 tỉ.- DT: 4m x 17m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, tum sân thượng.- Thiết kế: Sân...
      Hẻm 1979, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tên Lửa - Bình Tân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      Nhà bán khu Tên Lửa, Q. Bình Tân.Đc: Nhà 2/. MT đường số - khu Tên Lửa Q. Bình Tân.DT: 4.5m x13.5m.1 trệt 3 tầng sân thượng.Đường lớn xe tải đi lại thoải...
      2/, Đường Tên Lửa, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mai Thị Lựu, giá 14 tỷ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      - Nhà mới dọn vô ở ngay, trung tâm P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 5,5 x 10m, nhà vuông vắn, đúc kiên cố.- Kết cấu: 5 tầng, 4 phòng ngủ - 4 phòng vệ ...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 1 tầng, 42 m2 tại Đường Huỳnh Khương An - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 42 m2 42,86 triệu/m2
      bán nhanh nhà đang ở để chữa bệnhDT SD: 84m2 ( 4*10,5)Kết cấu thông thoáng, 1 trệt - 1 lầu, 2 phòng ngủ - 2 toilet.Giấy tờ đầy đủ, ưu tiên công...
      Đường Huỳnh Khương An, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Cách MT Phan Xích Long 100m.- Kết cấu: 5 tầng - 4PN4 phòng vệ sinh.- Khu dân trí cao, tuyến đường có lắp camera an ninh.- Khu vực KD đa...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 412 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 19 tỷ

      19 tỷ 412 m2 46,12 triệu/m2
      + DT: 412m2 (9x46) vuông chuẩn A4.+ Thiết kế: Cấp 4 hiện đang là dãy trọ gồm 24 phòng cho thuê, thu nhập khủng 50 tr/tháng.+ hẻm ô tô 6m thẳng 1 trục,...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Chạy nợ bán nhanh nhà Đ. Lâm Văn Bền, Q7 gần chợ Cư xá NH, DT 60 mét vuông - sổ hồng riêng, contact anh Duy 0792 864 ***- Gần trường cấp 2 cư ...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng tại Đường Cô Bắc - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      * Chính chủ cần bán ngay cho con đi học, nên hạ giá từ 3.3 tỉ còn 2.9 tỉ bán ngay trong tháng 10. Đang có hợp đồng thuê 10tr/tháng.- DT 3.5x7m, DTSD lên...
      Đường Cô Bắc, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hiệp Nhất - 4 - Tân Bình, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 50 m2 190 triệu/m2
      - Vị trí: Khu hotel Đệ Nhất - Út Tịch, Hoàng Việt, Hoàng Sa - Trường Sa, ngã tư Bảy Hiền.DT 50m2.- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu.- Gồm: 3 PN, 1 phòng thờ, 3...
      Đường Hiệp Nhất, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 41 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 41 m2 103,66 triệu/m2
      - Vị trí: Khúc đầu Cộng Hoà - Nhất Chi Mai, khu vực dân trí, toàn cán bộ công chức ở, hẻm sạch đẹp, an ninh.- DT: 4x10.- Nhà 1trệt 1lầu thiết kế đẹp, gồm...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Quang Bích - 13 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà Đường Nguyễn Quang Bích - P. 13 - Tân Bình.- Gần chợ, trường học, bách hoá xanh, tiện ích đầy đủ.KDC đông, an ninh, đường xá rộng rãi, sạch đẹp.-...
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 61 m2 tại Đường Trịnh Hoài Đức - 13 - Quận 5, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 61 m2 22,96 triệu/m2
      Nhà mới dọn vô ở ngay, thích hợp đầu tư,KD. -Đang cho thuê 18tr/ tháng -Hỗ trợ vay 40 phần trăm giá trị ngôi nhà -Cấu trúc :...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 13, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng tại Đường Phạm Đăng Giản - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2,84 tỷ

      2.84 tỷ 0 m2
      Bán nhà chính chủ, Phạm Đăng Giảng, BHH, BT50.74m²(4.3x11.8)Gần trung học cơ sở Nguyễn Trãi, cách chợ Phạm Đăng Giảng 2 ph đi xe.1 trệt 2 lầu 3 PN,...
      Đường Phạm Đăng Giản, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 42 m2 111,43 triệu/m2
      Nhà vừa xây, 4 tầng đúc btct chắc chắn hoàn công đủ, sổ còn mùi mực, MT đường 4.5m.DT 42m2.Ngay ngã 4 Phạm Văn Chiêu - Quang Trung.Hẻm trước nhà 4.5m, có...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 1 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 56 m2 32,5 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Chủ gửi bán nhanh ngôi nhà hẻm 23 Nguyễn Hữu Tiến vô 1sẹc ngắn, Q. Tân Phú, 1 tỉ 700 tr/26m 1 lầu.- Giá chủ chốt: 1 tỉ 820 tr- DT:...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bành Văn Trân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 54 m2 127,78 triệu/m2
      - Phù hợp với khách cần sở hữu ngôi nhà do chính mình xây dựng và thiết kế.- DT: 3.8 x 14.5m, công nhận 54 mét vuông, DT đẹp để xây nhà.- Hiện trạng...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 7 tầng, 224 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Phú Nhuận, giá 32 tỷ

      32 tỷ 224 m2 142,86 triệu/m2
      Tòa nhà duy nhất dưới 35 tỉ tại Phan Đăng Lưu, P. 7, Phú Nhuận.- DT: 8m x 28m. vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Hầm và 7 tầng. Có thang máy, nội ...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!