Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 18 m2 tại Phường 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 18 m2 122,23 triệu/m2
      Tiếp tục hạ giá 200 tr. đc 2/ đường Số 2 P. 3, gò vấp.+ Nhà đc thiết kế theo kiến trúc Châu Âu, thợ làm kỹ, tỉ mỉ từng chi tiết đẹp sắc nét. DT thực tế 22m2...
      Đường Số 2, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - Phú Nhuận, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 78 m2 164,11 triệu/m2
      - Vị trí: Phan Đình Phùng - P. 15 - Phú Nhuận. (Gần chợ, trường cấp 1 Trung Nhất, cách MT 20m).- DT: 4.3x18m.- Giá: 12.8 tỉ.- Nhà chính chủ ngày xưa. Bán...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 64 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 64 m2 21,72 triệu/m2
      bán nhanh nhà 64m đường Nguyễn Cửu Vân, sổ riêng gần chợ tiện ở. hotline Lâm- DT 64m, ngang 4m dài 16m, có nở hậu.- Gồm 3  phòng ngủ, 3 vệ sinh, mỗi...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 5 tầng, 57 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 57 m2 307,02 triệu/m2
      - LH Ms. Nhã 0901 478 *** để xem nhà.- Sát MT, hẻm thông thoáng, có sẵn dòng tiền thuê hàng tháng.- DT: 4 x 15 mét vuông (CN 57 mét vuông).-...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 35 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà gần MT đường, hẻm ô tô quay đầu, tiện ích xung quanh tuyệt vời. Tặng 2 máy lạnh và nội thất như hình.- DT: Ngang 3.5m dài 9,5m, nở hậu...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 56 m2 153,58 triệu/m2
      - Nhà mới vô ở liền, phù hợp cho gia đình đông thành viên.- DT: 4 x 14m, DT chuẩn để ở lâu dài.- Hiện trạng: Nhà mới vô ở liền, đúc bê tông cốt thép, chắc...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 1 tầng tại Đường Nguyễn Văn Mai - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903 485...
      Đường Nguyễn Văn Mai, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      + DT 213.6 mét vuông vuông đẹp.+ Cấp 4 còn mới gồm 4  phòng ngủ, ở ngay khi mua.+ Hẻm rộng rải, sạch sẽ, thông thoáng.+ Chuẩn đầu tư, bank định...
      Đường Số 4, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Quận 9, giá 955 tr

      955 triệu 60 m2 15,92 triệu/m2
      Về quê bán nhanh nhà DT 60 mét vuông Lê Văn Việt - Q9, sổ riêng, gần chợ nhỏ tiện KD.gọi ngay Anh Duy 0792 864 ***- DTCN 60 mét vuông nở hậu...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 60 m2 19,17 triệu/m2
      Bán nhà HẺM 5m, DT 60 mét vuông Bông Sao, Q. 8, gần chợ - sổ riêng - hotline 0792 864 *** Anh Duy.- Bao ra sổ, giá còn thỏa thuận, DT 60 mét ...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 76 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 76 m2 86,85 triệu/m2
      - Chủ gấp bán Hạ chào tc 1,5 tỉ - Quá rẻ- DT: 4m x 19m. vuông vắn.- Xây dựng 1 trệt 3 lầu, sân thượng trước sau, có 2 giếng trời, 5 phòng ngủ,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Chinh chủ đang ở rất cần tiền nên quyết giảm giá sâu bán nhanh.Nhà chính chủ khu Khang Gia đường Quang Trung P14 đi vào.DT 4,02 x13m đúc 2 tấm.Gồm 3...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng tại Đường Trần Quốc Tuấn - 1 - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Căn duy nhất hẻm ôtô đường Trần Quốc Tuấn, P. 1, Q. Gò Vấp (4.5x16m) công nhận 67.2m2 nhà 4 tấm 4 phòng ngủ 5 toilet Sát trục Phạm Văn Đồng., cặp...
      Đường Trần Quốc Tuấn, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM KẾ SIÊU THỊ EMART CITYLAND DƯƠNG QUẢNG HÀM P. 5 Q. GÒ VẤP + giá: 5 tỉ 2 thỏa thuận+ DT: Ngang 5m dài 9,5m+ Kết cấu : 1 trệt 3 lầu gồm nhà để xe...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      Vị trí đẹp, giáp Q. 10. hẻm xe hơi thông, sát MT đường.Kết cấu: Lửng, 3 lầu, sân thượng. 4 PN lớn, 5  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân thượng,...
      Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 52 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Phú Nhuận, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 52 m2 60,58 triệu/m2
      - Nhà hẻm 1 xẹc, xe ba gác vào tận nơi.DT 130 mét vuông (ngang 4*13m) nhà 1 trệt, lửng + 1 lầu.2  phòng ngủ + 3  nhà vệ sinh có cửa sổ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Đình Hai, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 60 m2 48,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà đẹp đường Huỳnh Đình Hai - P. 14 - Bình ThạnhMô tả:+ Nhà 1 Trệt - 3 Lầu - 5 PN - 5  phòng vệ sinh - phòng Khách Rộng - sân thượng+ DT:...
      Đường Huỳnh Đình Hai, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 54 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 54 m2 73,15 triệu/m2
      - Vị trí: Hẻm 80 Ba Vân thông qua 958 Âu Cơ, Trường Chinh, Trương Công Địnhsát bên khu Bàu Cát, khu vực dân trí cao, an ninh, yên tĩnh.- DT: 4x13,2 công...
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!