Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà 2 tầng, 80 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Bán Nhà Đối Diện Moonlight Bình Thọ, 80 mét vuông Ngang 5m, hẻm ô tô. 5 tỉ + Nhà còn mới, vô ở ngay+ Chính chủ cần tiền, bán ngay ngôi nhà vị...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng tại Đường Lê Văn Thọ - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường số 4 Lê Văn Thọ p16 Gò Vấp.DT: 4.3 x 9 nhà đúc 1 lầu, 2 phòng - 2 nhà vệ sinh,KDC ổn định, nhà rộng rãi thoáng mát.Gần chợ - trường -...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Săng - Tân Phú, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 95 m2 77,9 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 6m đường Nguyễn Văn Săng, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú.DT: 5x19m vuông vắn.nhà c4 đúc lửng còn mới.Vị trí đẹp. Gần ngã 4 đường Tân Sơn Nhì...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 68 m2 122,06 triệu/m2
      THIÊN PHƯỚC SÁT Q10, HẺM oto TRÁNH DT 4X17 CHỈ 8,3 TỶ+ Giáp Q10 đi đâu cũng tiện , xung quanh tiện ích đầy đủ + Gần Chợ Tân Bình, gần Bắc...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 64 m2 89,07 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố cao cấp 2 sẹc đường Lê Văn Quới 4*16m.Nhà làm 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng.Nhà có 1pk 1pt 1 nhà bếp 1 garage ô tô 4 phòng ngủ...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 70 m2 tại Phường Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 70 m2 95,72 triệu/m2
      Bán nhà gần nhà sách Nguyễn Văn Cừ, 4 Tầng, 4 phòng ngủ, ô tô vào nhà, đường 9m. 6 tỉ 7.+ Nhà mới, đẹp, ở ngay, vị trí vàng Thủ Đức.+ DT 70m2, đc xây...
      Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Thập, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố sát Nguyễn Thị Thập Q. 7 DT 40 m2 giá 3.65 tỉ thỏa thuận.+ Ngang 4 x 10m.+ Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet giếng trời, phòng...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 13 m2 tại Đường 13 - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 13 m2 111,54 triệu/m2
      Giảm 100 tr còn 1 tỉ 450 sỡ hữu ngay nhà sổ hồng linh chiểu thủ đức - DT 12.9 m2 ( diên tích sử dụng 25.9 m2 ) sổ hồng pháp lí đầy đủ sang tên công ...
      19/41A ,Đường 13, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 56 m2 144,65 triệu/m2
      Giảm mạnh.Nhà đẹp đẳng cấp xem quên cả lối về.Vị trí: Nguyễn Văn Khối - P. 8 - Gò Vấp - Sài Gòn.Kết Cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm nhà để xe ô tô pk bếp 3...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 100 m2 158 triệu/m2
      Bán nhà Bình Thạnh, Bán nhà hẻm ô tô 10m có lề khu bàn cờ đường Bình Lợi P. 13 Q. Bình Thạnh.* Một lựa chọn cho KH nếu không muốn mất thời gian xây dựng...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, 48 m2 tại Phường Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 48 m2 79,17 triệu/m2
      -Nhà BìnhTân -h8m thông -5 ph qua tên lửa -DT : 4 X12= 48 mét vuông đất ODT -Hiện trạng : nhà 1 trệt , 1 lầu . -Hẻm 8m xe tải chạy vi vu . Nhà có thể...
      Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Quận 2, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 86 m2 215,12 triệu/m2
      bán ngay 1 nhà mặt tiền siêu vip, siêu đẹp vừa xây khu An Phú, An Khánh Q. 2.💥 Nhà SIÊU ĐẸP VIP vừa xây xong, chưa dọn vào ở. Có công việc riêng nên...
      Đường 10A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 75 m2, hướng Nam tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 75 m2 180 triệu/m2
      Khu Vip hẻm xe hơi 6M trải nhựa oto tránh nhau ngay Phố Phan Đăng Lưu - DTCN: khoảng 75 mét vuông quá rẻ chỉ nhỉnh 13 tỉ TL mạnh.- Cam kết thông tin...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 182 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 182 m2 79,68 triệu/m2
      * Chính chủ hạ giá cần bán ngay nhà cũ tiện xây mới gần ngay ngã tư Âu Cơ - Lạc Long Quân, Tân Bình.- DTKV cực to ngang 11m dài 16m, nở hậu đẹp 12,4m. Nhà...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Lâm - 3 - Bình Thạnh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 55 m2 167,28 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Lâm Bình Thạnh Giáp Phan Xích Long 5 tầng thang máy 4.12x13m chỉ 9 tỉ 2 TL.DT công nhận: 55 mét vuông Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 44 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 44 m2 72,73 triệu/m2
      Nhà sát chợ Nguyễn Đình Chiểu.DT 132m2 (ngang 4*11m): 1 trệt, 2 lầu có 2  phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh (+ 1 phòng trống).Hẻm 1 sẹc 5m oto vào...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Quý Yêm - An Lạc - Bình Tân, giá 400 tr

      400 triệu 36 m2 11,12 triệu/m2
      hẻm xe hơi - 3 TẦNG - 3 PN - NHÀ MỚI DỌN vô ở ngay CHỈ 4 tỉ 55// Nguyễn Quý Yêm 37 m2 3 tầng 3.02 x 12 giá rẻ 4 tỉ An Lạc Bình Tân hotline 0915 261 ***...
      Đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 68 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 68 m2 66,18 triệu/m2
      🏡NHÀ 1 SẸC THẠNH LỘC 29, NGAY CHỢ CẦU ĐỒNG, P. THẠNH LỘC, Q. 12- DT: 4x17 sổ hồng hoàn công đủ- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu đúc thật BTCT, mái bằng, 4 PN, 4...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thanh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!