Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 76 m2 tại Đường Cư Xá Đồng Tiến - 14 - Quận 10, giá 15 tỷ

      15 tỷ 76 m2 197,37 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô quay đầu Cư Xá Đồng Tiến, P. 14, Q. 10, TP. TP.HCM. DT: (4m x 20m), nở hậu, DTSD 150 mét vuông. Hiện trạng: Nhà mới 1 trệt, 2 lầu +...
      Đường Cư Xá Đồng Tiến, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Phường Bình Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán Nhà Gần Vincom Võ Văn Ngân, 4 Tầng, 75m2, Hẻm 8m, ô tô Vào Nhà. 6 tỉ Nhỉnh.+ Nhà vừa xây, mới ở ngay.+ DT: 75m2 Ngang 7m.+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu,...
      Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 20 tỷ

      20 tỷ 85 m2 235,3 triệu/m2
      Hãy gọi: 0901 478 *** Xuân Nhã.- Cơ hội hiếm thấy để có nhà trung tâm Q. 1, nhà còn mới vô ở ngay.- Nhà hẻm xe hơi 6m, đường đẹp.- DT: 5,5 x 16,5m (CN:...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 54 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 54 m2 138,89 triệu/m2
      - Chủ có việc, cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết vị trí cực an ninh, khu dân trí lịch sự, văn minh, toàn nhà cao tầng gần căn hộ chung cư Bàu Cát 2.- DT:...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng tại Đường 11 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ dịch vụ An Phú, Q2 cao 5 lầu, đang có 10 phòng ngủ.KC: Trệt, lững, 2 lầu, ST.Tự khai thác: 50tr/tháng.DT: 84.2m2 (5,25 x 16).Ngay tuyến...
      Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Ngọc Huyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 0 m2
      Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy Lê (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - hình ảnh thật. Giao dịch chính chủ.Vị trí: Cách MT chỉ 50m. Hẻm trãi...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 85 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 85 m2 210,59 triệu/m2
      Chủ bán nhà hẻm vip 6m khu Trần Nhật Duật, Tân Định, Q1 với giá ưu đãi 17,9 tỉ!Nằm trong khu Trần Khánh Dư - Trần Nhật Duật đẳng cấp, xung quanh KD cafe,...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 84 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Quận 7, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 0 m2
      Kẹt bank bán ngay căn hộ dịch vụ 6 lầu góc 2 MT khu dân cư Nam Long, Q. 7 - giá: 9.7 tỉ.- DT: 8 x 12m CN 84.9m2, diện tích sử dụng: 333m2. Tây ...
      Đường Võ Thị Nhờ, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - Phú Nhuận, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 90 m2 147,78 triệu/m2
      Thông tin chuẩn 100 phần trăm. Nhà thật đang bán. Gia đình bán để cho con đi Du học.- DT: 6 x15 m. 90 mét vuông Công nhận đủ.- Hiện trạng: 3...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 72 m2 81,95 triệu/m2
      7x11m 72m2 hẻm xe hơi Nguyễn Văn Đậu P5 Bình Thạnh 5,9 tỉ.1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh kiên cố thoáng mát.An ninh, dân trí, hẻm xe...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 59 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,05 tỷ

      9.06 tỷ 59 m2 153,39 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm ô tô Lê Văn Sỹ, Q. 3 chỉ 150 tr/ mét vuông.- DT 59 mét vuông (3.9 x 15m) không lộ giới, không lỗi phong thủy.- Nhà bán hẻm ô tô...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nhà phố đường số 18, P. Linh Trung, TP Thủ Đức. Nhà 1 trệt 1 lầu.* Tiện ích xung quanh: Gần khu vực trung tâm, thuận tiện di chuyển. Đầy đủ các tiện...
      Đường Số 18, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 80 m2 tại Đường Thống Nhất - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      Nhà vuông vắn 4x20m trệt 3 lầu.Chủ xây ở nên nhà kiên cố hợp lý.Khu hẻm văn minh sạch đẹp.Hỗ trợ vay bank.Miễn tiếp qc đăng tin.
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 6 tầng, 124 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thị Xuân - 3 - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 124 m2 209,68 triệu/m2
      Giữ tiền hoặc KD siêu đẹp - thu nhập 120tr/th - hầm 1 trệt 5 lầu - thang máy - nhà siêu đẹp - trung tâm Tân Bình hẻm 6m gần MT đường.Đường Bùi Thị Xuân,...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      CHỦ NGỘP BANK - 4 TẦNG - 4 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh - FULL CAO CẤP - CHỈ 6.7 tỉ- QUANG TRUNG P8 - GÒ VẤP- Vị trí đẹp. Đường 8m. Hiếm nhà...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 10 - Gò Vấp, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      GẤP BÁN NHÀ- 40M2-4 phòng ngủ- NGAY CITYLAND PHAN VĂN TRỊ- NHỈNH 4 tỉ.Bán nhà Phan Văn Trị- P10- Gò Vấp._ DT: 40m²- Ngang 4m._ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu....
      Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 70 m2 117,15 triệu/m2
      70m2 x 4 TẦNG HẺM XE 16C ĐỖ CỬA - SÁT MT NGUYỄN VĂN LƯỢNG - BÁN KÍNH CITYLAND. -8.2 tỉ+ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 1 lầu 1 sân thượng, 1 Pk, 3  phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!