Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 65 m2 tại Đường Đặng Lộ - 7 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      BÁN GÓC 2MT CỬU LONG P.15 Q. 10 - DT : 5 x 14 - Kết cấu : 5 tầng Nhà HXT nhựa đẹp khu KD tốt siêu rẻ vị trí khu Bắc Hải khu KD tốt nhiều nghành nghề Gần...
      Đường Đặng Lộ, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 38 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 38 m2 105,27 triệu/m2
      - Vị trí: Khu vực dân trí cao, hẻm 5m thông tứ tung, nằm ngay khúc đầu Lạc Long Quân - Hẻm 373 Lý Thường Kiệt.- DT: 3,7x10,3.- Nhà 1trệt 2lầu thiết kế...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phường Linh Tây - Thủ Đức, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 35 m2 102,86 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu - ngay Phạm Văn Đồng - đường oto cách 18m - giá 3 tỉ nhỉnh.Chính chủ bán ngay nhà 3 tầng kiên cố.+ Kết cấu đúc 3 tầng BTCT.+ Gồm...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      NHÀ 2 TẦNG - NGAY TRUNG TÂM LINH CHIỂU - 76 mét vuông - NGANG 5M - oto ĐỖ CỬA - GIÁ 4 tỉ 9 Chính chủ 1 đời kẹt tiền cần bán ngay.+ DT: 76m2, ngang...
      Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 70 m2 81,43 triệu/m2
      HẺM oto QUANG TRUNG- 70M2- NGANG 5M- 3 phòng ngủ, SÂN THƯỢNG. NHỈNH 5 tỉBán nhà Quang Trung- P10- Gò Vấp._ DT: 70m²- Ngang 5m_ Kết cấu: 3 Tầng....
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 44 m2 tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 44 m2 129,1 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm 2lầu hẻm xe hơi.Vị trí Đường Số 59 Phạm Văn Chiêu - P. 14 - Gò Vấp.Giá hơn 5 tỉ.DT: 4m x 11m.Xây dựng 1 trệt 2 lầu.Công năng: PK, bếp,...
      Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 70 m2 118,58 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 7m đường Vườn Lài, P. Tân Thành, Tân Phú.DT: 4x17m, 70m2 vuông vắn.Đúc 1 trệt, 1 lửng 2 lầu sân thượng. Nhà đẹp vô ở ngay.Vị trí gần...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 76 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 76 m2 88,16 triệu/m2
      - DT: 4mx19m. vuông vắn.- Hẻm nhựa xe tải tránh, hẻm thông, phù hợp vừa ở vừa KD văn phòng, cho thuê.- Khu phân lô, không lộ giới, dân trí cao.- Kết cấu 1...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 56 m2 167,86 triệu/m2
      - Nhà có lối thông hành 1m sau nhà.- hẻm xe hơi thông Hoàng Sa.- Nhà bán 766/16 CMT8, P5, Tân Bình.- Giá 9.4 tỉ, thỏa thuận.- DT 4*14m diện tích sử ...
      766/16, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 82 m2 79,27 triệu/m2
      THỐNG NHẤT GÒ VẤP - DT 82M2- 4 TẦNG 5PN- CHỦ 1 ĐỜI CHỦ-2 Mặt hẻm xe hơi Vuông A4 -6.5 tỉMô tả:+ Gần Nhà thờ Giáo xứ Tử Đình.+ ô tô đỗ vô nhà thoải mái.+...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Đồng - Thủ Đức, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      - Vị trí : Trung tâm, Ôtô ngủ trong nhà , 100m ra đường Phạm Văn Đồng, gần đại siêu thị Gigamall, trường Tiểu học,2,3,.. Kha Vạn Cân, Võ Văn Ngân, Tô Ngọc...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Bình Thạnh, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 56 m2 117,68 triệu/m2
      B.ÁN NHÀ ĐẸP 2 TẦNG 56 mét vuông - NGANG 4M X 14M - HXT - NGAY CẦU BÔNG - ĐINH TIÊN HOÀNG P1 - BÌNH THẠNH - GIÁP Q. 1 - CHỈ HƠN 6 tỉ TLMô tả:+ Vị trí...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng tại Đường Lê Đại Hành - 13 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Nhỉnh 9 tỉ - MT NB Lê Đại Hành - nhà 4 tầng 3.8 x12m - khu phân lô dân trí cao - KD đa ngành nghề.+ DT 3.8x12m vuông vắn, 1 trệt 3 lầu đúc BTCT.+ MT nội bộ...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 50 m2, hướng Đông tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      Vip nhất khu vực hẻm xe hơi 5m trải nhựa Lê Văn Sỹ, Q3 - chỉ với 180tr/ mét vuông quá rẻ trong khu vực không có căn thứ 2.- DT: 4 x 12m, nở hậu nẹ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Ký Con - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà nằm trên đường Kỳ Con, Phú Nhuận.- DT nhà: 57,2m2 (5m x 11,3m).- giá: thương lượng.- Kết cấu nhà: 1 trệt 2 lầu. Nhà có 5 phòng ngủ và 4  nhà...
      Đường Ký Con, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hoàng Phái - Gò Vấp, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 37 m2 98,65 triệu/m2
      Nhà bán Lê Hoàng Phái, P17, Gò Vấp.DT: 3,1m nở hậu 3,6m dài 10m. DT 37m2.Kết cấu nhà đúc trệt, 2 lầu gồm pk, bếp, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,...
      Đường Lê Hoàng Phái, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình An - Quận 2, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 125 m2 180 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ đường số 1, Bình An, Q2. Cách Trần Não 50mDT 5mx25m.Giá 22.5 tỉ.Kết cấu: Hầm, 5 lầu. Có 11căn hộ dịch vụ thuê full phòng.Vị trí...
      Đường Số 1, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 2 tầng, 30 m2 tại Đường Cây Trâm - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 30 m2 126,67 triệu/m2
      Bán nhà đường Cây Trâm, F9, Gò Vấp.Giá hơn 3tỉ.Vị trí đẹp sau căn MT.DT: 5x6 đúc 2 tấm.Gồm 3 phòng ngủ. 3 toilet. PK. Bếp.Hẻm 4m thông vị trí rất...
      Đường Cây Trâm, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!