Thông tin mô tả
LÔ GÓC
Vị trí vàng, gần
Nhà 3 tầng xác định bán đất
Giá: 40,5 Tỷ
Diện tích: 319 m2
Giá/m2: 126,96 Triệu/m2
934624
Mua bán
LÔ GÓC
Vị trí vàng, gần
Nhà 3 tầng xác định bán đất
Mr. Tùng
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2