Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 112 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 112 m2 267,86 triệu/m2
      Cơ hội mua đc ngôi nhà tốt nhất P. Đa Kao Q1 có 1 không 2!call ngay: 0917 457 *** Thúy Hoa để xem nhà và sổ trực tiếp.- Khu trung tâm Q1, DT khủng.- DT:...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 102 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 102 m2 176,48 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 9m tại Đường 10 - Bình Chánh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 0 m2
      - Vị trí: khu dân cư Ấp 5 - Bình Hưng - Bình Chánh. Sát Bến xe Q. 8, cách Q. 5 chỉ 10 ph. Cách Q1 đúng 25 ph.- DT: 9x19.5m. Ngang rộng bề thế.- giá chỉ...
      KDC Ấp 5, Đường 10, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 72 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 13 tỷ

      13 tỷ 72 m2 180,56 triệu/m2
      Nhà đẹp khu nội bộ Hai Bà Trưng, Tân Định, Q1 chỉ 13 tỉ còn thỏa thuận.Khu vực sang trọng, yên tĩnh, dân trí cao gần nhà thờ màu hồng, NH, siêu...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 140 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 3 - Phú Nhuận, giá 21 tỷ

      21 tỷ 140 m2 150 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 4 tầng, 100 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Cần bán nhanh HXT đường Tô Hiến Thành, P15, Q10.DT: 4 x 25.Kết cấu: 4 tầng.Vị trí HXT vị trí víp ở yên tĩnh vừa ở có thể cho thuê giữ tiền tốt.Khu vực an...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 33 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 33 m2 172,73 triệu/m2
      + Vị trí: Cách MT Lý Thường Kiệt chỉ 100m thuộc P. 9, Q. Tân Bình, Tp Sài Gòn.+ Khu vực trung tâm có thể vừa ở vừa KD hoặc làm văn phòng công ty.+ Tiện...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 130 m2 tại Đường 1A - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 130 m2 32,31 triệu/m2
      Bán nhà c4 với lầu lững.đc: Q. Bình Chánh, giáp Bình Tân, đường 1A, Vĩnh Lộ B.hẻm ô tô và xe tải vào tận cửa.DT: 5.3m x 24m.sổ hồng, thổ cư...
      Đường 1A, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 55 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 55 m2 137,28 triệu/m2
      + Kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu + sân thượng đúc (BTCT) nhà mới vô ở ngay.+ Khu an ninh, sạch sẻ, dân trí cao, không bao giờ ngập nước.+ pháp lí chính chủ,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3, giá 14 tỷ

      14 tỷ 84 m2 166,67 triệu/m2
      - Bán nhà Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3 vị trí rất hiếm căn rao bán.- DT lớn 84m2 (4.5 x 18m), sổ hồng riêng vuông vức, không lỗi phong thủy.- Hiện trạng mới...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 23 tỷ

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      sp siêu vị trí, siêu DT ngay khu vực hiếm nhà bán Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Q1.Thích hợp cho thuê hoặc khai thác làm building, hotel, VPCT, căn hộ dịch ...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Bán tòa nhà có 8 căn hộ chung cư dịch vụ tại đường Quốc Hương, P. Thảo Điền, Q. 2.Kết cấu: 4 tầng lầu, sân thượng, có 8 căn hộ chung cư full nội ...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng tại Đường Đoàn Thị Điểm - Phú Nhuận, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - hotline làm...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Đạm - Quận 1, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 70 m2 221,43 triệu/m2
      Chỉ một căn ngay trung tâm tài chính - NH, building đẳng cấp.Khu vực đổi mới từng ngày, tiềm năng phát triển trong tương lai. Sát bên phố Nguyễn Huệ,...
      Đường Tôn Thất Đạm, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 70 m2 164,29 triệu/m2
      Vị trí Nguyễn Gia Trí - Ung Văn Khiêm P25, Bình Thạnh. (hẻm thông Điện Biên Phủ).DT: 4.3 x 18m 70m2. DT sổ công nhận: 45m2.Hiện trạng: Trệt + 3 lầu.Vị trí...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá tốt

      Thỏa thuận 64 m2
      - DT: Chuẩn 4x16m.- Hiện trạng:+ Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng đúc BTCT chắc chắn.+ Gồm 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh, sân để xe rộng, phòng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 40 m2 65 triệu/m2
      Nhà sổ hồng 3 lầu 4 phòng ngủ hẻm ô tô Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, 2,6 tỉ.Nhà thiết kế tân cổ điển, 3 lầu 4  phòng ngủ 3 toilet có...
      Đường Liên Khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 91 m2 tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 91 m2 197,81 triệu/m2
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!