Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 69 m2 297,11 triệu/m2
      Nhà mới tiện vô ở ngay, con hẻm sang và thoáng, ô tô 7 chỗ quay đầu vô tư.liên hệ ngay cho Ms. Nhã: 0901 478 ***chuyên gia ngôi nhà phố trung tâm Q1,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hòa Hưng - 12 - Quận 10, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 60 m2 66,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà MT NB Hoà Hưng, P. 12, Q. 10, TP. TP.HCM.Vị trí: Hoà Hưng - P. 12 - Q. 10.DT: Ngang 4m dài 15m.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm garage...
      Đường Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 99 m2 181,82 triệu/m2
      liên lạc Ms. Nhã 0901 478 *** để xem nhà.- Căn duy nhất có DT to giá rẻ phù hợp làm chung cư dịch vụ, không có căn thứ 2 để so sánh.- DT: 7 x 15m - nhà...

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 36 m2, hướng Nam tại Phường 14 - Quận 10, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 36 m2 236,12 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi 6m Q10 ngay đường 7A - Thành Thái 4 tầng, giá giảm về 8.5 tỉ.DT: 4x10m.Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng.Vị trí: Trung tâm Q10 cạnh khu căn ...
      Đường 7A, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 52 m2 tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 52 m2 106,93 triệu/m2
      Bán nhà 304// Tân Kỳ Tân Quý, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.DT: 4,3m x 12m - Đúc 4 tấm BTCT.TK: 1 trệt - 3 lầu - ST - 5 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh.Hẻm...
      304//, Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 64 m2 165,63 triệu/m2
      Bán nhà ngay MT Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận.DT ngang 4m dài 16m.Hiện trạng 2 tầng hợp đồngT: 45tr/th.Vị trí: Gần chợ Trần Hữu Trang, nhà thờ Ba Chuông,Khu vực cực...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. 3 để đi định cư nước ngoài.- DT: 6x15m, công nhận: 87.6m2.- Kết cấu: 2 lầu.- Giá: 23 tỉ (có thỏa thuận cho khách thiện...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 135 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Quận 1, giá 26,99 tỷ

      26.99 tỷ 135 m2 199,93 triệu/m2
      Bán căn biệt thự lâu đời có DT khủng tại khu Nguyễn Văn Thủ, Đa Kao, Q. 1.Khu căn biệt thự nội bộ - chỉ tầng lớp thượng lưu, trí thức lựa chọn sinh...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiến Thành - Quận 10, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      - DT: 5m x 8m.- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.Lửng: 1 phòng đủ công năng.2 lầu là 2 căn hộ chung cư.Sân thượng đã cải tạo thành một căn hộ.-...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 44 m2 tại Đường Quang Trung - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 44 m2 100 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu 4 tầng BTCT, gồm 3 phòng ngủ,  phòng vệ sinh, sân thượng, logia.+ Hẻm trước nhà thoáng, khu dân trí cao, cách 10m ra ngay MT.+...
      Đường Quang Trung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 65 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 65 m2 70 triệu/m2
      Bán bằng giá đất tặng nhà c4 mới. 70tr/ mét vuông còn thỏa thuận.- Bán nhà hẻm 1/ đường 7m thông Đất Mới, Bình Trị Đông, Bình Tân.- DT: 4x16.5m....
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trần Văn Đang - 11 - Quận 3, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      - DT: 5,8m x 10m- Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, phòng thờ, bếp, phòng khách- Hẻm 3m thông Trường Sa, cách...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 110 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 7 - Quận 3, giá 22 tỷ

      22 tỷ 110 m2 200 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 62 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Hoàng Diệu - Thủ Đức, thỏa thuận

      Thỏa thuận 62 m2
      Vì nợ tôi thiện chí bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu Đ. Hoàng Diệu 2 ngay đại học NH - sổ hồng.- Nội thất hoàn thiện, trả vào ngay.- Vị trí đẹp: Gần chợ Thủ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 16,99 tỷ

      16.99 tỷ 0 m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng.Quý khách vui lòng contact: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.- Vị trí...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Lượng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 40 m2 106,25 triệu/m2
      Khu đối diện Cityland vô vàn tiện ích.+ Vị trí: Ngay gần Cityland, Lotte Mart Gò Vấp.+ DT 3.7m nở hậu 4.22 x 12m.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu BTCT, 3PN,...
      Hẻm 350, Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 182 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hà Duy Phiên, giá rẻ

      Thỏa thuận 182 m2
      Chú năm cần bán ngay nhà vườn ngay đường Hà Duy Phiên, xã Bình Mỹ, Củ Chi. Cách Võ Văn Bích 3 kilomet.Đường oto, thông thoáng.DT 182 mét vuông...
      Đường Hà Duy Phiên, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà 7 tầng, 80 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng contact: 0917 457 *** Thúy Lê - bất động sản khu vực trung tâm.- Gần công an...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!