Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.135 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà 3 tầng, 72 m2 tại Đường Cây Trâm - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 72 m2 106,95 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm xe hơi đường Cây Trâm, P. 9, Q. Gò Vấp.- DT: 4m*18m= 72 mét vuông.- Xây dựng: 1 trệt, 3 lầu, BTCT) = 200 mét vuông sàn xây...
      Đường Cây Trâm, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 85 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 85 m2 70,59 triệu/m2
      Bán Nhà 3 Tầng hẻm xe hơi, 85 mét vuông Ngang 5m, Gần Kha Vạn Cân-Phạm Văn Đồng. 6 tỉ+ Nhà đẹp xây mới, vô ở ngay+ DT: 85 mét vuông ngang...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 68 m2 tại Đường Dương Thị Giang - Quận 12, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 68 m2 81,62 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay nhà Dương Thị Giang.DT 4x17 gồm 1 trệt 2 lầu sân thượng 3 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh nhà thiết kế lệch tầng thông...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 76 m2 tại Phố Hổ Biểu Chánh - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 76 m2
      Thông tin mô tả.chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngay ngôi nhà Hồ Biểu Chánh, P. 11, Q. Phú Nhuận.- Vị trí: Cách đường Huỳnh Văn Bánh 20m.- DT:...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 6m tại Phường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 71 m2 108,46 triệu/m2
      hẻm ô tô Thông, 5 tầng, HIÊM ngang 5 dài 15, nhỉnh 7 tỉ+ Nhà xây 5 tầng kiên cố , khu vực Dương Đức Hiền - Chê lan Viên ngay Trung Tâm Thể Duc Thể Thao...
      Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng tại Đường Bế Văn Cấm - Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán ngôi nhà đường Bế Văn Cấm, P. Tân Kiểng, Q. 7.- DT: 68,5m2 (5,5m x 12,3m).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu nhà có sân thượng và sân trước. Nhà có 4  phòng ...
      Đường Bế Văn Cấm, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 125 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 125 m2 196 triệu/m2
      1 trong top căn hộ chung cư dịch vụ đẹp nhất Trần Não - Bình An:- DT: 5 x 25m công nhận đủ.- Xây dựng: Hầm - Trệt - Lửng - 3 Lầu - Sân thượng.- Chỉ 1 ph...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 192 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 192 m2 97,92 triệu/m2
      Giá quá tốt - Gia đình cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi Luỹ Bán Bích, P. Hoà Thạnh, Tân Phú.DT: 8x25m, CN 192 mét vuông. Kết cấu: Cấp 4, tiện xây...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 110 m2 88,19 triệu/m2
      - Kẹt tiền cuối năm cần bán ngay ngôi nhà cấp 4 DT lớn- DT: 4.5 x 25m, nở hậu phong thủy tốt.- Hiện trạng: nhà c4, phù hợp làm kho, xây mới.- Khu vực đc...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 73 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 73 m2
      * Mô tả:- Nhà 01 trệt, 01 lầu, bê tông cốt thép, 02 phòng ngủ, 03 toilet, phòng khách, bếp, logia, giếng trời thoáng mát.- Sát MT, vài bước ra...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đoàn Văn Bơ - 14 - Quận 4, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 41 m2 95,13 triệu/m2
      Chỉ hơn 3 tỉ có nhà 3 tầng đúc bê tông cốt thép KDC hiện hữu.- KDC hiện hữu sổ hồng NH hỗ trợ.- Khu vực cư dân đông đúc ổn định, gần chợ gần trường học...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 82 m2 tại Đường Tôn Đản - 8 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 82 m2 103,66 triệu/m2
      Mô tả:+ Sát vách Q. 1, gần Q7, Q5, Q8.. Đi các Q. đều tiện, KD sầm uất, gần chợ, siêu thị, trường học.+ Nhà đúc BTCT chắc chắn, 3 tầng, 3 phòng ngủ,...
      Đường Tôn Đản, Phường 8, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 90 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Bình Lợi - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      - Cần tiền bán ngay ngôi nhà đường bàn cờ 12m Bình Lợi, có lề đường, ô tô ngủ trong nhà Đ. Bình lợi, P13, Bình Thạnh.- DT: 5x20m, CN 90m2, kết cấu: Trệt...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hùng Vương - Quận 5, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 65 m2 160 triệu/m2
      Cần bán nhanh hẻm xe hơi đường Hùng Vương, P. 4, Q. 5.- DT: 4,4 x 14,4m.- Kết cấu: 3 tầng.- Vị trí khu ở yên tĩnh nhà mới 100 phần trăm hẻm tứ phía...
      Đường Hùng Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 75 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      căn hộ góc 2 MT khu 364 Dương Quảng Hàm P5 Gò Vấp.+ Nhà 1 trệt, 4 Lầu, ST đầy đủ nội thất (thang máy 650Kg).+ Mỗi phòng đều có logia cửa sổ rất thoáng,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 80 m2 tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      - DT: 4 x 20m công nhận đủ.- Kết cấu: Trệt - 2 Lầu - Sân Thượng.- Trực diện công viên nhỏ nội khu- Khu vực cư dân tri thức cao - đồng bộ - an ninhĐặc biệt:...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 72 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 72 m2 170,84 triệu/m2
      Chính Chủ Gửi bán ngay Nhà Khu Kiều Đàm kề Him Lam, Đường Trần Xuân Soạn P. Tân Hưng , Q. 7.Mô tả:-Giá chào : 12.3 tỉ (còn thỏa thuận)- DT : ngang 4.5m,...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 60 m2, hướng Tây tại Đường Lê Văn Khương - Quận 12, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 60 m2 57,5 triệu/m2
      Chủ gửi.Nhà rẻ nhất Q. 12 giá chỉ bằng mảnh đất.Nhà 4x15m trệt lầu. Hướng Tây.- Lê văn Khương vào hai xẹc.- Vị trí đẹp. Nhà 3 PN.- Thích hợp cho người lớn...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!