Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.135 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Huỳnh Khương An - 5 - Gò Vấp, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 45 m2 73,34 triệu/m2
      Nhà cần bán nhanh Huỳnh Khương An, P. 5, Gò Vấp.+ Chủ đang nợ ngộp cần thanh lý gấp.+ Nhà còn mới 1 trệt 2 lầu 3 phòng ngủ - 3 toilet.+ Hẻm...
      Đường Huỳnh Khương An, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô. Hẻm thông ra Đặng Nhữ Lâm thị trấn Nhà Bè. DT 4,8x11m 2 lầu. 4 phòng ngủ. 3 toilet. Nhà xây để ở nên rất kiên cố. Giá: 4,6 tỉ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 32 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 12 - Quận 10, giá tốt

      Thỏa thuận 32 m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Cách Mạng Tháng Tám hẻm 3,5 m vài bước ra MT. Nhà đang cho thuê 12 tr / tháng, sổ hồng, đang cần bán định cư nước ngoài.Với DT:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hưng Phú - 8 - Quận 8, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      Nhà Hưng Phú hẻm thẳng 30m, thông Ba Đình hẻm ngắn P8 Q8.- DT: 3.1mx9m nở hậu 3.14m.- 1 trệt 1 lửng 1 lầu.- Cách MT 30m thông 2,5m xe ba gác thẳng ra Ba...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 44 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 14 - Phú Nhuận, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 44 m2 72,5 triệu/m2
      Bán nhà 1/ gần MT nội bộ đường Đặng Văn Ngữ Q. Phú Nhuận.DT: 4x11m. vuông vắn.Công nhận: 44m.Đường trước nhà đổ nhựa sạch sẽ, khu sang Phú Nhuận.Nhà 1 trệt...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 48 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 48 m2 64,17 triệu/m2
      Em cần bán nhà đc 132/30a đi vào, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.DT: 4x12m.Kết cấu 1 lầu - 2 phòng ngủ 2  nhà vệ sinh.Giá 3,08 tỉ thỏa ...
      132/30a, Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 37 m2 tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 37 m2 132,44 triệu/m2
      Chính chủ định cư nước ngoài cần bán ngay nhà sát MT Hòa Hưng, P13, Q. 10.DT: 4mx10m (37m2).Hiện trạng: Trệt lầu đúc BTCT.Nhà hẻm 3.5m, sạch sẽ, cách Mt...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Nê - Củ Chi, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 140 m2 10,72 triệu/m2
      Chính Chủ giử Bán ngôi nhà cấp 4 vừa xây đầu năm - Vị trí : MT đường Nguyễn Thị Nê Xã Phú Hòa Đông Huyện Củ Chi - DT : Ngang 7 dài 20 , vuông vắn , 2...
      Đường Nguyễn Thị Nê, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Văn Trí, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Cần Bán mẫu ngôi nhà phố .nằm ngay MT đường Huỳnh Văn Trí , rất thích hợp để a/c đầu tư KD ---Với thiết kế . 1 trệt 1 lầu. 3 PN. 2 toilet. 1 bếp . 1...
      Đường Huỳnh Văn Trí, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Hiến Thành - 14 - Quận 10, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 48 m2 173,96 triệu/m2
      Bán nhà đường Tô Hiến Thành P. 14 Q. 10.Vị trí ngay ngã 4 Thành Thái với Tô Hiến Thành hẻm vào 2 sẹc rộng xe tải quay đầu thoải mái.Kết cấu 1 trệt 1 lầu...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 60 m2 40,84 triệu/m2
      Bán lỗ nhà Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Bình Tân. Giá 2,45 tỉ, DT 60 mét vuông, call ngay Như 0766 372 ***, sổ sẵn.DT 60 mét vuông (5x12).Kết...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 3 tầng, 30 m2 tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 30 m2 115 triệu/m2
      + Nhà kết cấu 3 tầng BTCT gồm trệt 2 lầu.+ hẻm ô tô đổ cửa.+ Khu an ninh dân trí cao toàn nhà cao tầng.+ Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.+ sổ ...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 56 m2 tại Phường 10 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      Siêu phẩm - hẻm xe hơi 7 chỗ - 4  phòng ngủ - tặng nội thất đầy đủ xịn sò.Ngang 4,5m x dài 10.5m x 56m2 CN đủ.3 tầng BTCT x 4  phòng ngủ x...
      Phường 10, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng tại Đường Bùi Thị Xuân - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Nhà 1/ đường Bùi Thị Xuân, P2, Q. Tân Bình, 4 tầng BTCT đã hoàn công GIÁ CHỈ 3.2 T Đang cho thuê 17tr/tháng Đi bộ ra sân bay , ngay Công viên Hoàng Văn...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 120 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ bán dãy trọ hẻm 1 sẹc QL 1A.Ngang 4m.Dài 30m.sổ hồng chính chủ.Đường nhựa 4m.Giá còn thỏa thuận.Vị trí gần cầu Bình Thuận, gần Ao Đôi, Cây Cám,...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 512 m2 tại Đường Thạnh Xuân 31 - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 512 m2 7,62 triệu/m2
      TX.Bán căn biệt thự TX31 Q. 12.Sổ riêng nông nghiệp.DT 8 x 64m.Gồm 5 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.3 tỉ 900 thỏa thuận.
      Đường Thạnh Xuân 31, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng tại Đường Hòa Hảo - 5 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 0 m2
      * Nhà nằm trong khu dân trí cao, hẻm 1 sẹc oto chạy vô tới nhà. Gần đại học Kinh Tế.- DT: 40,2m2- DT sàn: 126m2- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng. Nhà đang...
      Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 60 m2 111,67 triệu/m2
      DT: 4.2x12.4m.- Hiện trạng: Trệt, 2 lầu, 3 phòng, nhà đẹp sạch sẽ dọn vô ở ngay.- Vị trí: Trước mặt là Hồ Tân Mỹ, thoáng mát, gần ủy ban nhân dân Tân...
      Hẻm 236 Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!