Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.139 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 75 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      căn hộ góc 2 MT khu 364 Dương Quảng Hàm P5 Gò Vấp.+ Nhà 1 trệt, 4 Lầu, ST đầy đủ nội thất (thang máy 650Kg).+ Mỗi phòng đều có logia cửa sổ rất thoáng,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 80 m2 tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      - DT: 4 x 20m công nhận đủ.- Kết cấu: Trệt - 2 Lầu - Sân Thượng.- Trực diện công viên nhỏ nội khu- Khu vực cư dân tri thức cao - đồng bộ - an ninhĐặc biệt:...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 72 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 72 m2 170,84 triệu/m2
      Chính Chủ Gửi bán ngay Nhà Khu Kiều Đàm kề Him Lam, Đường Trần Xuân Soạn P. Tân Hưng , Q. 7.Mô tả:-Giá chào : 12.3 tỉ (còn thỏa thuận)- DT : ngang 4.5m,...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 60 m2, hướng Tây tại Đường Lê Văn Khương - Quận 12, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 60 m2 57,5 triệu/m2
      Chủ gửi.Nhà rẻ nhất Q. 12 giá chỉ bằng mảnh đất.Nhà 4x15m trệt lầu. Hướng Tây.- Lê văn Khương vào hai xẹc.- Vị trí đẹp. Nhà 3 PN.- Thích hợp cho người lớn...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 172 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Đường Tô Hiệu - Tân Phú, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 172 m2 34,6 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 110 Tô Hiệu 1 trệt 4 lầu giá 5.950 tỉDT : 4x11, 171 mét vuông DTSDĐường nhựa 8m, vị trí nhà ngay ngã 4 thuận tiện văn phòng, ở, buôn bán....
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Phường 4 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 45 m2 173,34 triệu/m2
      SHR hoàn công đường rộng tận 9m 2 xe tải đua nhau.- KDC hiện hữu sổ hồng NH hỗ trợ.- Chỉ cách vòng xoay Tân Vĩnh 50m thẳng 1 đường không quẹo.- Công nhận...
      Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 64 m2 98,44 triệu/m2
      Sổ đẹp, nhà đẹp, đất đẹp, nhiều công năng, khu vực dân trí cao... 10 điểm không có nhưng ạ. a/c em ai có duyên thì sẽ mua đc ngôi nhà này ạ.- Vị trí: Đường...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 12 - Quận 10, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhà gấp hẻm xe ba gác, cách MT đường Cách Mạng Tháng Tám chỉ 100m, hẻm thông, hẻm một sẹc, di chuyển thuận tiện đi các hướng.Với DT:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 0 m2
      Bán nhà Nguyễn Thị Thập, đẹp long lanh, ô tô đậu cửa, 90.5 mét vuông, chỉ 9tỷ3.liên hệ 0385 462 ***
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thới An 11 - Quận 12, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 40 m2 72,25 triệu/m2
      Nhà bán nhanh đường Trần Thị Cờ, Thới An 11 ngay KDC đông đúc 1 xẹc đi bộ ra tới chợ hẻm 3m 1 xẹc ngắn 20m.giá 2tỉ890 tr thỏa thuận.Nhà có sổ hồng cầm...
      Đường Thới An 11, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
      W
      Hoàng Văn Ninh Www.nhadatmattienquan12.vn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Cần bán nhà khu phân lô gần căn biệt thự cao cấp, oto ngủ trong nhà,kết cấu 5 tầng, 5 PN, 5  toilet.DT: 6 x 10m2, nhà vừa xây, nội thất xịn xò,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Nhà mới tinh - ô tô vi vu đỗ cửa - 4 tầng bề thế - nhỉnh 5 tỉ.Có nhà đẹp vô ở ngay - Huỳnh Tấn Phát - TTNB.Mô Tả:* Nhà đẹp kế bên Q. 7, chỉ cách mỗi cây...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 66 m2 tại Đường Trường Chinh - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 66 m2 113,64 triệu/m2
      Mô tả.DT: 4 x 16,5m sổ vuông, không lộ giới, hẻm ô tô, nhà một sẹc.Kết cấu: 3 tầng, bê tông cốt thép chắc chắn, gồm 4 PN, 4  nhà vệ sinh, sân...
      Đường Trường Chinh, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 105 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 105 m2 69,53 triệu/m2
      + Nhà kết cấu 3 tầng BTCT gồm trệt 2 lầu.+ Vị trí sát hẻm ô tô thông qua đường số 2.+ Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.+ Thích hợp mở văn phòng,...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 48 m2 103,13 triệu/m2
      Giá 5,3 tỉ.Cần bán ngay nên giảm.Giá 4,95 tỉ còn bớt lộc cho khách mua nhanh,Thân gửi ACE Chạy phụ Hoa hồng 1 phần trăm. Nhà đang cho thuê 11 tr.Nhà...
      1/, Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 21 m2 tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 21 m2 138,1 triệu/m2
      Bán nhà đường số 59 P. 14 Q. Gò Vấp, hẻm chợ Thạch Đà.+ Vị trí: Gần chợ Thạch Đà, thuận tiện mua sắm, KD, bán hàng online,... Gần trường học, BV, siêu...
      2/, Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng tại Đường Lê Thị Bạch Cát - 13 - Quận 11, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Chủ cũ nhà lúc trước đang cho thuê. Chủ có việc KD cần bán lại cho khách thiện chí. hẻm ô tô đậu và quẹo xe vào tới nhà.- DT: 82,3 m2 (4,4 x 17,15m).-...
      Đường Lê Thị Bạch Cát, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 3m tại Đường Chuyên Dùng 9 - Quận 7, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 63 m2 61,75 triệu/m2
      - Bán nhà 2 MT hẻm đường Chuyên Dùng 9 P. Phú Mỹ Q. 7, TP. Sài Gòn.- Hẻm 3m QH mở rộng 6m, cách hẻm ô tô đường Chuyên Dùng 9 ~ 50m.- DT: 3,05m x 21m (nở...
      Đường Chuyên Dùng 9, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!