Thông tin mô tả
Bán nhà sát Lạc Long Quân, Tân Bình, 4 tầng, 4x12 rất đẹp, chỉ 4
+ 4 tầng 4
+ Hẻm an ninh mát mẻ, vị trí lý tưởng, 2
+
+ Hạ chào 1.5
Giá: 4,99 Tỷ
Diện tích: 47 m2
Giá/m2: 106,17 Triệu/m2
950654
Mua bán
+ 4 tầng 4
+ Hẻm an ninh mát mẻ, vị trí lý tưởng, 2
+
+ Hạ chào 1.5
Lê Tín
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
5 tỷ
30 m2
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2