Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.139 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 66 m2 113,64 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m thông, đường Lê Văn Qưới.DT: 6m x 11m. Xây dựng đủ.Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng. 5 phòng ngủ + 6 toilet + sân thượng...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      - Cần bán ngay nhà hẻm xe hơi Phan Huy Ích Gò Vấp. Gần siêu thị Emart 2 vị trí hot nhiều tiềm năng tương lai.- DT: 4 x 7.5m (30 mét vuông).- Kết...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đỗ Nhuận - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      Giảm 400tr, giá mới 9,8 tỉ tặng toàn bộ nội thất xịn sò.Vị trí và nhà 4 tầng cực đẹp, hẻm 20 m có vỉa hẻ to hơn MT, 3 mặt thoáng mát không lộ giới. Đi Bộ...
      Đường Đỗ Nhuận, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 100 m2 129 triệu/m2
      Bán ngôi nhà MT khu tên lửa DT lớn 5x20m, đường trước nhà 12m có vỉa hè khu vực sầm uất nhất Bình Tân, KD đủ nghành nghề, tiện ích xung quanh đầy đủ không...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 55 m2 105,46 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m thông, đường Hương Lộ 2, Q.Bình Tân+ DT: 5m x 11m. Xây dựng đủ, không lộ giới+ Kết cấu: trệt + lửng + 2 lầu + Sân thượng. 5 phòng ngủ +...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 56 m2 tại Đường 397 - Phước Long B - Quận 9, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 56 m2 148,22 triệu/m2
      Nhà xây 1 trệt 3 lầu, DT 60m2 (ngang rộng 4.2m x 14m).Nhà thiết kế gồm phòng khách, khu vực bếp, 5 PN và 5  toilet.- Cách 10m ra đường Đỗ Xuân Hợp.-...
      Đường 397, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 345 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 98 tỷ

      98 tỷ 345 m2 284,06 triệu/m2
      - Độc nhất! Còn sót lại trong khu căn biệt thự vip Q. 1.- DT: 22.6 x 20m. Công nhận: 345 mét vuông.- Kết cấu: Trệt lầu (Tiện xây mới căn biệt ...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 73 m2 tại Đường Linh Đông - Linh Đông - Thủ Đức, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 73 m2 121,92 triệu/m2
      - Đường nhựa xe tải quay đầu cách MT Linh Đông ~ 30, gần ngay Phạm Văn ĐỒng.- Hiện đang làm chung cư Mini cho thuê thu nhập 35 tr/tháng.- Hiện tại là 7...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 156 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 156 m2 75 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Số 11 khu dân cư Gia Hòa ngay khu dân cư Khang Điền, Phước Long B Q. 9.DT đất: 6 x 26m.DTXD: 446m2, 1 trệt 2 lầu 1 tum.- Đường trước...
      Dự án Gia Hòa, Đường Số 11, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 8 tầng, 90 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 90 m2 233,34 triệu/m2
      bán ngay siêu phẩm Võ Thị Sáu - Phạm Ngọc Thạch, P7 Q3 - (4x23m) sẵn 7 tầng + có thang máy. hợp đồngT 90 tr. Chỉ 21 tỉ TL. liên hệ Ms Tâm 0932 723 ***...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 72 m2, hướng Nam tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      Bán nhà phố đường nội bộ 9N Đường số 8, KP2, P. An Lạc, Bình Tân, Tp TP.HCM. DT: 4m*18m. Cấu trúc: 1 trệt, 1 lầu, 1 sân thượng, 2 PN, 3  nhà vệ ...
      9N Đường số 8, KP2, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 33 m2, hướng Đông - Nam tại Đường 11 - Bình Tân, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 33 m2 102,43 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng riêng chính chủ Q. Bình Tân, 33 mét vuông, 1 lầu, 3 tỉ 380 tr.Đường Số 11, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, TP. Thành phố Hồ Chí ...
      Đường 11, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 36 m2 152,78 triệu/m2
      * đc: Hẻm Đường Thành Thái, P. 14, Q. 10.- Gần ủy ban nhân dân Q10, thông với Nguyễn Ngọc Lộc.- Hẻm ba gác máy đậu trước nhà, cách nhà một căn là hẻm ô...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 11m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 98 m2 158,17 triệu/m2
      căn biệt thự Q7 - chính chủ 1 đời - HXT - ngang 11m - nhà 4 tầng - nhỉnh 15 tỉ.- Mô tả:+ DT 98m2, ngang 11m dài 9m.+ Kết cấu: Nhà 4 tầng một, 2 lầu, ST,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng tại Đường Trần Hưng Đạo - 6 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Xuất cảnh, bán ngay nhà mới hẻm xe hơi Trần Hưng Đạo, Q. 5.- DT: 4,5 x 19m.- Kết cấu: Trệt lửng 3 lầu sân thượng, nhà mới, nội thất đầy đủ.- Vị trí:...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 6, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 74 m2 351,36 triệu/m2
      - Vị trí: P. Bến Thành, Q1.- DT: 4 x 19m x 5 tầng (SĐ 74m2).- Sổ vuông vắn, đẹp xịn.- Giá 26 tỉ.hẻm ô tô Q1 - Chợ Bến Thành - KD cho thuê 90tr/ tháng -...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Trịnh Thị Miễn - Hóc Môn, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà cấp 4 (cũ), DT 50,8  mét vuông chính chủ tại ấp Tam Đông, ngay ngã 5, Thới Tam Thôn.- Loại nhà: nhà c4 cũ.- DT: 50.8  mét vuông.- Giấy...
      136/3A, Ấp Tam Đông, Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      S
      Hoàng Lê (packaging Solution) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 56 m2 94,65 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố vừa xây 5 tấm siêu đẹp đầy đủ nội thất - xách va li vô ở liền đường Bình Trị Đông, hẻm đẹp 8m gần chợ Lê Văn Quới cách ngã tư Bốn...