Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.135 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường An Dương Vương - 10 - Quận 5, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Bán nhà An Dương Vương, Q5.Cách hẻm ô tô 30m.- Ngang 8mx7m diện tích sử dụng 61,5m.- 1 trệt 1 lầu bê tông cốt thép, 3 PN, 2 nhà vệ sinh (có 1...
      Đường An Dương Vương, Phường 10, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      - Vị trí: Nằm tại trục đường rộng 6m. Thông thoáng. ô tô chạy thoải mái.- Hiện trạng nhà còn mới 90 phần trăm. Đang cho thuê 19 tr/ tháng.- Bán kính...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Quang Sung - 6 - Quận 6, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ngay.- Vị trí đẹp - gần ngay trường học, chợ, TTTM.- Sát bên chợ Lê Quang Sung cách vài chục mét.Nhà đẹp, kết cấu còn rất...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 48 m2 tại Đường Trần Huy Liệu - 8 - Phú Nhuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      Bán nhà 3 tầng mới keng, đường Trần Huy Liệu - P. 8 - Q. Phú Nhuận.DT; 6m x 8m2. Vuông.1 trệt - lửng - 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.SHR...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 42 m2 59,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Nguyễn Ảnh Thủ, Hiệp Thành, Q. 12, TP. TP.HCM.Vị Trí: Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - Q. 12, gần ủy ban nhân dân P., công an P., Chi...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường 3/2 - 16 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Q.11 - NGAY ĐƯỜNG 3/2, CÂY GÕ - THOÁNG MÁT - hẻm xe hơi THÔNG 40m² - NHỈNH 3. tỉVị Trí: Nhà nằm ngay vòng xoay Cây Gõ, Khu vực sầm uất, đầy đủ...
      Đường 3/2, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà ở Đường Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.Gần vòng xoay Cống Quỳnh - Nguyễn Trãi.Nằm trong hẻm nội bộ an ninh, sạch sẽ, chỉ 50m, 10m ra tới hẻm ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 62 m2 tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 62 m2 122,59 triệu/m2
      Chính chủ chia TS bán nhà hẻm xe hơi Q. 10- DT: 4m x 15m 62m2 công nhận đủ- Kết cấu: Trệt 2 Lầu nhà mới ở liền- Hẻm thông sạch và yên tĩnh, ô tô đỗ ngay...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 30 m2 tại Đường Tôn Thất Tùng - Quận 1, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 30 m2 263,34 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 3 lầu sân thượng. Phòng nào cũng có logia thoáng mát, full nội thất.- Hẻm 1 trục đi từ Nguyễn Thị Minh Khai vào 20m. Thông sang Bùi Thị Xuân,...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Của, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Nhà P13 Q8 2 lầu sân thượng.3 tỉ 700 (thỏa thuận).- DT 3,8 x 8m 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh.- Hẻm 2m cách MT 50m.- Đông ...
      Đường Nguyễn Văn Của, Phường 13, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Duy Tân - 15 - Phú Nhuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 34 m2
      Bán nhà: Duy Tân P15 - Q. Phú Nhuận (có giá siêu mềm).Hiện Trạng: Trệt + 2 lầu, 2 PN, 3  phòng vệ sinh đúc BTCT, sân thượng, nhà mới đẹp, thoáng.DT...
      Đường Duy Tân, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Đường 20 - Bình Tân, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 28 m2 92,86 triệu/m2
      Nhà bán hẻm 10/ ĐS 20 Gò Xoài, P BHHA, Bình Tân. Mua dọn vô ở ngay ạ, không cần sửa sang gì thêm.DT: 3,5x8m, một lầu nhà mới.Giá yêu thương: 2,6 tỉ...
      Đường 20, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 50 m2 62 triệu/m2
      Nhà đẹp - sổ a4 - hẻm ô tô - giáp tân phú - 50m2 - 3. x tỉ gần Lê Văn Quới, Gò Xoài, Kênh Nước Đen... Tiện sang Q. 6, Tân Phú.- Kết cấu: 2 tầng, 50m2,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Đường trước nhà 6m thông thoáng.Xung quanh cây xanh thoáng mát.Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.DT 60m2 (sàn 180m2) hoàn công đầy đủ.sổ hồng, công chứng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 40 m2 79,75 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn cấn bán nhà MT Cống Quỳnh, Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, TP. Hồ Chí Minh.Vị trí: Cống Quỳnh - Nguyễn Cư Trinh - Q. 1, gần chợ Thái Bình cách 300m.DT:...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 60 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      Em cần bán ngôi nhà phố đồng bộ 20 căn, đc 1/ Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.DT: 4x15m.Kết cấu 1 lửng 3 lầu gồm 4 phòng ngủ, 1 phòng...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngô Tất Tố, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      - Bán nhà Ngô Tất Tố hẻm xe hơi 3 tầng 40 mét vuông 5tỉ 3 Bình Thạnh.- diện tích sử dụng 110 mét vuông. 3 tầng. 2  phòng ngủ...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 72 m2 79,17 triệu/m2
      DT: 4x18m vuông vắn.Khu an ninh, yên tĩnh, dân trí cao, thích hợp mua về để ở.Kết cấu: Trệt 1 Lầu.Cách MT chỉ 70m.Giá: 5 tỉ 700 TL.Khu an ninh, dân trí...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!