Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.133 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 179 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đa Phước - Bình Chánh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 179 m2 24,31 triệu/m2
      Nhà bán SHR ấp 5 xã Đa Phước, Bình Chánh. Gần trường học cấp 1_2_3. Điện Máy Xanh. Đầy đủ tiện ích không thiếu gì..Cách MT đường QL 50 vào 40m.Dt nhà 10...
      Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 62 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 62 m2 74,2 triệu/m2
      -Bán nhà hẻm xe hơi thông -gần ngã 4 4 xã -Bình Tân-DT : 5 X12 ( công nhận 62m2 )-Hiện trạng : nhà đúc BTCT đẹp gồm 1 trệt 1 lầu gồm 3 phòng ngủ,...
      Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 7m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 99 m2 100 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 116/ Huỳnh Tấn Phát - 2 MT hẻm ôtô 7m. Cách khu chế xuất tân Thuận 500m. Q. 7.- 5.5m x 18m. - 1trệt 2 lầu. 4  phòng ngủ. 1nhà bếp....
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Bình Chánh, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 56 m2 25,36 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay ngôi nhà đẹp vị trí đẹp 1xet đường Nguyễn Thị trọn 1 tỉ 420 tr bớt lộc cho khách thiện chí.Ngang 4 m dài 14 m gác lửng 2MT 3 PN 2...
      Đường Nguyễn Thị Trọn, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 90 m2 tại Phường 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      Nhà đẹp 90m2 x 2 tầng Lê Trọng Tấn - sổ vuông đẹp - 4 phòng ngủ chỉ hơn 7 tỉ.oto đậu cửa.DT: 92m2 x 2 tầng (4 x 23).Giá chỉ: 7 tỉ 5.Mô tả:Trệt lầu sân...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Bình Tân, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 140 m2 117,15 triệu/m2
      Bán biệt phủ 4 tầng - cạnh aeon tên lửa - view công viên - ngang 7m x 20m, chỉ 16 tỉ hơn.căn biệt thự đường số 5(khu dân cư hai thành), dt 140 mét ...
      Đường Số 5, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      MT trung tâm Tên Lửa, Bình Tân, 6*20m, đường 12m, nhà 1 đời chủ chưa qua đầu tư.+ DT Ngang 6x 20m bề thế. Đường nhựa 8m, lề 4m. Khu dân trí, yên tĩnh, an...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 0 m2
      Giá 3ty580.2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn - P Cô Giang Q1.Cách MT đường Hồ Hảo Hớn vài bước chân.Kcấu 1 trệt 1 lầu. 2 p ngủ. 2 phòng vệ sinh.Ngang 3,52 dài 9,4...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - Quận 8, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 40 m2 72,5 triệu/m2
      Mô tả:+ hẻm ô tô thông thoáng ra đường Ba Đình.+ Nhà kết cấu trệt 2 lầu.- Lầu 1: Để xe, phòng khách, bếp  phòng vệ sinh.- Lầu 2: 2 PN + 2...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Quá, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 90 m2 98,34 triệu/m2
      * khu dân cư An Sương Q. 12 - khu dân cư vip đang phát triển mạnh mẽ - đầy đủ tiện ích - không gian sống trong lành đẳng cấp.* Nhà 4 tầng DT 4.5m x 20m....
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 2 tầng, 89 m2, hướng Bắc tại Đường 182 - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 6 tỷ

      6 tỷ 89 m2 67,42 triệu/m2
      Nhà trệt lầu đường 182, Tăng Nhơn Phú A.- 89m2 thực tế 117m2, sàn xd 116m2.- Giá ngộp 6 tỉ gấp!call ngay 0989 679 *** NC.
      Đường 182, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 20 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - 1 - Tân Bình, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 20 m2 160 triệu/m2
      ( Mã Số 116 ) ( P. 1 ) ( Tân Bình ) CHỦ CẦN BÁN TRONG THÁNG HẠ THÊM 100TR, GIÁ MỚI 3.2 tỉ.TRUNG TẬM Q., GẦN SÂN BAY, CV HOÀNG VĂN THỤ, GẦN CHỢ, BV, trường ...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 58 m2
      - Bán nhà sổ hồng riêng chính chủ, thiết kế bán cổ điển, kết cấu 1 trệt 1 lửng 3 lầu. Hướng nhà hướng Đông Nam, hướng Tây Bắc, hướng Tây Nam hiện...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 52 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 52 m2 88,47 triệu/m2
      Giá mới chỉ 4.6 tỉ.Siêu phẩm - Lê Văn Quới - 4 tầng - 4 tỉ nhỉnh.Lê Văn Quới P. Bình Trị Đông A - Bình Tân.Mô tả:Ngang 4m dài 13m.- 1 trệt 2 lầu BTCT,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Đa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 54 m2 72,23 triệu/m2
      DT: N 4m x dài 13m vuông vắn.KC: 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh.Vị trí: Ngay khu KD online, gần trạm y tế, gần chợ, trường cấp 1,2,3...
      Đường Thanh Đa, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thái Quang Phước Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Khương - Thới An - Quận 12, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      nhà mặt tiền LÊ VĂN KHƯƠNG Q12 GIÁ RẺ CẦN bán ngayBán nhà hẻm xe hơi 8m đường Lê Văn Khương, P. Thới An, Q12.DT 4x20 kết cấu 4 tầng kiên cố hoàn công...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường An Dương Vương - 10 - Quận 5, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Bán nhà An Dương Vương, Q5.Cách hẻm ô tô 30m.- Ngang 8mx7m diện tích sử dụng 61,5m.- 1 trệt 1 lầu bê tông cốt thép, 3 PN, 2 nhà vệ sinh (có 1...
      Đường An Dương Vương, Phường 10, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      - Vị trí: Nằm tại trục đường rộng 6m. Thông thoáng. ô tô chạy thoải mái.- Hiện trạng nhà còn mới 90 phần trăm. Đang cho thuê 19 tr/ tháng.- Bán kính...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!