Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.139 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2 tại Bình Tân, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 64 m2 67,97 triệu/m2
      - Bán nhà: hẻm xe hơi đường Số 8 Lê Văn Quới, DT: 4x16m.- Hiện trạng: Hẻm trước nhà 6m ô tô vô đến nhà, cách MT đường chỉ vài chục, đi bộ ra đến chợ Bình...
      Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 52 m2, hướng Nam tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 52 m2 121,16 triệu/m2
      Bán nhà hẻm thông 5m đường Gò Dầu, 4mx13m, nhà 3 lầu mới, giá 6.3 tỉ, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- Vị trí: Hẻm 38 đường Gò Dầu, gần ngã 4 Gò Dầu - trương Vĩnh...
      Hẻm 38, Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 15 m2 tại Phường 10 - Tân Bình, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 15 m2 126,67 triệu/m2
      Nhà 2 lầu mới tinh mua vô ở ngay, cách MT đường 20m.Mô tả.+ Nhà trệt, lầu, gác lửng, gồm 2 PN, 2 vệ sinh, bếp, khách, logia.+ Nhà mới mua vô ở ngay, hẻm...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương - Quận 7, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 70 m2 207,15 triệu/m2
      MT hẻm xe hơi thông, 20 m ra MT 70 m2, ngang 5m, giá mềm. Đường Lê Văn Lương, P. Tân Phong, Q. 7.Nhà xây 1 trệt, 3 lầu, 5  phòng ngủ, 5 P...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 71 m2 tại Đường Hòa Hảo - 5 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 71 m2 218,31 triệu/m2
      + Nhà kết cấu 4 Tầng BTCT gồm trệt, 3lầu. 5 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, khép kín. PK, Bếp, sân thượng, logia thoáng mát có thang máy chờ.+ ; HXT...
      Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Bình Tân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường nội bộ 9N đường Số 8, KP2, P. An Lạc, Bình Tân, HCM. DT: 4m*18m. Cấu trúc: 1 trệt, 1 lầu, 1 sân thượng, 2 PN, 3  nhà vệ ...
      Đường Số 8, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 56 m2 tại Đường Cư Xá Lữ Gia - 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 56 m2 250 triệu/m2
      Bán rẻ nhà Cư Xá Lữ Gia Q. 11, DT 56m2 chỉ 14 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà 2 tầng.+ Vị trí; Q. 11, Lữ Gia, giáp Q. 10, kế bên trường đại học Bách khoa, BV...
      Đường Cư Xá Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Bình Tân, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 250 m2 154 triệu/m2
      * Bán căn biệt thự góc 2 MT KDC Tên Lửa.* DT: 10 x 25m.* Xây dựng: 1 hầm + 2 lầu + mái ngói.* Trước mặt nhà có công viên lớn.* Cách Aeon Mall Tên Lửa...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 10m tại Phường Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 112 m2 111,61 triệu/m2
      - Vị trí: Đường số 9m, Cư xá NH, P. Tân Thuận Tây, Q. 7.- Hẻm oto 10 m.- Nhà 1 tầng, tiện xây mới, KDC cao cấp.* hotline xem nhà: Phương Linh 0938 627...
      Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 72 m2 166,67 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà hẻm xe hơi vip Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Bình Thạnh.- Vị trí cực đẹp: Cả 2 MT đều là hẻm ô tô thông, đoạn gần Xô Viết nghệ Tĩnh.-...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quận Thủ Đức, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Gia đình tôi không có nhu cầu sử dụng cần bán lại ngôi nhà cấp 4 SHR thổ cư 100 mét vuông, nở hậu hơn 30 mét vuông không nằm trong sổ. Có hỗ...
      Phường Tân Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp tại Đường Chuyên Dùng - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm 3.5m đường Chuyên Dùng Chính, P. Phú Mỹ, Q. 7, TP. Hồ Chí Minh.- DT: 32.7m2 (3.8m x 8.7m), kết cấu trệt lửng có 2 PN, 2 WC.- SHR, cư dân đông...
      Đường Chuyên Dùng Chính, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Tá Hán - An Phú - Quận 2, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 80 m2 197,5 triệu/m2
      15.8 tỉ TL ngay MT Bùi Tá Hán trung tâm An Phú - An Khánh, Q. 2, DT: 4x20m, 3 lầu sân thượng.- DT: 4x20m = 80m2 (CN).- Kết cấu: Hầm + 3 tầng + Sân thượng.-...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thế Hiển - Quận 8, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 80 m2 83,75 triệu/m2
      Nhà mới ở ngay MT Phạm Thế Hiển Q8 - 4x20m - 4 tầng - nhỉnh 6 tỉ - contact 0909 547 ***.+ Vị trí: căn nhà phố đường số Phạm Thế Hiển, thuộc khu dân cư...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 52 m2 132,7 triệu/m2
      Bán nhà hẻm vip oto khu Nguyễn Cửu Đàm, 4m x13.5 m, giá 6.9 tỉ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- Vị trí: Gần đường Hoa Bằng, Nguyễn Cửu Đàm, cách Tân Kỳ Tân Quý...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 64 m2 103,13 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà 2 Tầng mới cứng - Tuyến đường tiếp giáp liên Q.. * DT :64m2 (4.5x15m) Nở hậu tài lộc - Sổ vuông vắn. * Nhà 2 tầng mới...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà ở đường Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.Gần vòng xoay Cống Quỳnh - Nguyễn Trãi.Nằm trong hẻm nội bộ an ninh, sạch sẽ, chỉ 50m, 10m ra tới hẻm ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Thị Riêng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 64 m2 82,82 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đẹp đường Lê Thị Riêng, P. Thới An. Q. 12.- DT: 4m x 16m. CN đủ 64m2.- Cấu kết: 1 trệt, 2 Lầu. Gồm có p. Khánh, khu bếp, 4 PN, 4 toilét,...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!