Thông tin mô tả
Bán nhà
Nhà
Nhà 1 trệt 1 lửng, nhà cứng cáp.
Giảm từ 5.85
Tiếp KH thiện chí.
Nhà gồm 2 tầng 3
+ Tiện ích: Khu vực sầm uất nhất, tiện ích bao quanh nhà, chợ, trường học,
+ Sổ nở hậu cực đẹp,
+
Giá: 3,85 Tỷ
Diện tích: 91 m2
Giá/m2: 42,31 Triệu/m2
897948
Mua bán
Bán nhà
Nhà
Nhà 1 trệt 1 lửng, nhà cứng cáp.
Giảm từ 5.85
Tiếp KH thiện chí.
Nhà gồm 2 tầng 3
+ Sổ nở hậu cực đẹp,
+
Trần Thị Hồng Nhung
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2