Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà phố tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Cần chuyển nhượng ngôi nhà MT đường Nguyễn Xí - Q. Bình Thạnh Hồ Chí Minh.- Nhà vừa xây có thang máy.- Vị trí tuyệt đẹp sát ngã 4 Phạm văn Đồng -...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 264 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 264 m2 83,34 triệu/m2
      Vị trí, vị trí & vị trí, BĐS dòng tiền.Một siêu vị trí MT KD đường Lê Văn Khương, 8x33m giá 22 tỉ TL, Q12.Tòa nhà hiện đang có dòng tiền ổn định.KDC đông,...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 m2 tại Đường Đào Sư Tích - Phước Lộc - Nhà Bè, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2 m2
      Kẹt tiền đáo hạn NH bán nhanh nhà đất 1583 mét vuông MT Đào Sư Tích vị trí đẹp nhà đang KD quán coffee sân vườn rộng và đẹp nhất khu vực này, giá cả...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 66 m2 tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 66 m2 265,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố 3 tầng MT đường Hoàng Sa, P. Đa Kao, Q. 1.Vị trí đẹp, khu phố thương mại, thuận tiện KD đa ngành nghề, vừa ở vừa KD, cho...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 760 m2, mặt tiền 20m tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 56 tỷ

      56 tỷ 760 m2 73,69 triệu/m2
      MT hiếm ngang 18m - đa công năng - kết nối khu Tên Lửa - Lê Văn Quới.DT 760 mét vuông, Bình Trị Đông A, Bình Tân.+ MT 20m cực kỳ hiếm, nằm trên tuyến...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Tây - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 92 m2 114,14 triệu/m2
      MT Linh Tây ngay Phạm Văn Đồng - thu nhập 300tr/ năm - 92 mét vuông (4x22.5m) sổ A4 - hoàn công đủ.Giá 10.5 tỉ.Mô tả:Công năng: 2 tầng BTCT, hoàn công...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 165 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 165 m2 160,61 triệu/m2
      Bán MT Bùi Đình Túy ,P.12,BT ,6.3x28 , 3T ,XD: hầm 6L giá 26.5 tỉ đc: MT Bùi Đình Tuý, P.12, Q. Bình ThạnhDT: 6,3 x 28 m = 166  mét vuôngCông nhận:...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 205 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 205 m2 151,22 triệu/m2
      - Cần bán ngay MT đường K300 P12 Q. Tân Bình.- DT 6x34 công nhận 205m2.- Kết cấu: Nhà trệt 2 lầu (cũ).- Giá 31 tỉ.- pháp lí: SHR, công chứng nhanh trong...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tùng Thiện Vương - 12 - Quận 8, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 21 m2 119,05 triệu/m2
      căn nhà phố đường Tùng Thiện Vương, giá 2,5tỉ, DT 22 mét vuông, ngang 4,2m dài 5,2m.Mô tả:+ căn nhà phố đường, 1 lầu, 1 vệ sinh, có logia.,+ Vị...
      Đường Tùng Thiện Vương, Phường 12, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hưng Long - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      DT 60m2 - 4x 16m, (chiết khẩu 5 chỉ vàng).Vị trí: An Phú Tây, Hưng Long - An Phú Tây - Bình Chánh - TPHồ Chí Minh.pháp lí: Bán nhà sổ riêng 60m2, 1 trệt...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quận 7, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      bán ngay nhà phố đường số P. Tân Kiểng Q. 7.- DT: 4,51m x 17m. Nở hậu 4,7m.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu.- KDC an ninh, dân trí cao, nhà cao tầng đồng bộ.-...
      Đường Số 13, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trương Vĩnh Ký, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 180 m2 136,12 triệu/m2
      MT KD siêu vip Trương Vĩnh Ký, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú, vị trí KD cực đỉnh đa ngành, thuộc khu vip Tân Phú, 180m2, nhà thiết kế 3 tầng BTCT Kiên cố, nội...
      Đường Trương Vĩnh Ký, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 150 m2 tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 150 m2 400 triệu/m2
      Vị trí: MT đoạn đẹp sầm uất nhất đường Song Hành, An Phú - An Khánh, Q. 2.- DT: 7,5x20m = 150m2 công nhận.- Hiện trạng: nhà c4, tiện xây mới.- Cho thuê: 75...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 64 m2 17,35 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP NGUYỄN HỮU TRÍ, TÂN KIÊN, BÌNH CHÁNH, 1 tỉ 110Tr - 64 mét vuông- sổ hồng riêng- Vị trí: Nằm ngay MT Nguyễn Hữu Trí, Tân Kiên, Bình Chánh-...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Cửu Phú, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 66 m2 15,91 triệu/m2
      - Vị Trí: Nhà nằm ngay đường Nguyễn Cửu Phú, Tân Kiên, Bình Chánh ( Thuận Tiện Di Chuyển ) - DT: 66m2 ( 4,5 x 14,3 )- Thiết Kế: Nhà 1 Trệt 1 Lầu, Phòng...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 287 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 8 - Phú Nhuận, giá 105 tỷ

      105 tỷ 287 m2 365,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa căn nhà phố đường Phan Đăng Lưu, Q. Phú Nhuận.DT: 9.6x27.5m, nở hậu đẹp, công nhận 287 mét vuông.XD: 2 hầm 8 tầng + tầng kỹ...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 1 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Nguyễn Du - Quận 1, giá 600 tỷ

      600 tỷ 1 m2 600000 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Boutique villas MT Nguyễn Du, P. Bến Thành, Q. 1, TP Tp Tp HCM.- DT hơn 1000m2 ODT.- Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 76 tỷ

      76 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường Lê Thánh Tôn - P. Bến Nghé - Ngay góc Hai Bà Trưng - Vincom - Khu phố Nhật Hàn.- DT siêu chuẩn: 4,1m x 21,3m (vuông vắn + công nhận đủ...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!