Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 94 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phó Đức Chính - Bình Thạnh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 94 m2 180,86 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: Nhà xây 2018 với 1 trệt, 3 lầu sân thượng, đang cho thuê căn hộ chung cư dịch vụ Dòng tiền 500 tr/năm, có sẵn HĐ 4 năm (2 tỉ).+ Vị trí...
      Đường Phó Đức Chính, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 169 m2, mặt tiền 6m tại Đường Linh Đông - Thủ Đức, giá 9 tỷ

      9 tỷ 169 m2 53,26 triệu/m2
      Không còn căn nào đẹp rẻ hơn.Giảm 3,5tỉ còn 9tỉ chốt.nhà phố Linh Đông 169 mét vuông ngang 6m(nở hậu 7,3m) - đất vuông vắn đẹp.MT KD - trên 8 phòng...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, hướng Nam tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Nhà bán 2 tầng mới, đẹp Đs 18 khu dân cư Bình Hưng, xã Bình Hưng - BC.- DT: 4 x 20m - 80 mét vuông.- Hiện trạng nhà: Trệt, lầu, sân trước và sau. 3...
      Dự án KDC Bình Hưng, Đường Số 18, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 190 m2 tại Đường Dương Vũ Tùng - 2 - Bình Thạnh, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 190 m2 136,32 triệu/m2
      - Nhà 1 đời chủ lâu năm, chưa qua tay đầu tư.- Khu vực buôn bán sầm uất, giao thương tấp nập. liên kế các tuyến đường lớn như: Phan Đăng Lưu, Bạch Đằng,...
      Đường Vũ Tùng, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      * Vị trí đắc địa! Không có căn so sánh trong tầm giá!- DT: 4.2X24- Hiện trạng: 1 trêt 2 lầu. CPXD mới: Hầm+6 tầng- Phù hợp mua KD, cho thuê: shop, nhà hàng,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường 3/2 - 8 - Quận 11, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 60 m2 348,34 triệu/m2
      + MT đường KD đường 3/2 - trục đường KD huyết mạch của Q. 10, Q. 11, Hồng Bàng, Lý Thái Tổ,+ Đường rộng 30m - có vỉa hè.+ DT 60 m2 x 6 tầng - Nhà đang cho...
      Đường 3/2, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 145 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long A - Quận 9, giá 18 tỷ

      18 tỷ 145 m2 124,14 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà MT đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long A, TP Thủ Đức (Q. 9 cũ).- Vị trí cực đẹp nằm trên con đường sầm uất nhất Q. 9. Xung quanh nhiều toà...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 135 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 135 m2 213,34 triệu/m2
      Bán nhà đường 75 khu tân quy đông P. tân phong, Q. 7. Thành phố Hồ Chí MinhDT: 6x22,5m cn (135m2) trệt 2 lầu, sân thựợng, trước sau, đường trước nhà 16m...
      Đường Số 75, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 63 m2 tại Đường Võ Văn Vân - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 63 m2
      - Vị trí: MT đường Võ Văn Vân, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh.- giá ưu đãi.- DT: 63 mét vuông.- pháp lí: SHR.- NH cho vay tối đa 70 phần trăm.- Thiết...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 231 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 52 tỷ

      52 tỷ 231 m2 225,11 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT trước sau - nhà 2 tầng - đường Lê Văn Việt P. TNP. A - 231m2 ngang hơn 8m.Siêu phẩm vị trí đắt địa bậc nhất TP. Thủ Đức.Bán nhà 2 MT trước sau...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, hướng Đông tại Đường Võ Liêm Sơn - 4 - Quận 8, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà bán 4 tầng - 80 mét vuông (4 x 20) MT Võ Liêm Sơn khu dân cư Đồng Diều P4Q8 - 13 tỉ TL.- DT: 4 x 20 - DT sàn: 206 mét vuông.- Kết cấu:...
      Đường Võ Liêm Sơn, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Phú - Quận 7, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      ngôi nhà phố, 4 lầu, đường Số 5, P. Tân Phú, Q. 7, cần bán nhanh, giá 10,5 tỉ.- Nhà 1 trệt 3 lầu, sân thượng, 5 PN 5 phòng vệ sinh, phòng thờ,...
      Đường Số 5, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhà phố Bình Giã P. 13 Q. Tân Bình.- DT: 5x20, kết cấu 4 lầu đẹp nội thất luxury, MT sầm uất- Vị trí huyết mạch, con đường KD...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Văn Thân - 8 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 0 m2
      - Vị trí trung tâm Q. 6, gần galaxy Phạm văn chí và trường học Văn Thân P. 8 Q. 6.- Nhà nằm trục đường KD rộng 16m, kế bên là chợ và trường học, sau lưng là...
      Đường Văn Thân, Phường 8, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 150 m2 tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 150 m2 112,67 triệu/m2
      MT KD ngay ngã 4 Thạch Lam - Lũy Bán Bích - Thoại Ngọc Hầu - dòng tiền cho thuê gần 30tr/th - 5.2x32m nở hậu - khu vực đc xây dựng cao tầng.liên hệ Thu...
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 138 m2, mặt tiền 6m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 25 tỷ

      25 tỷ 138 m2 181,16 triệu/m2
      Bán nhà khu căn biệt thự MT đường Độc Lập, 2 lầu đẹp, 6mx23m, giá 25 tỉ, P. Tân Thành, Tân Phú.- DT: (6mx23m), vuông vắn, nhà đúc 1 hầm, 2 lầu, nội thất...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - 6 - Quận 3, giá 33 tỷ

      33 tỷ 50 m2 660 triệu/m2
      Siêu phẩm khan hiếm chiều ngang lớn nhất Q. 3 (Tin thật 100 phần trăm).Bán căn nhà phố Phạm Ngọc Thạch, P. 6, Q. 3.- DT: 14x6m, DTS: 207 mét ...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 160 m2 tại Đường Đề Thám - Quận 1, giá 69 tỷ

      69 tỷ 160 m2 431,25 triệu/m2
      bán nhanh toà ngôi nhà phố Đề Thám, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1 đoạn ngay ngã 4 Cô Giang và Đề Thám. Kế bên khu chung cư Novaland.DT 8x20m hầm 1 trệt 1 lửng...
      Đường Đề Thám, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!