Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Bình Chánh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 60 m2 24,17 triệu/m2
      Vị trí : Nhà ngay MT đường Nguyễn Cửu Phú. Siêu Thị Thế Giới Di Động.- DT: 60 mét vuông ( ngang 4, dài 15m ).- Thiết kế 1 trệt, 1 lầu. 3 PN. 2...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 320 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 30 tỷ

      30 tỷ 320 m2 93,75 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự P. Tân Quý, 8mx40m, giá 30 tỉ, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.Vị trí: MT nội bộ P. Tân Quý, gần Tân Hương, khu nội bộ yên tĩnh. Gần chợ, gần...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 60 m2 20,5 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường Hồ Học Lãm, An Lạc , Bình Tân- giá ưu đãi: 1 tỉ 230 tr- DT: 60m2- pháp lí: sổ hồng- NH cho vây tối đa 70%- Thiết kế: 1 trệt, 1 lầu-...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 80 m2 248,75 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng, MT (D2) Nguyễn Gia Trí, P25, Bình Thạnh.- DT 4m x 20m; CN 80 mét vuông, DTS 250 mét vuông. Nhà hướng Tây...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Thịnh - Quận 2, giá 14 tỷ

      14 tỷ 81 m2 172,84 triệu/m2
      Bán Hotel đường Lê Văn Thịnh, Bình Trưng Tây, Q. 2.- DT: 6m x 13,5m, DTSD: 350 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, sân thượng giặt phơi, thang máy tốc...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 315 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Thới An - Quận 12, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 315 m2 68,26 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lê Văn Khương, Thới An, Q. 12.DT: 10.5x30m, sổ hồng.Hiện trạng là quán coffee đang cho thuê thu nhập ổn định đi không có người quản lý...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 120 m2, hướng Tây - Nam tại Đường 25 - Thủ Đức, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 25 P. Hiệp Bình Chánh TP Thủ Đức. Quen sông Tp Hồ Chí Minh, trung tâm thương mại Gigamal, Phạm Văn Đồng,... KDC sầm uất, KD mua bán...
      Đường 25, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 178 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Lạc, giá 62 tỷ

      62 tỷ 178 m2 348,32 triệu/m2
      Tòa nhà 8 tầng MT giáp Q1 chỉ 62 tỉ thỏa thuận.MT Nguyễn Văn Lạc, P. 21, Bình Thạnh.DT XD 6.7x28m.+ Nhà có hầm 1 trệt 1 lửng 6 lầu đúc BTCT. Thang máy tốc...
      Đường Nguyễn Văn Lạc, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 33 tỷ

      33 tỷ 160 m2 206,25 triệu/m2
      Bán nhà MTKD số 377 đường Phú Thọ Hòa, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú.- DT: 8m x 20m (160 mét vuông).- Hiện trạng: 1 Trệt, 1 lửng, 4 lầu sân thượng, có thang...
      Số 377, Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Lê Bình - 4 - Tân Bình, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà góc 2 MT ngay đường Lê Bình, P. 4, Q. Tân Bình. Vị trí đẹp nằm trong khu vực an ninh, dân trí cao, CTXD 6 tầng, phù hợp để ở, xây dựng...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 78 m2, hướng Tây tại Đường Phùng Tá Chu - Bình Tân, giá 10 tỷ

      10 tỷ 78 m2 128,21 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Phùng Tá Chu, P. An Lạc A Q. Bình Tân.DT nhà 6x13m, 3 tầng nhà mới đẹp, khu vực đông đúc, thuận lợi KD buôn bán.Vị trí trung tâm sầm...
      Đường Phùng Tá Chu, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo - Tân Phú, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 125 m2 141,6 triệu/m2
      MT KD siêu vip Trần Hưng Đạo, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú, vị trí KD cực đỉnh đa ngành, thuộc khu vip Tân Phú, nhà DT lớn 125m2, ngang khủng 5m, nhà thiết kế 5...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 12 tầng, 368 m2, mặt tiền 13m tại Đường Cộng Hòa, giá 55 tỷ

      55 tỷ 368 m2 149,46 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình - vị trí ngay khối building VP Mitalab Tower.- DT đất 13x28m - hiện trạng đất trống.- Khu vực đc xây 2 hầm...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Văn Ba - Quận 7, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 102 m2 171,57 triệu/m2
      MT KHU JAMONA CITY - 102 mét vuông NGANG 5M vuông vắn - SHR 4 TẦNG HOÀN CÔNG ĐỦ - GIÁ 17.5 tỉMô tả:+ MT đường 20m, lề 4m, xe đậu ngày đêm, KD đa...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - Quận 12, giá 25 tỷ

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Ảnh Thủ Hiệp Thành Q. 12 cách ngã 3 Lê Văn Khương 300m DT 8x25m sổ hồng Hiện tại nhà câp 4 đang cho thuê bán đồ thời trang cho...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 202 m2, mặt tiền 7m tại Đường Âu Cơ - Tân Bình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 202 m2 153,47 triệu/m2
      Giảm 4 tỉ - MT KD siêu sầm uất - ngang gần 8m - cực hiếm - vip Tân Bình.MT Âu Cơ, P. 14, Tân Bình.DT: 7.7 x 26m.Kết cấu: nhà cấp 4 tiện xây 6 - 7 tầng gì...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 205 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ, giá 18 tỷ

      18 tỷ 205 m2 87,81 triệu/m2
      MT khoảng 8m ngang khoảng 210m2 Nguyễn Ảnh Thủ, Hiệp Thành, Vuông A4.- DT: 205m2 ngang 7.5m x dài 28m.- Giá chỉ 18.5 tỉ (thỏa thuận).- P. Hiệp Thành, Q....

      Sở hữu ngay nhà phố 620 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Quy - Quận 7, giá 80 tỷ

      80 tỷ 620 m2 129,04 triệu/m2
      căn nhà phố đường Nguyễn Thị Thập p Tân Quy Q. 7DT: 620m2SHR riêngGiá 80 tỉ còn thỏa thuậnLH: 0945 678 ***Minhtienlan.vn103A Đường 30, P. Tân Phong, Q....
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!