Thông tin mô tả
- Bán nhà
-
- Hiện trạng: 1 tầng.
- Khuôn đất đẹp
- Tiện xây tòa nhà văn phòng, building, nhà hàng,
- Xây dựng: 2 hầm + 10 tầng.
-
Giá: 119 Tỷ
Diện tích: 890 m2
Giá/m2: 133,71 Triệu/m2
878165
Mua bán
- Bán nhà
-
- Hiện trạng: 1 tầng.
- Khuôn đất đẹp
- Tiện xây tòa nhà văn phòng, building, nhà hàng,
- Xây dựng: 2 hầm + 10 tầng.
-
Hoàng Hải
Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
1,5 tỷ
60 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
10,5 tỷ
66 m2
Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
896 triệu
42,900001525878906 m2
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh
27,9 tỷ
106 m2