Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Sư Vạn Hạnh - Quận 10, giá 46 tỷ

      46 tỷ 140 m2 328,58 triệu/m2
      Hot - căn hộ góc 2 MT Sư Vạn Hạnh kế bên Vạn Hạnh mall. P. 12, Q10.+ Sở hữu vị trí KD số 1 tại Q10, tiện cho thuê, KD nhiều ngành nghề.+ Dt: 7,5x18m. Công...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Thạnh, giá 11,1 tỷ

      11.1 tỷ 64 m2 173,44 triệu/m2
      Anh con bác ruột. Cần giải quyết công việc làm ăn. Gửi mình bán ngôi nhà MT đường Tây thạnh, P. Tây thạnh Q. Tân Phú.nhà c4. Có DT 4,2m x 16m.Hiện đang...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 135 m2 tại Phường 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 135 m2 281,49 triệu/m2
      Bán nhà góc 222 MT đường Hoàng Hoa Thám, TB 12x17m vị trí vip khu nhà ga T3 chỉ 38 tỉ0945 808 ***DT: 12x17m Vị trí đẹp khu KD sầm uất, gần chợ, trường cấp ...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 67 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 67 m2 137,32 triệu/m2
      Giảm 3,3 tỉ - MT ngay Quang Trung Gò Vấp - 4 tầng - 7 x 15 - Nhà mới đầy đủ nội thất.Vị trí: MT Đường Số 14, P. 8, Gò Vấp (Quang Trung - Mercedes).DT: 7...
      Đường Số 14, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, hướng Đông - Nam tại Bình Tân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường số 14 P. Bình Hưng Hòa A gần chợ Lê Văn Qưới khu sầm uất tiện di chuyển về các Q. Tân Phú, 10, 6,8,...DT CN 55.5 mét vuông nhà...
      Đường Số 14, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 7 - Quận 5, giá 43 tỷ

      43 tỷ 160 m2 268,75 triệu/m2
      Kẹt nợ bán rẻ nhà MT Trần Hưng Đạo, Q5 DT 8x20m kết cấu trệt 2 tầng giá 45 tỉ không thỏa thuận.- DT: 8x20m.- DT CN: 160m2.- Kết cấu trệt 2 tầng.giá bán 43...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      Rẻ nhất MT đường Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.- DT: 4,4 x 12m.- Kết cấu: Nhà 1 tầng tiện xây mới.- Vị trí trung tâm tuyến đường thương hiệu bậc nhất...
      188, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2 tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà khu VIP sân bay Tân Sơn Nhất, P. 2, Tân Bình (đường trước nhà 10m).- DT: 5x24m CN: 120m2.- KC: 4 tầng ST.- Giá: 25 tỉ TL.hotline: 0866 898 ***
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 130 m2 tại Đường Nguyễn Duy - 3 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 130 m2 123,08 triệu/m2
      + DT: 130m2 (4.2m x 31m).+ Kết cấu BTCT 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu sân thượng. + Có 33 căn hộ dịch vụ đang cho thuê khoán hơn 100tr/tháng.+ Vị trí MT, cách...
      Đường Nguyễn Duy, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Mai Xuân Thưởng - 6 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      - Khu vực sầm uất, phù hợp KD tất cả các mặt hàng, dịch vụ.- Vi trí đẹp, giáp Chợ Lớn - bến xe - Kim Biên cách MT Hậu Giang chỉ 100m, xung quanh đầy đủ các...
      Đường Mai Xuân Thưởng, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 47 m2 93,62 triệu/m2
      + Sát Tân Phú, cạnh chợ Bình Long.+ Nhà đẹp ở ngay.+ Đường 5m thông nhiều hướng.+ pháp lí chuẩn, sổ vuông vắn.
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 162 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12, giá 24 tỷ

      24 tỷ 162 m2 148,15 triệu/m2
      -Nợ NH nặng cần bán nhanh tòa nhà MT Hà Huy Giáp, P. Thạnh Xuân, Q. 12.- DT: 7x25m.- Kết cấu: 7 tầng, có thang máy, giấy phòng cháy chữa cháy và trang...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Độc Lập - Tân Phú, giá 25 tỷ

      25 tỷ 140 m2 178,58 triệu/m2
      Chính chủ cần đi định cư trong tháng 12, giá cực kì bất ngờ cho biệt thự đã đẹp, ngang chuẩn, sổ vuông lại còn MT KD lớn Độc Lập Tân Phú đoạn đẹp- DT:...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Sơn Kỳ - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng đường Sơn Kỳ, Tân Phú gần siêu thị Aeonmall đường nhứ 10m.DT: 3,8 x 18m (4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, bếp, PK).Giá: 7 tỉ 8 còn TL.-...
      Đường Sơn Kỳ, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 65 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Gò Vấp, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      MT đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, DT 65.2m2 (4x16m), 6 tầng.Mô tả:Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. 1, Gò vấp.Nhà mới 6 tầng, MT đường KD sầm uất giáp phạm văn đồng, ra sân...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 157 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Văn Hát - Quận 9, giá 13 tỷ

      13 tỷ 157 m2 82,81 triệu/m2
      bán nhanh ngộp bank - nhà 1 trệt 3 lầu 1 tum - p. Long trường - 157m2 ngang 6,7m.VỊ trí trung tâm tiện ích - ngay chợ.Nhà đẹp xây kiên cố có thang mây.Bán...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Dương Đình Hội - Quận 9, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 140 m2 116,43 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Dương Đình Hội, Q. 9 (TP Thủ Đức).- DT 7x20m CN 111 mét vuông.- Tiện KD đa ngành nghề, mở văn phòng công ty,...- Chiều ngang rộng...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 98 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 12 - Phú Nhuận, giá 29 tỷ

      29 tỷ 98 m2 295,92 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Huỳnh Văn Bánh, P12, Q. Phú Nhuận.DT: 6.3 x 17m. vuông vắn.Kết Cấu: 1 Trệt 3 Lầu sân thượng, nhà xây ở nên cực kỳ cứng cáp.- Vị trí...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!