Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 115 tỷ

      115 tỷ 0 m2
      -cần tiền bán nhanh căn Building đẹp nhất đoạn đường 3/2 chỉ còn 115 tỉ, TL mạnh KH thiện chí. - DT: 8x20m , DT công nhận 145.6m2 , DT sàn 1409m2 - kết...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 68 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 12 - Quận 10, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 68 m2 183,83 triệu/m2
      MS48.- Bán nhà ngay Tô Hiến Thành P12 Q10 DT 4x17m 3 Tầng diện tích sử dụng 153m2 Chỉ 12.5 tỉ Thu Nhập 360 tr.- Nhà vuông vắn không lỗi phong thủy.-...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 270 m2 tại Đường Đồng Đen - 11 - Tân Bình, giá 77 tỷ

      77 tỷ 270 m2 285,19 triệu/m2
      Tòa nhà góc 2MT ngang lớn Đồng Đen - P11 - Q. Tân Bình - Trệt 3 lầu, 30x9m (270m2).- Vị trí siêu VIP để nhận diện thương hiệu Quốc tế.- DT: 30m x 9m, công...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 140 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 9 - Phú Nhuận, giá 26 tỷ

      26 tỷ 140 m2 185,72 triệu/m2
      Chính chủ vừa xuống giá. bán gấp nhà 5 tầng MT đường ngay Hoàng Văn Thụ, P. 9, Q. Phú Nhuận.DT: 8 x 20m.DT Công Nhận: 140m2Kết cấu: 5 tầng, lửng, sân...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 157 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 32 tỷ

      32 tỷ 157 m2 203,83 triệu/m2
      Bán cặp MT đường Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.- DT: 8.3x20m vuông.- DT đất ở công nhận: 157m2.- Kết cấu: Nhà 4 tầng, đúc BTCT kiên cố.- Vị trí: Trung tâm chợ...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hiệp Thành 26 - Quận 12, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 100 m2 83 triệu/m2
      MT đường HT 26 buôn bán mọi ngành nghề. Nhà cách bến xe bus ht ~ 200m. Ngang 4m x 25m đúc 1 trệt 3 lầu trên sân thượng, 5  phòng ngủ. 1 P. Thờ....
      Đường Hiệp Thành 26, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Hoàng Sa - Đa Kao - Quận 1, giá 26,2 tỷ

      26.2 tỷ 0 m2
      Giảm sốc 4 tỉ còn 26tỉ2 căn nhà phố 77 Hoàng Sa, P. Đa Kao, Q. 1.Nằm ngay góc ngã ba Nguyễn Đình Chiểu - Hoàng Sa, khu vực đối diện công viện cầu Thị...
      77, Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2, hướng Nam tại Đường 15 - Tân Quy - Quận 7, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 160 m2 165,63 triệu/m2
      (Q. 7) MT KD đường số 15(hiếm bán) - sát ngã 4 Lê Văn Lương.- DT: 8x20m, nhà c4 đang cho thuê.- Giá: 26 tỉ 500 tr.- Sát chợ Tân Quy - khu sầm uất.- Tiện...
      Đường 15, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 86 m2 tại Đường 10 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 86 m2 215,12 triệu/m2
      + DT: 5m x 17,2m, công nhận đủ.+ Kết cấu: Nhà 1 hầm, 4 tầng, 5 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, thang máy xịn sò + sân thượng trước sau thoáng mát,...
      Đường 10, Phường An Khánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 73 m2 tại Đường Dương Khánh Hội - 2 - Quận 4, giá 36 tỷ

      36 tỷ 73 m2 493,16 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng MT Khánh Hội P. 2 Q. 4.- DT: 4x18m.- Công nhận: 72m.- Kết cấu: Trệt, 5 lầu, sân thượng. (thang máy).- HĐ thuê 100 tr /tháng.- Giá: 36 tỉ.-...
      Đường Khánh Hội, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 410 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 34,9 tỷ

      34.9 tỷ 410 m2 85,13 triệu/m2
      nhà phố KD Lê Trọng Tấn, P. Sơn Kỳ, Tân Phú. 410 mét vuông, nhà thiết kế 3 tầng, sổ nở hậu tài lộc, dòng tiền thu nhập 150tr/tháng, nhỉnh 34 tỉ thỏa ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bình Chánh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 66 m2 17,43 triệu/m2
      Nhà Nằm Ngay Đường Trần Đại Nghĩa, Tân Kiên, Bình Chánh- DT: 66m2 ( 4,5 x 14,6 )- Nhà Thiết Kế: 1 Trệt 1 Lầu, Phòng Khách, nhà bếp, 2 PN, 2 Phòng  nhà...
      Đường Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 10 m2 tại Đường Nguyễn Thị Đành - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 150 tỷ

      150 tỷ 10 m2 15000 triệu/m2
      Cần bán MT Nguyễn Thị Đành Hóc Môn- DT : MT ngang 100m dài 100m công nhận 9379.5m2- Hiện Trạng : đất trống.- Vị trí : 200m ra đường Nguyễn Văn Bứa, giao...
      Đường Nguyễn Thị Đành, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 144 m2 tại Đường Hoa Đào - 2 - Phú Nhuận, giá 57 tỷ

      57 tỷ 144 m2 395,84 triệu/m2
      -bán nhanh MT ngang 8m Hoa Đào, P. 2, Phú Nhuận -Bán MT ngang lớn 8m Hoa Đào, P2, Q. Phú Nhuận.- DT: 8x18m, CN: 144m.- Kết cấu: Trệt, 4 tầng- giá: 57 tỉ...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 133 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 133 m2 45,87 triệu/m2
      Bán nhà phố đường gần Đỗ Xuân Hợp Thủ Đức, 100 mét vuông_7x19m giá chỉ 6.1 tỉ.NGỘP BANK MT ĐƯỜNG 475 PHƯỚC LONG B THỦ ĐỨC - 133 mét vuông...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 243 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Tiến, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 243 m2 102,47 triệu/m2
      nhà phố KD Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Tân Phú, 243 mét vuông, ngang khủng gần 7m nở hậu tài lộc, thiết kế 3 tầng BTCT kiên cố, giá chỉ nhỉnh 24...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 126 m2 tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9, giá 15 tỷ

      15 tỷ 126 m2 119,05 triệu/m2
      Giỏ hàng căn nhà phố Manhattan và Glory sang nhượng giá mềm nhất thị trường.* căn nhà phố Glory.- 84 mét vuông 7x12 5 tầng, nhà thô: 11. X tỉ.-...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 68 m2 257,36 triệu/m2
      Bán nhà MT Nguyễn hồng ĐÀO , P14, Q TB , dt: 5 x 15 ,nhà trệt 2 lầu giá 17,5 tỉ Bán ngôi nhà phố Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình, KD tốt cả ngày lẫn...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!