Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 15 tỷ

      15 tỷ 68 m2 220,59 triệu/m2
      Chín chủ bán nhà MT Nguyễn Trọng Tuyển P. 8 Q.  phòng ngủ 5x20m 3L.Giá 15 tỉ TL.liên hệ ngay 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 99 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 99 m2 74,75 triệu/m2
      BÁN 7,4 tỉ ngôi nhà phố KD P. HIỆP PHÚNGỘP BANK 5tỉ. NH ĐỊNH GIÁ 9,5 tỉ. MT TÂN HÒA 2 - HIỆP PHÚ 99 mét vuông - 2 TẦNG - HOÀN CÔNG ĐỦ -THÔNG SANG...
      Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 270 m2, mặt tiền 11m tại Đường Cao Thắng - Quận 3, giá 110 tỷ

      110 tỷ 270 m2 407,41 triệu/m2
      sổ hồng riêng chính chủ, mua bán công chứng nhanh gọn.DT: 9*30m, vuông vắn, phong thủy tốt.nhà c4 tiện xây dựng mới, giấy phép XD: Hầm - 10 tầng.Vị...
      Đường Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 440 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tập Đoàn 6B, giá 18 tỷ

      18 tỷ 440 m2 40,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố Tập Đoàn 6B, P. Tân tạo A, Bình Tân.căn nhà phố ngang 10 mét dài 44 mét, DT sổ công nhận 440m2, đất ODT.Hiện trạng cấp 3,...
      Đường Tập Đoàn 6B, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, hướng Tây - Nam tại Quận 12, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 72 m2 72,92 triệu/m2
      5 tỉ 300 thỏa thuận(có giá kín cho lái).MT gần chợ hiệp thành. Gần trường học. Khu.Kinh nghiệm mua nhà của ông bà ta nói mua nhà có vị trí nhất chợ, nhì...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Quận 2, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán hotel MT ĐS 5 Cát Lái 50 phòng ngủ full NT 6L 45 tỉ TL dòng tiền cao, liên hệ 0901 600 *** Phi Nguyễn.
      Đường Số 5, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 95 m2 145,27 triệu/m2
      MT khu tên lửa siêu vip oto vào nhà - gần Aeon Mall Bình Tân - Chính chủ 1 đời.Đường số 7a Bình Trị Đông B Bình Tân.Mô tả:+ DT: 5 x 19m. 1 trệt, 2 lầu + sân...
      Đường Số 7A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 125 m2 tại Đường Võ Duy Ninh - 22 - Bình Thạnh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 125 m2 126,4 triệu/m2
      + DT: 125m2 (ngang 6.2m x 20m). DTCN: 97m2.+ MT chợ, nhà cấp 4 đang tách thành 2 căn cho thuê.+ Dòng tiền cho thuê 40tr/tháng.+ Phù hợp xây mới ở - kết...
      Đường Võ Duy Ninh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 152 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 152 m2 171,06 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà phố đường Bùi Đình Tuý, P. 12, Q. Bình Thạnh.- DT: 6.5 x 30m 152 mét vuông.- Hiện trạng: 3 lầu cũ. Tiện xây dựng: Hầm 6 -...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 236 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp, giá 52 tỷ

      52 tỷ 236 m2 220,34 triệu/m2
      * block căn hộ căn hộ dịch vụ 100 phòng đường Phan Văn Trị, P. 7, Q. Gò Vấp.- DT: 7,2m x 33m. NH 7,5.CN 236 m2.- Kết cấu: Hầm, 7 tầng XÂY FULL đất không...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường 3/2 - Quận 10, giá 30 tỷ

      30 tỷ 72 m2 416,67 triệu/m2
      - pháp lí: Tư nhân, mua bán gấp gọn- DT: 4*18M, vuông vắn- Kết cấu: 5 tầng. Đang cho thuê KD thu nhập 60tr/tháng- Tuyến đường sang trọng, nhiều ngành...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 63 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 16 tỷ

      16 tỷ 63 m2 253,97 triệu/m2
      chính chủ ngộp bank cần thanh lý bán ngay ngôi nhà tại MT đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa P. 07 Q. 3 TpHồ Chí Minh. Vị trí nằm trên trục đường Hoa Hậu siêu sầm...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 160 m2 162,5 triệu/m2
      - Phù hợp khách xây căn biệt thự, Toà Nhà Văn Phòng, căn hộ chung cư Cao Cấp- Khu K300, Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Q. Tân Bình- DT đất: 8x20m, sổ vuông,...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 950 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nơ Trang Long, giá 95 tỷ

      95 tỷ 950 m2 100 triệu/m2
      - Bán Nhà Siêu Vị Trí 2 MT Nơ Trang Long - Q.Bình Thạnh- đc : 297 Nơ Trang Long, P.13, Q.Bình Thạnh- DT :15 x 47m. Nở hậu : 42m. Công nhận : 950 m²- Hiện...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 300 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quốc Lộ 22 - Hóc Môn, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 300 m2 25,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà MT đường QL 22 Xã Xuân Thới Đông, sổ riêng.DT: 6m x 50m, có 6 phòng trọ đang cho thuê, phía trước có thể làm văn phòng, nhà ở (có gác suốt),...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 10m tại Đường 7 Cư xá Đô Thành, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 71 m2 330,99 triệu/m2
      * Toà 5 tầng - 2 MT - Cư Xá Đô Thành*.7x10m góc 2 MT.+ Tiện ích bạt ngàn trong cư xá tr đô Q. 3: BV bình dân, siêu thị Aeon, lavish 18, trường học, các hệ...
      Đường Số 7 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Quận 1, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 72 m2 262,5 triệu/m2
      + Vị trí MT đường 12m có vỉa hè, tiếp giáp nhiều tuyến đường trọng điểm Võ Thị Sáu, Đinh Tiên Hoàng, HBT ..+ Kết cấu: 4 tấm hoàn công đủ , chỉ tiêu xây dựng...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 13m tại Đường Trường Sa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Trường Sa, P. 2, Q. Phú Nhuận.* DT: Ngang 13m x 8m.* Kết Cấu: 3 Tầng + sân thượng.- Vị trí đoạn đẹp KD sầm uất, có vẽ hè rộng 6m,...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!