Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 25 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Yết Kiêu - Hà Đông, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 25 m2 136 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà mặt phố cổ Huỳnh Thúc Kháng, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội với thông tin như sau:+ Nhà xây 2 tầng: Thiết kế 2 PN sẵn, 1 vệ sinh. Có thể...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2 tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 64 m2 214,07 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Minh Khai DT 64 mét vuông, 3 tầng, KD, nở hậu - giá 13,7 tỉ.Chỉ 13,7 tỉ có ngay nhà mặt phố Minh Khai - 3 tầng mới cứng ở ngay khu vực...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM NGỌC LÂM - 40m_ 5 TẦNG_5 NGỦ_15M RA oto TRÁNH_Gần MIPEC_LBNhà nằm vị trí đẹp, gần phố Nguyễn Văn Cừ oto tránh cách 15m, khách mua xách va ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2 tại Phố Lò Đúc - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng, giá 45 tỷ

      45 tỷ 70 m2 642,86 triệu/m2
      Vip Mặt phố Lò Đúc Hai Bà Chưng-70m²-6 tầng-MT 7m-45 tỉ. Lô góc vỉa hè đá bóng , đường 24 mĐang cho thuê kd ,Nội LÔ GÓC-6 TẦNG THÔNG SÀN-MT KHỦNG-CỰC...
      Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà phố 8 tầng, 99 m2, mặt tiền 5m tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 99 m2 250,51 triệu/m2
      Siêu phẩm Q. Thanh Xuân - tòa nhà văn phòng 8 tầng thang máy êm ru - view hồ - mặt phố - MT quyền lực - ở hay cho thuê đều đỉnh của chóp.Cự Lộc 99m2 8 tầng...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2 tại Phố Nam Ngư - Cửa Nam - Hoàn Kiếm, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 75 m2 326,67 triệu/m2
      Vị trí nhà mặt phố, khu vip Q. Hoàn Kiếm, gần ngã ba, giáp các Q. Đống Đa, Hai Bà Trung, Ba Đình, giao thông đi lại cực thuận tiện, tiện ích xung quanh...
      Phố Nam Ngư, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 160 m2, mặt tiền 11m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 53 tỷ

      53 tỷ 160 m2 331,25 triệu/m2
      Cần bán đất mặt phố Q. Cầu Giấy.DT 160 mét vuông nhà c4, MT 11m, bán giá đất mặt phố.nhà cấp 4 nên không có nhiều mô tả.+ Nhà hiện là 2 khối nhà ...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 82 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 30 tỷ

      30 tỷ 82 m2 365,86 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán sớm tòa nhà lô góc phố Huỳnh Thúc Kháng, quận Đống Đa.+ Diện tích: 82m x 8 tầng + 1 tum x mặt tiền 6m.+ Thiết kế...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Mr Nam - Nhà phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 9 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trúc Bạch - Ba Đình, giá 60 tỷ

      60 tỷ 125 m2 480 triệu/m2
      Trúc Bạch 103/125m2 x 9 tầng x 4.9m MT. Giá 60 tỉ Ba Đình.Apartment hồ Trúc Bạch - nội thất xịn vỉa hè rộng thoáng - dòng tiền cao.Mô tả:Nhà mặt Phố Trúc...
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 80 m2 tại Đường Thượng Đình - Thanh Xuân, giá 34 tỷ

      34 tỷ 80 m2 425 triệu/m2
      + Bán tòa nhà mặt phố Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, vị trí đẹp. Giao thông kết nối tứ tung Kim Giang, Nguyễn Trãi, Trường Chinh, đường Láng khu vực nhiều tiện...
      Đường Thượng Đình, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 25 m2 tại Phường Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 25 m2 1360 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lý Thái Tổ, Q. Hoàn Kiếm , DT 25m2 x 4 tầngcăn nhà phố 4.1m, Đông Bắc, bìa đỏ rõ ràng, pháp lí minh bạch, giá siêu mềm. L/H gặp ngay...
      Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 65 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 65 m2 453,85 triệu/m2
      🏆🏆🏆 MẶT PHỐ XUÂN THỦY KD HÁI RA TIỀN, BẤT CHẤP CÁC LOẠI HÌNH. TRUNG TÂM PHỐ GẦN CHỢ .DT: 65M -MT 5,3m chỉ 29,5tỉ👉vị trí vàng ,MT rộng 5,3m, sổ phân lô...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 10 tầng, 188 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 150 tỷ

      150 tỷ 188 m2 797,88 triệu/m2
      Cực phẩm có 102 - mặt phố lớn - vỉa hè đá bóng - toà văn phòng - 2 thang máy - 1 hầm - hiện đang cho thuê 300 tr/tháng.- 1 sổ duy nhất, nở hậu cực đẹp!- Phố...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 125 m2, mặt tiền 9m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 114 tỷ

      114 tỷ 125 m2 912 triệu/m2
      Chính chủ bán Nhà 3 mặt thoáng. View hồ tây.DT: 125  mét vuông. Thiết kế 6.5 tầng. MT: 9m. giá: 114 tỉ. Nhà đang cho thuê văn phòng căn hộ chung ...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 3m , giá 16 tỷ

      16 tỷ 62 m2 258,07 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ.Dòng tiền ổn định KD bất chấp. Vị trí đẹp nhất mặt phố Nguyễn Văn Cừ.Đầu tư lâu dài giữ tiền hợp lý.MT rộng vỉa hè thông...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 81 m2 tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 81 m2 382,72 triệu/m2
      Bán nhà 5 Tầng, DT 81m2 , Tại Mặt Phố Kim Mã, Q. Ba ĐìnhDT 81m2 .- Sẵn nhà 5 tầng xây đã lâu, thiết kế thông phòng, cầu thang cuối. - Chủ mới về đập đi xây...
      Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 0 m2
      Nhà nằm ngay trung tâm Văn Quán, vị trí đẹp, gần các trường đại học, gần hồ Văn quán, gần chợ, tiện ích đầy đủ DT: 81,6  mét vuông, 5 tầng rất đẹp...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 151 m2, mặt tiền 12m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 120 tỷ

      120 tỷ 151 m2 794,71 triệu/m2
      Mặt phố Trích Sài, P. Bưởi, Q. Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội:- DT: 151m2.- MT: 12m.- Giá: 120 tỉ.- Đất nhà c4.- Vị trí trước nhà là view công viên tới Hồ, lô...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!