Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 10m tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 130 m2 143,08 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trung Văn - trung tâm Q. Nam Từ Liêm - oto tránh - nhà để xe oto - vỉa hè - KD - văn phòng - view vườn hoa - đc dùng 2 bên vỉa hè.- DT...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Ngay chân căn hộ Victoria Văn Phú - KD đỉnh MT 5m.- Vị trí:+ Nhà chân căn hộ Victoria Văn Phú KD đỉnh cao. MT 5m.+ Nhà xây 5 tầng thông sàn KD.+ DT: 55...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 60 m2 341,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa 60m2, MT 5,3m, giá 20,5 tỉ.Gia đình tôi cần bán nhà mặt phố Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, TP Hà Nội. 60m2 MT rộng 5,3m, nhà...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường La Thành - Đống Đa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhà mặt phố La Thành, Q. Đống Đa, Thủ đô Hà Nội. 60 mét vuông MT rộng 5,5m, nhà 3 tầng cũ.Vị trí rất đẹp, quy hoạch ổn định,...
      Đường La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 24 m2 tại Phố Phạm Huy Thông - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 24 m2 247,92 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phạm Huy Thông, chỉ 5.95 tỉ.- Trước nhà oto tránh.- 2 bước chân đi ra mặt hồ Ngọc Khánh.- Đi bộ qua đường sang đài truyền hình Việt Nam.- 2...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 283 m2, mặt tiền 13m tại Phố Lê Thanh Nghị, giá 91 tỷ

      91 tỷ 283 m2 321,56 triệu/m2
      - DT 283 mét vuông x 8 tầng. MT 13,5m.- Vị trí đắc địa KD đẳng cấp toà nhà văn phòng đa chức năng 8 tầng thang máy nhập khẩu mới khôngong MT rộng DT...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thiên Hiền - Nam Từ Liêm, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 80 m2 456,25 triệu/m2
      - Bán nhà Thiên Hiền 80/100m2. 9 tầng, MT 8m. Vị trí đẹp, lô góc. KD đa dạng, cho thuê 130 tr/1 tháng.- Tòa văn phòng gồm 8 tầng nổi, 1 tầng hầm.- Thiết kế...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khúc Thừa Dụ, giá 30 tỷ

      30 tỷ 75 m2 400 triệu/m2
      + Cần bán ngay ngôi nhà mặt phố Khúc Thừa Dụ, thông tuyến phố Trương Công Giai, Trần Thái Tông - Cầu Giấy. Khu phố hiếm nhà bán.- DT 75m2.- MT 5,5m.- Nhà...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Cảm Hội - Hai Bà Trưng, giá 19,19 tỷ

      19.2 tỷ 0 m2
      Nhà mình cần bán nhà đường Lò Đúc, bìa đỏ chính chủ, DTSD 86,8 mét vuông. căn hộ góc 2 MT phố Cảm Hội, P. Đống Mác, Q. Hai Bà Trưng, thành phố Hà...
      Phố Cảm Hội, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Ngân - Thanh Xuân, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      - Vị trí nhà mặt phố Hoàng Ngân, nơi sầm uất bậc nhất Q. Thanh Xuân, KD, giao thông thuận tiện mọi ngả.- Nhà giáp Quan Nhân, Lê Văn Lương, đường Láng,......
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 96 m2 tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 96 m2 166,67 triệu/m2
      Mặt phố KD sầm uất, gần trung tâm Q..+ Vị trí hiếm nhà bán, KD mọi mặt hàng gì cũng tốt.+ Nhà dân xây chắc chắn và đẹp.+ Thiết kế:- Tầng 1: KD, bếp,...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 120 m2, mặt tiền 9m tại Phường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      Bán nhà MP Thanh Nhàn, 120m2, MT 9m, vỉa hè, vị trí siêu vip, building đẹp hết, KD, giá 30tỉ.Mô tả:- Vị trí: miếng đất đắc địa nằm ngay giữa phố, vỉa hè...
      Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 18 tỷ

      18 tỷ 60 m2 300 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân.DT 60 mét vuông xây 5tầng, MT 5m, mặt phố siêu đẹp.+ Vị trí siêu đẹp, miễn bàn, KD sầm uất ngày đêm....
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 48 m2 308,34 triệu/m2
      Phố KD sầm uất nhà đẹp - oto đỗ trước nhà, cầu thang máy hiện đại, thiết kế hoàn hảo đến từng chi tiết, bố trí cực ấn tượng, đại khí - đại vượng.Thiết kế:+...
      Số 39, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      Cần bán nhà mặt phố Tô Hiệu.Ngay chi cục thuế Hà Đông.Thông số vàng MT quyền lực.95 mét vuông, mt 7,3m.Vị trí vàng không có căn thứ 2.Giá đầu tư.Alo...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 11m tại Đường Hồ Ba Mẫu - Phương Liên - Đống Đa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt đường rộng, ô tô đỗ cửa, có nhà để xe để ô tô, nhà 3 tầng 1 tầng thượng.bìa đỏ chính chủ, không bao phí sang nhượng, có thỏa thuận...
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Chuyển nhà vào miền Nam muốn bán lại ngôi nhà 4 tầng. DT 100m2 MT 7,3m nở hậu.Nhà tự xây cẩn thận, chắc chắn, giao thông thuận tiện, hàng xóm KĐT nhà giàu...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 50 m2 420 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà mặt phố 15 Trung kính,P. trung hòathông sốDT là 50m2MT 4mhiện trạng nhà 4 tầngnhà đẹpvị trí đắc địa mặt phố nguyễn thị...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!