Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 278 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tô Ngọc Vân - Quảng An - Tây Hồ, giá 80 tỷ

      80 tỷ 278 m2 287,77 triệu/m2
      Nhà đẹp như hotel - Bể bơi - Có hầm - Mặt phố - View Hồ Tây - Khu vực tập trung Tây da trắng.+ DT: 278 mét vuông.+ MT: Gần 8m..+ Nhà 8 tầng đẹp long...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 8 tầng, 135 m2, mặt tiền 8m tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá 38,8 tỷ

      38.8 tỷ 135 m2 287,41 triệu/m2
      A Thắng mua đc nhà đất giá hời nay xây tòa văn phòng bán lại giá siêu mềm cho khách may mắn.- Tòa văn phòng cực thoáng view công viên 1 hầm 8 nổi thông...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quốc lộ 32, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 85 m2 234,12 triệu/m2
      Dt: 85m2 Mt: 6m 7 tầng giá 19,9tỉ còn thỏa thuận.Vị trí.- Trung tâm QL32, Trịnh Văn Bô, Xuân Phương, đường 70, ngay sát trường Đại học Công nghiệp Nhổn,-...
      Đường Quốc lộ 32, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Phố Bạch Mai, giá 20 tỷ

      20 tỷ 55 m2 363,64 triệu/m2
      DT: 55m2 / 2T / MT 3,6m / chào 20tỉ (TL mạnh) Chủ rất thiện chí bán.Nhà nằm vị trí giữa phố, vỉa hè rộng KD đắc địa, gần chợ mơ, gần nhiều trường đại học...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      BÁN NHÀ Dân XÂY_ NGUYỄN VĂN CỪ - NGAY GẦN CẦU CHƯƠNG DƯƠNG - 3 NGỦ RỘNG - NGÕ oto _oto VÀO NHÀ_4x tỉ,Em Đạt do chuyển công tác nên nhờ mình bán 1 ngôi nhà...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 76 m2 203,95 triệu/m2
      Giá thị trường 19tỉ, giờ chấp nhận bán 15tỉ5.Đường trước nhà oto tránh, dừng đỗ xe ngày đêm. Vừa ở vừa KD.100m là vin Riverside.
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 56 m2 194,65 triệu/m2
      Hàng hiếm.Nhỉnh 10 tỉ mua ngay nhà mặt phố Nguyễn Sơn, Ngọc Lâm DT 56m2x 4 tầng KD sầm uất chỉ 10.9 tỉ.- Vị trí đẹp trung tâm mặt phố Nguyễn Sơn long viên...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 41 tỷ

      41 tỷ 90 m2 455,56 triệu/m2
      + Vị trí: Nằm tại vị trí đẹp và sầm uất nhất phố, trước nhà vỉa hè siêu rộng, dưới hầm để đc 50 xe, xung quanh cao tầng, quy hoạch ổn định. Thoáng trước...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 9 tầng, 95 m2 tại Phố Xã Đàn - Láng Hạ - Đống Đa, giá 43 tỷ

      43 tỷ 95 m2 452,64 triệu/m2
      Cần bán ngay siêu mặt phố, Q. Đống Đa.+ DT 95m2 x 9 tầng, MT 6m, siêu văn phòng.Vị trí mặt phố víp hiếm nhà bán, KD sầm uất, an ninh tốt, xung quang là...
      Phố Xã Đàn, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 50 m2 420 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà mặt phố 15 Trần Duy hưng ,P. trung hòathông sốDT là 50m2MT 4mhiện trạng nhà 4 tầngnhà đẹpvị trí đắc địa mặt phố nguyễn thị...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 79 m2 tại Phố Hàng Rươi - Hàng Mã - Hoàn Kiếm, giá 27,6 tỷ

      27.6 tỷ 79 m2 349,37 triệu/m2
      Vị trí đẹp, trung tâm phố cổ, mặt phố Hàng Rươi, gần ngã 4 Hàng Mã Hàng Đồng, gần Hàng Cót, Hàng Lược, chợ Đồng Xuân. Chạy bộ ra hồ Hoàn Kiếm. Cả phố duy...
      Phố Hàng Rươi, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 71 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Khát Chân, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 71 m2 350,71 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Khát Chân, vỉa hè 10m oto dừng đỗ thoải mái, đây là tuyến phố huyết mạch ôm trọn các trục đường xuyên tâm phố cổ, Lò Đúc, Phố Huế, Bà...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Hà Cầu - Hà Đông, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 0 m2
      + Vị trí đẹp nhất phố, oto tránh KD siêu khủng, Phố Hoàng hoa Thám đc mệnh danh là Phố ẩm thực hà đông . + Nhà hiện trạng 3 tầng xác định bán đất. Nhà có...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 66 m2
      + Nhà mặt phố Vọng TT Q. Hai Bà Trưng - gần trường Kinh Tế, Bách Khoa, Xây Dựng.+ MT lý tưởng, 6T ô chờ thang máy, KD đỉnh mọi loại hình.+ Vỉa hè rộng đá...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      + Bán nhà Tô Hiệu, P. Nguyễn Trãi, Hà Đông, TP Hà Nội. Vị trí trung tâm Hà Đông giao thông thuận tiện ngay gần các phố Lê Lợi, Lê Hồng Phong, Bà tr, Hà...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Phố Hàng Vôi - Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố Hàng Vôi, Q. Hoàn Kiếm , DT 28.5m2 x 5 tầngcăn nhà phố 3.32m, Đông Nam, bìa đỏ rõ ràng, pháp lí minh bạch, giá siêu mềm. call ngay...
      Phố Hàng Vôi, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Mặt phố lớn Cầu Giấy.Trung tâm Q.. Nơi hội tụ những tinh hoa.- Thửa đất DT vừa xinh. Giữa mặt phố lừng lững những toà cao tầng. Văn phòng, hotel, nhà...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, 215 m2, mặt tiền 40m tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ, giá 195 tỷ

      195 tỷ 215 m2 906,98 triệu/m2
      + Phố Trích Sài view Hồ Tây lộng gió, vị trí thiên nhiên và con người hoà vào làm một, hội tụ đầy đủ thiên thời địa lợi nhân hoà.+ Vị trí cực đẹp, lô góc 2...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!