Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 43 m2 346,52 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Chí Thanh, Q. Đống Đa, full tiện ích.Mô tả:- Nhà bìa đỏ chính chủ giao bán, DT 43m2, MT hơn 4m. Giá mở bán 14.9 tỉ.- Nhà xây kiên...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 3m tại Phố Hàng Rươi - Hoàn Kiếm, giá 27 tỷ

      27 tỷ 80 m2 337,5 triệu/m2
      Phố hiếm nhà bán - mặt phố hàng rươi trung tâm phố cổ giao thương sầm uất - DT rộng - giá ngon.Nhà mặt phố cổ KD sầm uất Hàng Rươi 79/80  mét vuông 2...
      Phố Hàng Rươi, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 7 tầng, 180 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 110 tỷ

      110 tỷ 180 m2 611,12 triệu/m2
      Siêu VP mặt phố lô góc 3 thoáng Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy 180m2 7 tầng thang máy mt 8,2m siêu khủng giá chào 110 tỉ.* Vị trí vô cùng đẹp, lô góc 3 thoáng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 10 tầng, 146 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 50 tỷ

      50 tỷ 146 m2 342,47 triệu/m2
      Toà nhà mặt tiền Tô Vĩnh Diện: 146m2 - 10T - MT 6m - 50 tỉ, Thanh Xuân, HN.Mô tả:- Toà nhà ở hỗn hợp văn phòng, dòng tiền ổn định 1.2 tỉ/1 năm.- Thoáng...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 60 m2 383,34 triệu/m2
      - Nhà nằm trung tâm Phố Phạm Tuấn Tài Cầu Giấy. Giao cắt Trần Quốc Hoàn và Hoàng Quốc Việt.- Đường trước nhà 2 làn xe dừng đỗ, vỉa hè. KD tấp nập ngày đêm.-...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 245 m2, mặt tiền 9m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 155 tỷ

      155 tỷ 245 m2 632,66 triệu/m2
      Mô tả:- Siêu phẩm tòa nhà văn phòng mặt phố Thái Hà; DT: 245m2; 10 tầng; MT: 9.5m; Giá: 155 tỉ.- Vị trí: Trung tâm Q. Đống Đa gần Hồ Hoàng Cầu. Xung quanh...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 53 m2, mặt tiền 16m tại Đường Giang Văn Minh, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 53 m2 575,48 triệu/m2
      cực hiếm - siêu đẹp - MT quyền lực - 1 mặt phố 1 mặt ngõ - vỉa hè đá bóng - KD siêu đỉnh - vừa ở kết hợp KD.Toạ lạc tại vị trí vô cùng đắc địa, 2 mặt...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Hai Bà Trưng, giá 68 tỷ

      68 tỷ 110 m2 618,19 triệu/m2
      BÁN TOÀ BUILDING HOÀ MÃ, 110m2, VỈA HÈ RỘNG, ô tô DỪNG ĐỖ, ĐƯỜNG 2 CHIỀU, VP HOẶC SPA, GIÁ 68 tỉKHÁCH CỨ ĐẾN XEM TOÀ BUILDING LÀ ƯNGMô tả: - Vị trí: Vị trí...
      Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bà Triệu - Hà Đông, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      + Cần bán nhà mặt phố HÀ TRÌ, Bà tr - gần chợ Hà Đông - Hà Đông - thành phố Hà Nội.+ MT: 5m.+ DT: 100  mét vuông x 5 tầng.+ KD bất chấp.+ KD BẤT...
      Phố Bà Triệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 11 tầng, 148 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Ngọc Hân, giá 83,6 tỷ

      83.6 tỷ 148 m2 564,87 triệu/m2
      Hiếm 11 tầng toà nhà building tại mặt phố Lê Ngọc Hân - Q. Hai Bà Trưng.DT 148m2, MT 7m.- Toà nhà phù hợp với mọi loại hình KD. Hiện đang cho thuê spa giá ...
      Đường Lê Ngọc Hân, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 60 m2 tại Phố Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hàng Bông - Hoàn Kiếm, giá 56 tỷ

      56 tỷ 75 m2 746,67 triệu/m2
      Cần bán tòa căn nhà phố cổ, Q. Hoàn Kiếm.DT 75m2 xây 8tầng, MT 5.8m, tòa nhà siêu đẹp.Mô tả:- Thiết kế tầng 1 phòng: Cầu thang bộ thang máy cuối.- Nhà xây...
      Phố Hàng Bông, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 33 m2 83,34 triệu/m2
      - Nhà mặt đường gần KĐT HUD, đường oto vào trước cửa, hưởng chọn tiện ích trong KĐT.- Đường trước nhà rộng hơn 4m thông thoáng, thoáng mát.- Nhà cách Mỹ...
      Đường Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 93 m2 177,42 triệu/m2
      Hiếm nhà đẹp 5 tầng mặt phố Hà Trì, 93 mét vuông, MT 5m, ngã 4 đường rộng, KD sầm uất, giá chỉ 16.5 tỉ.+ Vị trí đắc địa nhà thuộc Mặt phố Hà Trì, ngã...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Tuấn Tài, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 47 m2 295,75 triệu/m2
      ngôi nhà có vị thế tuyệt đẹp, 2 mặt đường, 2 MT, vỉa hè 2 bên, KD đỉnh.DTXD tầng 1 là 47 mét vuông, từ tầng 2 là 56 mét vuông.Hiện tại là nhà 4...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 38 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 38 m2 210,27 triệu/m2
      Vị trí: Mặt phố sầm uất, oto 7 chỗ vào nhà.- Khu vực siêu trung tâm, đi đâu cũng tiện, xung quanh là các phố Vũ Trọng Phụng, Nguyễn Trãi, Lê Văn Lương, Quan...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 63 m2 188,89 triệu/m2
      - Chỉ còn vài ngày nữa đường chân đê Phúc Lợi rộng 13m sẽ hoàn thành nên em cho ra mắt siêu phẩm nhà 63 mét vuông lô góc 2 mặt đường (một mặt ngõ 279...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 260 m2, mặt tiền 9m tại Phố Bà Triệu - Hai Bà Trưng, giá 144 tỷ

      144 tỷ 260 m2 553,85 triệu/m2
      Cần bán toà nhà văn phòng 8 tầng mặt phố bà tr, Q. Hai Bà Trưng.Toà nhà xây mới 100 phần trăm đầy đủ giấy phép XD, bàn giao thô, thiết kế thông sàn...
      Phố Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!