Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 663 m2, mặt tiền 66m , giá 232 tỷ

      232 tỷ 663 m2 349,93 triệu/m2
      biệt thự lô góc - KD - dòng tiền siêu khủng - khu tiện ích bạt ngàn.- DT 663 m2 x 3 tầng MT 66m.- Khu đường thông các ngả.Khu tiện ích bạt ngàn.- Đường 2...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 116 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 116 m2 594,83 triệu/m2
      + Do muốn chuyển đổi hạng mục KD chính chủ cần bán ngôi nhà dòng tiền sát phố Trần Thái Tông, doanh thu siêu siêu tốt và đều đặn + Vị trí lô góc 3 mặt oto...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 130 m2, mặt tiền 9m tại Cầu Giấy, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 130 m2 342,31 triệu/m2
      Bán hotel Cầu Giấy, thành phố Hà Nội DT 130m2 9 tầng thang máy MT 9m. liên hệ: Minh Huệ 0969 631 ***.Hiện tại đang có gần 30 phòng vip doanh thu 160tr...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Nam Từ Liêm, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 110 m2 159,1 triệu/m2
      Bán nhà liên kế phố Trịnh Văn Bô - Nam Từ Liêm - KD - văn phòng - DT 110m2 nhỉnh 17 tỉ.- DT 110m2 x 5 tầng x MT 5m (hàng xóm đã xây hết đất tầng 1).- Bàn...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 43 tỷ

      43 tỷ 93 m2 462,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, lô góc, mặt phố chính Cầu Giấy vị trí kim cương, gần ngay ngã 4, Cầu Giấy Trần Thái Tông, Nguyễn Phong Sắc.- DT 93m2.- MT 6m.-...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tô Hiến Thành, giá 44 tỷ

      44 tỷ 70 m2 628,58 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tô Hiến Thành DT 70 mét vuông nhà 5 tầng, MT 9,8m, giá 44 tỉ.* Nhà mặt phố ngay khu trung tâm buôn bán sầm uất.
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường La Thành - Đống Đa, giá 19,2 tỷ

      19.2 tỷ 60 m2 320 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhà mặt phố La Thành, Q. Đống Đa, thành phố Hà Nội. 60m2 MT rộng 5,3m, nhà 3 tầng cũ.Vị trí rất đẹp, quy hoạch ổn định, tương lai là...
      Đường La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bà Triệu - Hà Đông, giá 16,4 tỷ

      16.4 tỷ 95 m2 172,64 triệu/m2
      Mặt phố Bà tr, trung tâm Q. Hà Đông - 4 oto tránh - vỉa hè KD cực đỉnh.DT 95m2 xây 5 tầng MT 5m.- + vị trí đắc địa ngay ngã 4, đông người qua lại.+ Nhà đẹp...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thanh Lương - Hai Bà Trưng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 55 m2 145,46 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà mặt phố trung tâm Q. Hai Bà Trưng TP Hà Nội 55 mét vuông, MT 4m, giá 8 tỉ. Đầu tư duy nhất.- Vị trí mặt phố chính, vỉa hè 6m,...
      Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gia Thụy - Bồ Đề - Long Biên, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 43 m2 169,77 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ 43m2 5 tầng MT 4,2m. nhà để xe ô tô đường trước nhà ô tô tránh. an sinh xã hội quá đỉnh, thiết kế hiện đại.liên hệ ...
      Đường Gia Thụy, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 62 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá 15 tỷ

      15 tỷ 62 m2 241,94 triệu/m2
      (duy nhất) mặt phố Nguyễn Cơ Thạch 62m2 MT 4.1m chỉ 15tỉ, lô góc, vỉa hè, KD đỉnh.- Duy nhất mặt phố Nguyễn Cơ Thạch, Nam Từ Liêm.- Vị trí cực đẹp gần công...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phạm Huy Thông - Ba Đình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 25 m2 238 triệu/m2
      -DT 25 mét vuông xây 5 tầng.-Thiết kế thông sàn, tầng 1 KD, tổng 4 Ngủ khép kín. Chủ đang cho thuê Homestay dòng tiền 20 tr/tháng.-Nhà mặt phố, vị trí...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường La Thành - Đống Đa, giá 19 tỷ

      19 tỷ 60 m2 316,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố La Thành Q. Đống Đa 60m2, 3 tầng, MT 5,3m, giá 19 tỉ.Gia đình tôi cần bán nhà mặt phố La Thành, Q. Đống Đa, thành phố Hà Nội. 60m2 MT...
      Đường La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 36 m2 tại Đường Tô Hiệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 36 m2 238,89 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp tọa lạc vị trí vàng phố Tô Hiệu, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Lê Hồng Phong, Văn Phú, Văn Quán.- Nhà xây...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 690 m2, mặt tiền 70m tại Đường Nguyễn Văn Huyên, giá 178 tỷ

      178 tỷ 690 m2 257,98 triệu/m2
      - Chính chủ nhờ bán siêu căn biệt thự đẳng cấp vip nhất Q. Cầu Giấy.- 690m2.- MT 70m.- Nhà 4 tầng đang cho thuê KD.- căn hộ góc 3 mặt đường rộng 12m,...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 95 m2 167,37 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm nhất khu vực một căn duy nhất bán với giá rẻ,+ Đảm bảo thông tin cực kỳ chính xác.+ Khu vực này giá thị trường 220tr/m2 căn này chỉ hơn...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà tập thể tầng 1 mặt Phố Minh Khai.DT 50m2, MT 6m.Mặt phố Minh Khai, đoạn KD sầm uất nhất, hưởng trọn tiện ích Times City, đoạn đường thuận tiện, dễ...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 10 tầng, 110 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Hai Bà Trưng, giá 90 tỷ

      90 tỷ 110 m2 818,19 triệu/m2
      Mặt phố Trần Xuân Soạn, Hai Bà Trưng, 110 mét vuông, 10 tầng 90 tỉ.Cần bán ngôi nhà mặt phố Trần Xuân Soạn, Q. Hai Bà Trưng.DT nhà bán 110 mét ...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!