Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 24 m2 tại Phố Phạm Huy Thông - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 24 m2 245,84 triệu/m2
      Mặt phố Phạm Huy Thông - Hồ Ngọc Khánh.DT 24/30m2 x 5 tầng x giá 5,9 tỉ.Mặt phố vỉa hè siêu hiếm - Sát mặt hồ Ngọc Khánh - Vừa ở vừa KD đẳng cấp - nhà đang...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
      N
      Nhà Đất Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 66 m2 tại Phố Chùa Bộc - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 66 m2 454,55 triệu/m2
      * Đăng tin thật, tư vấn free, am hiểu thị trường, trung thực. gọi ngay - Mr Duy Uy Tín: 0387 096 *** để làm việc trực tiếp chính chủ.* Hàng nóng mặt phố...
      Phố Chùa Bộc, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 113 m2, mặt tiền 5m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 18,4 tỷ

      18.4 tỷ 113 m2 162,84 triệu/m2
      Chính chủ giảm nửa tỉ hotboy mặt phố Mỹ Đình. Khu đông cư dân và sinh viên bậc nhất.Chủ thiết kế vừa tự KD ngày đêm KH tấp nập. Vừa cho thuê dòng tiền thu...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn nhà mặt phố 10 tầng, 242 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 102 tỷ

      102 tỷ 242 m2 421,49 triệu/m2
      Cc cần bán toà căn nhà phố Tô Ngọc Vân , Q Tây Hồ, dt 242 m x 10 T, Mt 10,5 m, giá 102 tỉ.+ Vị trí toà gần KDL công viên nước, khu vực tập trung chủ yếu...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Văn Phú, hợp đồng, đường phân lô oto, KDC an sinh xã hội đỉnh, gần trường, và chợ, TT giáo dục, nơi hội tụ các điểm nhà hàng lớn,...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khoái - Hai Bà Trưng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 68 m2 161,77 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn Khoái Hai Bà Trưng KD mọi mặt hàng S 68 mét vuông 4 tầng MT 4.7m SDCC 11 tỉ ai phù hợp alo đỉnh 0985 421 ***
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 10 tầng, 240 m2, mặt tiền 10m tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 100 tỷ

      100 tỷ 240 m2 416,67 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng và chung cư 10 tầng bìa đỏ chính chủ tầng cao view Hồ Tây và view sông Hồng.Toà nhà nằm trên mặt phố Âu Cơ, Tây Hồ, thành phố Hà ...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 11,95 tỷ

      11.95 tỷ 60 m2 199,17 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn mặt phố Kim mã 60m 4 tầng chỉ 12 tỉ có thỏa thuận kính mời anh các KH xem và mua ngay xin liên hệ ngay em 0988 293 ***
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Phố Phạm Huy Thông - Ba Đình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 120 m2 458,34 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Ba Đình, view ôm trọn hồ Ngọc Khánh, toà nhà Lotte Đào Tấn, cả phố không có nhà bán cực kì hiếm.- Gần đài truyền hình VTV, TTTM VinCom,...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 90 m2, hướng Đông tại đường Yên Phụ - Tây Hồ, giá 35 tỷ

      35 tỷ 90 m2 388,89 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Yên Phụ KD đỉnh, 90m2, garage oto, MT khủng, thang máy xịn, nhà mới, 2 thoáng, 35 tỉ.- Vị trí đắc địa, nhà nằm mặt phố đoạn đẹp nhất khu,...
      Đường Yên Phụ, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang, giá 23 tỷ

      23 tỷ 62 m2 370,97 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa văn phòng phố Nguyễn Khang: 62m2 x 6 tầng thang máy, có hầm để xe.+ Vị trí đẹp nhất phố KD sầm uất. Vỉa hè 3m, đường trước nhà 11m. Bờ...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 81 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Vọng - Thanh Xuân, giá 25,6 tỷ

      25.6 tỷ 81 m2 316,05 triệu/m2
      nền đất thoáng 3 mặt, với MT rộng 5.6m thích hợp xây dựng toà nhà, văn phòng, KD đều rất hợp. Nằm trên mặt phố Phố Vọng sầm uất và sạch sẽ. Đất đang chờ...
      Phố Phố Vọng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối - Long Biên, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 55 m2 107,28 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mặt ngõ phố Bát Khối, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội, tiện KD, làm văn phòng công ty.Nhà 5 tầng, DT: 55m2, MT 4,5m, lô góc, 2 mặt ngõ, 4...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 305 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lương Ngọc Quyến, giá 225 tỷ

      225 tỷ 305 m2 737,71 triệu/m2
      Hiếm! hotel 3sao MP Lương Ngọc Quyến, 305 mét vuông x 6 Tầng, MT siêu rộng, thang máy, dòng tiền.Chủ nợ bank cần bán ngay hotel mặt phố Lương Ngọc...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Khát Chân, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 40 m2 370 triệu/m2
      Mặt phố Trần Khát Chân Hai Bà Trưng KD mọi mặt hàng ngay ngã 4 Lò Đúc. DT 40m2 5 tầng MT 4.3m SĐCC 14.8 tỉ. Ai phù hợp alo Đỉnh 0985 421 ***
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 34 m2 111,77 triệu/m2
      Mặt phố - KD oto tránh.Bán nhà mặt phố Lụa Vạn Phúc, Hà Đông KD oto DT 34 m2, MT khủng, chỉ 3,8 tỉ thỏa thuận.+ Nhà bán mặt phố Lụa Vạn Phúc, con phố du...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cù Chính Lan, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 45 m2 295,56 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Cù Chính Lan, KD spa, phòng khám, văn phòng, hàng xóm quan chức. Giá 13.3 tỉ.Mô tả:- DT nhà: 45 mét vuông, xây 8 tầng thang máy, đường...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Ba Mẫu - Đống Đa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Khu vực rất hiếm nhà bán dưới 10 tỉ.Hồ Ba Mẫu (Đồng Lầm) Q. Đống Đa, rộng 4.5 ha, là 1 trong 12 hồ lớn nhất trong 6 Q. TP Hà Nội, lá phổi xanh của Q. Đống...
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!