Thông tin mô tả
Mặt phố Hai Bà - vỉa hè rộng -
+ Nhà 2 tầng mặt phố đắc địa gần
- Hiện chủ đang cho thuê cả nhà giá 50
- Tầng 1: Sa lon tóc, gội đầu,
- Tầng 2: Thông sàn
- Tầng 3: Kho, phòng thờ.
+
Giá: 32,5 Tỷ
Diện tích: 106 m2
Giá/m2: 306,60 Triệu/m2
881084
Mua bán
Mặt phố Hai Bà - vỉa hè rộng -
+ Nhà 2 tầng mặt phố đắc địa gần
- Hiện chủ đang cho thuê cả nhà giá 50
- Tầng 1: Sa lon tóc, gội đầu,
- Tầng 2: Thông sàn
- Tầng 3: Kho, phòng thờ.
+
Nguyễn Anh Đức
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2