Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hàng Bông - Hoàn Kiếm, giá 65 tỷ

      65 tỷ 150 m2 433,34 triệu/m2
      bán ngay giá rẻ nhất mặt phố cổ Hàng bông 150m2, cấp 4, MT 4m, 65 tỉ Hoàn Kiếm.Vị trí đắc địa đẹp nhất phố cổ hàng bông KD sầm uất suốt ngày đêm.+...
      Phố Hàng Bông, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 180 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 57,5 tỷ

      57.5 tỷ 180 m2 319,45 triệu/m2
      Bán nhà mặt hồ Đền Lừ Hoàng Mai 180 mét vuông xây 3 tầng MT 10m vị trí siêu đẹpGia đình cần tiền muốn bán nhà mặt phố Đền Lừ, Tân Mai, P. Hoàng Văn...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 75 tỷ

      75 tỷ 200 m2 375 triệu/m2
      - Building đẹp nhất mặt phố Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, hàng xóm Royal City. Giao thông cực thuận tiện ngay vành đai 2, tiếp giáp các tuyến phố trung tâm như...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 220 m2, mặt tiền 8m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 92 tỷ

      92 tỷ 220 m2 418,19 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt phố khu Thái Hà, Hoàng Cầu DT 220 mét vuông MT 8,5m nhà xây 8 tầng mới tinh có hầm thiết kế hiện đại thông sàn đầy đủ điều hòa, thiết...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 48 m2 tại Phố Hàng Bún - Nguyễn Trung Trực - Ba Đình, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 48 m2 656,25 triệu/m2
      Vị trí: Nhà lô góc, vỉa hè rộng, trung tâm phố cổ sầm uất bậc nhất thành phố Hà Nội KD hay để ở đều thể hiện đẳng cấp của gia chủ.Tiện ích xung quanh:...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội
      N
      Mr Đạt Tam Hội - Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 45 tỷ

      45 tỷ 140 m2 321,43 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 5 - KHU VIP THÁI HÀ - oto TRÁNH - VỪA Ở VỪA CHO THUÊ VĂN PHÒNG - THANG MÁY CỰC XỊN XÒ .+ DT : 140m x 8 tầng+Giá : hơn 45 tỉ- Nhà có vị trí cực...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thiên Hiền - Nam Từ Liêm, giá 21 tỷ

      21 tỷ 50 m2 420 triệu/m2
      -Bán nhà mặt phố Thiên Hiền 50m, 7 Tầng, MT 5m. Vị trí đẹp, KD đa dạng.-Thiết kế 7 tầng, thông sàn, thang máy, nội thất luxury.- Phù hợp KD Spa, Công ty,...
      Đường Thiên Hiền, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 125 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 61 tỷ

      61 tỷ 125 m2 488 triệu/m2
      Khách trục trặc, không đủ tài chính giải ngân nên cần bán lại tòa nhà mặt phố Thái Hà, Q. Đống Đa.ngôi nhà mảnh đất đẹp, vuông, ngay ngã ba Thái Hà -...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, 122 m2, mặt tiền 4m tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 64,95 tỷ

      64.95 tỷ 122 m2 532,38 triệu/m2
      Nhà 2 mặt phố Q. Đống Đa.Mặt chính Xã Đàn, Sau La Thành.Thang máy, cầu thang giữa.Nhà đang cho thuê T1 + T2 giá: 45 tr/tháng.Mỗi tầng chia 2 phòng (phòng...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 135 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 46 tỷ

      46 tỷ 135 m2 340,75 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà có vị trí cực đẹp, gần phố, ngõ thông, oto tránh. Cả dãy đều KD cực sầm uất. Khách vào xem nhà đảm bảo không muốn ra.- DT bìa đỏ 135 mét ...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 134 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 61 tỷ

      61 tỷ 134 m2 455,23 triệu/m2
      Bán nhà định cư nước ngoài. ngôi nhà tại mặt phố Láng Hạ - Đống Đa, hiện đang cho 1 shop thời trang thuê, xung quanh nhiều văn phòng, trụ sở cơ quan, NHVị...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 180 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tô Ngọc Vân - Tây Hồ, giá 90,5 tỷ

      90.5 tỷ 180 m2 502,78 triệu/m2
      chính chủ chuyển đổi mục đích KD nên gửi bán tòa căn hộ căn hộ tại khu vực Tô Ngọc Vân, Tây Hồ. Nhà nằm trong vị trí trung tâm khu vực cực kỳ nhiều...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 9 tầng, 281 m2 tại Đường Đại Cồ Việt - Bùi Thị Xuân - Hai Bà Trưng, giá tốt

      Thỏa thuận 281 m2
      Hai Bà Trưng, hotel vip siêu sang.Chủ cần tiền gấp, tổng hạ chào 2 lần 7 tỉ giá cả thỏa thuận - doanh thu hơn 10 tỉ / 1 năm - dòng tiền chưa tới 10 năm...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 36 tỷ

      36 tỷ 70 m2 514,29 triệu/m2
      Siêu phẩm Minh Khai - nhà đẹp đón tết - thang máy - nội thất luxury - 70m2 - 8tầng - MT 4m - giá 36tỉ.- Nhà xây 8 tầng với 8 PN, nội thất nhập khẩu, vị...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 40 m2 207,5 triệu/m2
      NHÀ TRUNG TÂM CẦU GIẤY - oto - KD ĐỈNH - LÕI CÁC trường đại học + DT 40/48m2, 4 tầng, Mt5,2m, chỉ 8,3 tỉ TL+ Vị trí tuyệt vời mặt ngõ oto vào, ngõ thông...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Nhà Đất Vàng Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 15m tại Phố Lý Thường Kiệt - Hoàn Kiếm, giá 68 tỷ

      68 tỷ 61 m2 1114,76 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà mặt phố lô góc ngã 4 Lý Thường Kiệt và Quán Sứ, P. Trần Hưng Đạo, Q. Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội.+ Vị trí siêu đẹp, lô góc ngã 4 Lý...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 110 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 61 tỷ

      61 tỷ 110 m2 554,55 triệu/m2
      Cần bán sớm, hạ giá thêm 3 tỉ, mặt phố chính rộng 8.7m, vỉa hè xe máy 2 hàng, ô tô đỗ cửa ngày đêm, KD sầm uất đa dạng các loại mặt hàng, gần các cơ quan,...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 63 m2 tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 63 m2 252,39 triệu/m2
      Chủ cần bán căn mặt phố cực đẹp ở Chính Kinh - Thanh Xuân cực kỳ sầm uất, KD siêu LN, kết căn hộ chung cư dịch vụ 8 tầng thang máy, thiết kế đẳng cấp nội...
      Phố Chính Kinh, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!