Thông tin mô tả
BÁN NHÀ MẶT PHỐ PHÓ ĐỨC CHÍNH BA ĐÌNH DT RỘNG
Dt 101 m 5 tầng
Vị trí nhà nằm mặt phố Phó Đức chính ,đẹp nhất phố
Thiết kế 5 Tầng 4 ngủ +
Sổ chính chủ
Giá: 48,8 Tỷ
Diện tích: 101 m2
Giá/m2: 483,17 Triệu/m2
887599
Mua bán
BÁN NHÀ MẶT PHỐ PHÓ ĐỨC CHÍNH BA ĐÌNH DT RỘNG
Dt 101 m 5 tầng
Vị trí nhà nằm mặt phố Phó Đức chính ,đẹp nhất phố
Thiết kế 5 Tầng 4 ngủ +
Sổ chính chủ
Phùng Thị Thơm
Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
18 tỷ
55 m2
Đường Đội Nhân, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
17,5 tỷ
55 m2
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2