Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt tiền 8 tầng, 135 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 70 tỷ

      70 tỷ 135 m2 518,52 triệu/m2
      Mặt phố Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - 135m2/150m2 - 8 tầng - MT 10 m - giá 70 tỉ.Siêu phẩm mặt phố Ba Đình cực đẹp, thiết kế hiện đại - MT siêu rộng, thang máy...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Phố Bà Triệu - Hoàn Kiếm, giá 99 tỷ

      99 tỷ 120 m2 825 triệu/m2
      Bán Toà nhà mặt phố Siêu hiện đại, 8 tầng nổi 1 tầng hầm, Phù hợp mở Công ty, NH, BV, Thẩm Mỹ Viện quốc Tế, Thời trang vv..vv.DT 120  mét vuông 8...
      Phố Bà Triệu, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 66 m2 204,55 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt tiền Ngô Xuân Quảng, Gia Lâm, DT 66m2, 4 tầng, MT 4m, đường 25m, vỉa hè cực rộng, KD tấp nập suốt ngày đêm.Toạ lạc tại trung tâm huyện...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 28 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 28 m2 389,29 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Tôn Đức Thắng SĐCC - 25/28m2 - 4T - MT 3,2m - Giá 10,9 tỉ (chính chủ bán, không qua trung gian). Nhà nằm trên đoạn sầm uất nhất phố, sát...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà phố 2 tầng, 340 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Ngô Thì Nhậm - Hai Bà Trưng, giá 134 tỷ

      134 tỷ 340 m2 394,12 triệu/m2
      Trần Xuân Soạn 340 mét vuông, 2 tầng, MT 10,5m. Giá 134 tỉ Hai Bà Trưng.Mô tả:Siêu phẩm nóng bỏng tay - quá đẹp cho 1 tòa building siêu đỉnh tương...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 340 m2, mặt tiền 10m tại Phố Trần Xuân Soạn, giá 135 tỷ

      135 tỷ 340 m2 397,06 triệu/m2
      Siêu phẩm nóng bỏng tay - quá đẹp cho 1 tòa building siêu đỉnh tương lai.- Tọa lạc tại mặt phố Trần Xuân Soạn tuyến phố 2 chiều, ngay ngã 4 Ngô Thì Nhậm -...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 100 m2 208 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố Sài Đồng, Long Biên, đoạn đẹp nhất phố.- Nhỉnh 20 tỉ mua ngay nhà mặt phố Sài Đồng Dt 100m2 KD sầm uất dòng tiền 25tr/ tháng.- Vị trí quá...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      + Siêu phẩm siêu hiếm mặt phố Quang Trung, khu sầm uất, trung tâm, vip nhất phố.+ Nhà 50 mét vuông, 7 tầng, thang máy chạy êm, mượt mà, chắc chắn.+...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 340 m2, mặt tiền 10m tại Phố Trần Xuân Soạn, giá 135 tỷ

      135 tỷ 340 m2 397,06 triệu/m2
      Bán nhà đất vàng mặt phố cổ Trần Xuân Soạn. Xây tòa Buiding 7 tầng thang máy VP, spa KD siêu đỉnh.DT 340m2, MT 10m. Giá 135 tỉ.Mô tả:- Vị trí cực đẹp, đắc...

      Bán nhà phố 9 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 75 m2 440 triệu/m2
      DT: 75 mét vuông / 9T / MT 4m / ~ 30tỉ xíu.Khu vực nhiều trường Đại học, BV. Mặt phố - siêu vip - thang máy - tầng hầm - KD sầm uất. Thoáng 2 mặt...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 33 m2 287,88 triệu/m2
      Mặt phố KD đa dạng - giá chốt linh động.Vị trí KD thuận lợi, nơi tập trung nhiều gái đẹp, phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng, thẩm mỹ, spa...- Nhà 5 tầng thiết...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 111 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Hai Bà Trưng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 111 m2 279,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại mặt phố Lê Thanh Nghị. DT 111 mét vuông, vỉa hè 5m. bìa đỏ chính chủ.Giá 31 tỉ.Nhà cũ nhưng vẫn sử dụng đc (đang vừa ở vừa...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 10 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Ngọc Hân - Hai Bà Trưng, giá 99 tỷ

      99 tỷ 110 m2 900 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lê Ngọc Hân Hai Bà Trưng 110m 10 tầng MT 5m VP, spa, KD, thẩm mỹ viện.Vị trí cực đỉnh, mặt phố Vip nhất Q. Hai Bà Trưng. Gần các tuyến phố...
      Đường Lê Ngọc Hân, Phường Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 75 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 75 m2 466,67 triệu/m2
      Minh Khai 70/75 mét vuông 8 tầng. Giá 35 tỉ. Hai Bà Trưng.Mô tả:Nhà mặt phố minh khai 70 mét vuông - 8 tầng - thang máy - nội thất nhập khẩu...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 51 m2 tại Phố Hạ Đình - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 51 m2 272,55 triệu/m2
      Lô góc vỉa hè đường thoáng. Nhà 5 tầng 51 mét vuông giá chỉ 13.9 tỉ VNĐ call ngay: 0867 893 ***- Nhà đc thiết kế cực chắc chắn, 3 mặt thoáng bìa đỏ...
      Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 30 m2 520 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đội Cấn, Ba Đình 30 mét vuông 6 tầng, MT 3m giá 15 tỉ 600 tr.Nhà gia đình xây ở. Vị trí trung tâm Đội Cấn, dân trí cao, an ninh đảm ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 67 m2 tại Đường Ô Cách - Việt Hưng - Long Biên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 67 m2 126,87 triệu/m2
      - Nhà mặt phố Ô Cách, đoạn đẹp nhất phố, KD sầm uất, gần nhiều trường học như THPT Lê Văn Thiêm, trường Trung học cơ sở Đức Giang và nhiều trường mẫu ...
      Đường Ô Cách, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 148 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình, giá 61 tỷ

      61 tỷ 148 m2 412,17 triệu/m2
      Giảm giá thêm, bán gấp ngôi nhà mặt phố Giảng Võ - vị trí đẹp - MT rộng vỉa hè KD sầm uất - dòng tiền tốt.- Toà nhà 6 tầng, DT 148 mét vuông (DT...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!